-->

ผู้เขียน หัวข้อ: และแล้วก็ได้แอ้มเธอ(ต่อจากระะทู้ก่อนๆ)  (อ่าน 3626 ครั้ง)

giantcock

• บุคคลทั่วไป

และแล้วก็ได้แอ้มเธอ(ต่อจากระะทู้ก่อนๆ)
ยังจำผมได้นะครับ จากกระทู้ก่อนที่ผมได้แต่ล้วงๆ พอมาวันนี้เตรียมถุงมาด้วย
น้องเขาก็ยอมโดยดี พอเสียบเข้าไป รู้สึกลื่น ไม่คับใส่ได้สบายๆ (ไม่รู้ว่าซิงรึเปล่า) แต่ก็รู้สึกว่าหลวม ไม่คับแน่น สีของน้องเขาก็ดำๆ ไม่ใส มีติ่งสีชมพู
เอากันนาน ซักพัก ผมก็แตก(ผมทำคนเดียว น้องเขาไม่ยอมทำเลย) ผมก็ดึงออกมา ชักถุงออก ซอยกับมือ ซอยซักพัก ก็แตก แต่น้องเขาก็ไม่มีทีท่าว่าจะเลือดออก
ผมก็หากระดาษมาเช็ดตรงน้ำที่เลอะหน้าท้อง พาไปอาบน้ำ

คำถาม

น้องเขาซิงรึเปล่าครับ หลวมมากๆ สีก็ดำๆ แต่ข้างในนั้น สีซีดมาก ไม่ชมพูเลย
น้องเขาจะท้องรึเปล่าครับ ถ้าน้ำผมเลอะท้องน้องเขา แล้วไปล้าง น้ำโดนกันกับจิ๋มน้องเขา  แต่ไม่ได้เอาใส่นะครับ แค่เลอะเฉยๆ จะเป็นไรรึเปล่าครับ (กลัวท้องมากๆ ครั้งแรกไม่เคย)
ถ้าพ่อน้องเขารู้เรื่อง จะหนีอย่างไรครับ(น้องเขายังไม่รู้ที่บ้านผม อิอิ เผื่อเกิดเรื่องใหญ่โตมา จะได้หนีสะดวก)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ตุลาคม 2008, 23:36:40 โดย lunaG »

giantcock

Re: และแล้วก็ได้แอ้มเธอ(ต่อจากระะทู้ก่อนๆ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2008, 23:27:29 »

ใครรู้ช่วยตอบทีครับ ขอความคิดเห็นหน่อย

aaa_aaa

Re: และแล้วก็ได้แอ้มเธอ(ต่อจากระะทู้ก่อนๆ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2008, 23:43:19 »

คุณน่าจะเสียว เอดส์ มากกว่า กลัวว่าน้องจะท้อง ครับ

lunaG

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2008, 23:47:37 »

อ่ะ หมอนพพรมาตอบคำถามละ อิอิ

1. น้องเขาซิงรึเปล่าครับ
ไม่ซิงครับ หลวม ดำ แล้วถ้าแคมไม่สนิทอีก ก้อชัวร์ ซีเรียสป่าว ไม่ ก้อปล่อยไป

2. น้องเขาจะท้องรึเปล่าครับ
ไม่ท้องครับ แต่ใส่สดก่อนหรือเปล่าครับ

บางคนคิดว่าไม่แตกในไม่ท้อง อันนี้ถ้าใส่สดแล้วมีน้ำหล่อลื่นฝ่ายชายออก ก้อมีสิทธินะครับ

เพราะในน้ำหล่อลื่นก้อมีเชื้ออยู่ แต่จะน้อยกว่ามาก เท่านั้น

อย่าเสี่ยงใส่สดครับ ถ้าไม่ชัวร์จริง ๆ ว่าหญิงปลอดโรค เสี่ยงทั้งท้อง และติดโรคครับ

3. ถ้าพ่อน้องเขารู้เรื่อง จะหนีอย่างไรครับ
ตามนั้นแหล่ะท่าน หายตัวไปเลย ถ้าไม่อยากได้ลูกสาวเค้าริง ๆ

มี sex ครั้งต่อไป อย่าลืมใส่ถุงยางทุกครั้งนะครับ

giantcock

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2008, 23:50:37 »

ด่วน ครับ ผมใช้ลิ้นกับ จิ๋มน้องเขา(เป็นนักศึกษาครับ น้องของเพื่อน ไม่ได้เป็นสาวๆที่หิ้วมาครับ)
ผมจะติดเชื้อโรคอะไรรึเปล่าครับ พอดีลิ้นผมมีแผลนิดนึง ไม่รู้จะติดรึเปล่า แต่น้องเขาก็บอกว่าไม่เคย แต่ทำไมหลวมละครับ งง O0 ^-^

