-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แบบว่า จะไป พะเยาวันศุกร์นี้อ่ะครับ  (อ่าน 2372 ครั้ง)

evo-x

• บุคคลทั่วไป

จึงต้องรบกวนขอลายแทงท่านเทพ ทั้งหลาย ;khhg ;khhgช่วยเหลืหน่อยครับ hjgh hjghจะได้ไปหาที่ kick kickมั่ง  ทุกทีมัวแต่ gooddream gooddreamเลยอดเที่ยวอ่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 กันยายน 2008, 05:12:51 โดย lunaG »

cmman573

Re: แบบว่า จะไป พะเยาวันศุกร์นี้อ่ะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 กันยายน 2008, 08:42:36 »

พะเยาผมก้อเคยไปแต่ไม่ค่อยมีแหล่งเหมือนกัน ครั้นจาไปเที่ยวตามเธคตามบาร์ก้อเสี่ยงกับชีวิต เลยนอนเฉยๆอยู่ที่พักดีกว่า

evo-x

Re: แบบว่า จะไป พะเยาวันศุกร์นี้อ่ะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 กันยายน 2008, 09:23:20 »

:P dgd :P หรือว่าขับรถไปอีกหน่อยก็เจียงฮายเลยดีมั้ยเนี่ย ,mnnb ,mnnbแต่ว่าไม่อยากขับรถไปไกลอ่ะ wq wq

watbox

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 กันยายน 2008, 12:28:56 »

แนะนำเก็บน้ำไว้ แล้วกลับมาลงสถานฑูตครับ อิอิ kjhg kjhg

Atiya_th

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 กันยายน 2008, 22:26:02 »

ไม่เคยเที่ยวครับที่ พะเยา แต่ได้ข่าวว่าแถวๆ หลังสถานีขนส่งมี

evo-x

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 กันยายน 2008, 22:40:18 »

แนะนำเก็บน้ำไว้ แล้วกลับมาลงสถานฑูตครับ อิอิ kjhg kjhg
zad zad เกรงว่าถ้า L ก ฮ ลงแล้วมันจะกลับมาไม่ทันอ่ะ    :-X :-X

Sylar

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 กันยายน 2008, 01:17:47 »

ถ้าไม่ได้จริงๆ ก็กลับมาโทรหาป๋าศักดิ์ว่าน้องเบอร์ไหนคนพะเยา จัดไปจะได้ถึงพะเยา

watbox

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 16 กันยายน 2008, 09:59:46 »

ถ้าไม่ได้จริงๆ ก็กลับมาโทรหาป๋าศักดิ์ว่าน้องเบอร์ไหนคนพะเยา จัดไปจะได้ถึงพะเยา
อันนี้ฮา kjhg ???

evo-x

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 16 กันยายน 2008, 15:31:17 »

uiuo uiuo uiuo แล้วผมต้องจ่ายเท่าไหร่เนี่ย uiu uiu uiu uiu  กว่าน้องจะมาถึงผมขาดใจตายแล้วมั้ง uoiou uoiou

chawnour

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 19 กันยายน 2008, 11:43:47 »

เอ่อ แบบว่าเคยนะ แต่ว่าชื่อถนนมันไม่มงคลเท่าไหร่......วิ่งไปตามถนนสุสานอะคับ  เป็นร้านคาราโอเกะ     ค่าเสียหายชั่วคราว 300 ครึ่งชั่วโมง ไงลองดูละกัน .,mn

mormor1973

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 19 กันยายน 2008, 12:08:36 »

เอ่อ แบบว่าเคยนะ แต่ว่าชื่อถนนมันไม่มงคลเท่าไหร่......วิ่งไปตามถนนสุสานอะคับ  เป็นร้านคาราโอเกะ     ค่าเสียหายชั่วคราว 300 ครึ่งชั่วโมง ไงลองดูละกัน .,mn

ตอนทำงานใน มอนอ พะเยา เคยไปหนนึงโคตรน่ากลัวเลยง่ะ
เคยมีเบอร์เอเยนอยู่โทรศัพท์หายเลยพาลหายไปหมดเลย
เลยไม่สามารถแนะนำอะไรได้นะคราบบ ghdf

chawnour

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 19 กันยายน 2008, 12:46:37 »

แก้ขัดเวลา L ก ฮ ลงไข่ได้คับ แบบว่าไปเร็ว แคลมเร็ว แล้วก้อถูก มีหลายร้านคับ คล้ายๆ 99  มีห้องให้หลังร้าน