-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้นิ้วแยงรู รู้ได้รึเปล่า ว่าซิง(แต่ห้ามเอามังกรแทงนะครับ) ใครรู้ตอบที  (อ่าน 7091 ครั้ง)

giantcock

• บุคคลทั่วไป

ใช้นิ้วแยงรู รู้ได้รึเปล่า ว่าซิง(แต่ห้ามเอามังกรแทงนะครับ) ใครรู้ตอบที

ต่อจากกระทู้อันเดิมครับ
มาวันนี้ พาเข้าห้อง(ห้องว่างๆ แอบเข้าไป อิอิ)
ตามระเบียบครับ จูบเหมือนเดิม  แต่น้องเขาก็จูบเก่งเหมือนเดิม(น้องเขาบอกว่า จำมาจากหนังโป้ เชื่อได้ป่าวอะ)
จากนั้นก็จับนม นุ่มๆ ไม่เหลว หัวสีชมพู สวยมาก
พอจับก้นก็ฟิตดีครับ แน่นมากๆ ไม่ยานเลย
ต่อไปก็ ลงล่าง ไปถึงจุด โอโห เปียกยังกะ น้ำราดหน้า(แต่กลิ่นไม่ชอบเลย เหม็นๆ)
จากนั้นก็ นิ้วสยบมาร เขี่ยๆๆๆ แล้วก็เขี่ย น้องเขาก็หนีบแน่นเลยครับ
ครางไม่เป็นภาษา จากที่คุยเก่ง เป็นกอดเน่นเลยครับ หน้าแดง
ปากก็บอกว่าไม่เอา แต่อาการนี่สิครับ ตัวสั่นยังกะเจ้าเข้า
พอพักหลังๆก็บอกว่าเจ็บ(ผมคงถูแรงไปหน่อย ใครรู้วิธีใช้นิ้ว บอกทีนะครับ จะได้ลองเอาไปใช้)
จากนั้นผมก็ลองเอานิ้ว แทงรู แต่มันเข้าไม่ได้ครับ คับมากๆ รู้มันเล็กๆ จะเอาเข้าน้องเขาก็ร้องใหญ่เลย ว่าเจ็บ
ทำอยู่ได้เกือยชั่วโมง ก็ไม่ได้ผล บอกว่าเจ็บอยู่นั้นละ เสียหมดอารมณ์ (เพื่นดันโทรมาอีก ซวยจจิง)
หลังจากนั้นก็จบกันครับ น้องเขายังบอกว่า น้องยังซิง ไม่อยากได้ตอนนี้ รอไปก่อน(แห้วเลยเรา)

ที่อยากถามนะครับ สรุป น้องเขาซิงจิงๆรึเปล่าครับ หรือว่าแกล้งทำ ใครรู้ช่วยตอบที่ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มกราคม 2013, 16:36:28 โดย etatae333 »

Tred

;kljjแหล่มจริงๆการบ้านกับสาวน้อย555แต่ว่าการที่จะดูบริสุทธิ์ต้องคบกันไปนานๆคับถ้าเป็นแบบนี้มันไม่รู้หรอกเพราะผู้หญิงบางคนเคยมาแล้วแต่ไม่บ่อยหัวนมก็ยังชมพูหอยก็สดเป็นเพราะไม่โดนบ่อยๆงัยถ้าโดนบ่อยๆก้จะรู้ได้เลยเช่นหลวมยานเนมเหลวหอยสีไม่สดเป็นต้น ฯลฯ แต่แนะนำนะคับควรไม่ประมาทควรสวมถุงทุกครั้งช่ะมิเช่นนั้นกระทู้นี้อาจเป็นครั้งสุดทายก็ได้นะ jhkll dsgjsd

notear

ถ้าจะแทงก้อแทงให้ตรงรูนะครับ

อย่าแทงผิดรูล่ะ kjhg

wonderkid

นิ้วอาจจะม่ายรู้แต่
น้องนี่รู้แน่ๆค๊าบบบ mbvc

LeeJK

เด๋วนี้มันศัลยกรรมกันได้ครับ
หัวนมยังมีการไปทำให้มันชมพูเลย

Sylar

อัพเดทรายวันเลยวุ้ย ตานี่ ขอให้สมหวังเรวๆนะครับ สู้ๆ

cooltea79

ขอให้ สมหวังละกัน ครับ  เอาใจช่วย

mmppp

Re: ใช้นิ้วแยงรู รู้ได้รึเปล่า ว่าซิง(แต่ห
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2008, 13:47:34 »

ตอบได้เลยครับ ซิงไม่ซิง........บอกยากจากโครงสร้างและสรีระ อิ อิ

ดูได้ก็ เยื่อพรรมจรรย์นี่แหละ

รับรองใช้ในสากล

แต่ต้องดูเป็นนะครับ แต่ก็ไม่100%

ดูตำแหน่ง และลักษณะที่ฉีก อิ อิ

เอ..........น้องเขาอายุเท่าไรครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ตุลาคม 2008, 13:49:42 โดย mmppp »

watbox

เข้ามาดูเค้าอัพเดทการเปิดซิง(หือป่าว) ;khhg ;khhg

ad

ช่างมีความอดทนดีจริงๆเลย  ???

mmppp

Re: ใช้นิ้วแยงรู รู้ได้รึเปล่า ว่าซิง(แต่ห
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2008, 21:41:39 »

ความฟิตขึ้นอยู่กับน้องเขาผ่านมาบ่อยแค่ไหน อารมณ์ร่วม ขนาดสะโพก กรรมพันธ์ ท่าทาง
ส่วนเยื่อพรรมจรรค์เนี้ยถ้าขาดจากการเล่นกีฬากับขาดจากมีอะไรแล้วส่วนใหญ่เกิดคนล่ะตำแหน่งกัน
ถึงจะไม่ชัวร์แต่ก็มีแนวโน้มครับ อิ อิ

ว่าแต่ จขก. ไปถึงไหนแล้วอ่ะเนี้ย?อิ อิ /jhtdc

AZURA3232

ความฟิต ก็บอกไม่ได้เหมือนกันนะ ผมว่า 
เจอหมอนวดแพนโดร่า ขนาดขายมาหลายปี  ยังคับจนน่าตกใจและประหลาดใจ 
ถ้าไม่ติว่านมมันฟ้องสภาพ ผมต้องคิดว่าเป็นสาวบริสุทธิ์แน่ๆ
ตอนนี้ ที่คิดว่า จะใช้ดูได้  ต้องดู จริตมารยา อย่างเดียว
แต่อย่างที่ท่านว่ามานี่  ผมกล้าตั้งโต๊ะรับแทง ว่า ไม่ แหงๆ

mRkRan

anfield

???  ซิงไม่ซิง ไม่ รุ รู้ แต่ น้ำลาย ไหล   kjhg