Sylar

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2008, 05:44:21 »

ด่วน ครับ ผมใช้ลิ้นกับ จิ๋มน้องเขา(เป็นนักศึกษาครับ น้องของเพื่อน ไม่ได้เป็นสาวๆที่หิ้วมาครับ)
ผมจะติดเชื้อโรคอะไรรึเปล่าครับ พอดีลิ้นผมมีแผลนิดนึง ไม่รู้จะติดรึเปล่า แต่น้องเขาก็บอกว่าไม่เคย แต่ทำไมหลวมละครับ งง O0 ^-^
เขิน เอ ไม่รู้ซินะ ให้ช่างทาสีประจำบอร์ดมาตอบล่ะกัน

pulohid

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2008, 09:41:54 »

ป้องกันตัวด้วยนะครับ
ของอย่างนี้อย่าเสี่ยงดีกว่า
 ghjk

3p

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2008, 16:15:13 »

ถ้าทำไรแล้วรับได้ กับผลที่ตามมาก็ทำเถิด nears
ป.ล.คิดก่อนทำ..นะครับ uiuo(ดูแลตัวเองและคู่ให้ปลอดภัยนะครับ) khjhgg

อาตี๋

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2008, 14:55:12 »

ฝากเตือนน้องๆทุกคนด้วยนะครับ บางอย่างในชีวิตก็พลาดไม่ได้แม้แต่ครั้งเดียวนะครับ  รักและเป็นห่วงทุกคน

labk1200

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2008, 15:21:35 »

อย่าเสี่ยงดีกว่าครับ
ถุงยางซื้อมาแล้วก็ใช้เถอะครับ

mmppp

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2008, 13:56:07 »

ไปๆมาๆ กลายเป็นตอบปัญหาทางเพศไปแล้ว

อย่าสงสัยให้มากเลยครับ บางทีมันไม่ได้อะไร จริงๆตัวน้องต้องการอะไร เปิดสาวซิงหรอ....

จะทำอะไรคิดให้ดีๆนะครับ นอกกรอบได้ แต่อย่างให้มันเกินที่ยอมรับได้

ถ้ามันถึงเวลาจะเข้าใจอะไรเอง

l.jkljh

pass07

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2008, 14:00:15 »

อ่ะ หมอนพพรมาตอบคำถามละ อิอิ

1. น้องเขาซิงรึเปล่าครับ
ไม่ซิงครับ หลวม ดำ แล้วถ้าแคมไม่สนิทอีก ก้อชัวร์ ซีเรียสป่าว ไม่ ก้อปล่อยไป

2. น้องเขาจะท้องรึเปล่าครับ
ไม่ท้องครับ แต่ใส่สดก่อนหรือเปล่าครับ

บางคนคิดว่าไม่แตกในไม่ท้อง อันนี้ถ้าใส่สดแล้วมีน้ำหล่อลื่นฝ่ายชายออก ก้อมีสิทธินะครับ

เพราะในน้ำหล่อลื่นก้อมีเชื้ออยู่ แต่จะน้อยกว่ามาก เท่านั้น

อย่าเสี่ยงใส่สดครับ ถ้าไม่ชัวร์จริง ๆ ว่าหญิงปลอดโรค เสี่ยงทั้งท้อง และติดโรคครับ

3. ถ้าพ่อน้องเขารู้เรื่อง จะหนีอย่างไรครับ
ตามนั้นแหล่ะท่าน หายตัวไปเลย ถ้าไม่อยากได้ลูกสาวเค้าริง ๆ

มี sex ครั้งต่อไป อย่าลืมใส่ถุงยางทุกครั้งนะครับ

ตามที่ ท่าน จิม แนะนำ จะดีที่สุด ครับ   jljhl

ad

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2008, 17:10:27 »

ในที่สุดก็ได้  O0 ซะที  ???

Sylar

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2008, 19:17:47 »

ได้แร้วหายไปเลย เลิกสงสัยแล้วซิ เอิ้กๆๆๆ jljhl

AZURA3232

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2008, 09:46:49 »

ดีนะ น้องเขาไม่เอา ลิปสติคเขียนที่กระจกไว้ว่า
พี่จ๋า สามเดือนข้างหน้าไปตรวจเลือดซะนะค้า  ขอต้อนรับสู่สมาคมชาวเอดส์ค่ะ

sir_fastiso

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2008, 11:49:30 »

ดีนะ น้องเขาไม่เอา ลิปสติคเขียนที่กระจกไว้ว่า
พี่จ๋า สามเดือนข้างหน้าไปตรวจเลือดซะนะค้า  ขอต้อนรับสู่สมาคมชาวเอดส์ค่ะ

อันนี้ เรื่องใหญ่เลยนะ

boyboy

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2008, 17:30:01 »

:)