-->

ผู้เขียน หัวข้อ: พาเด็กไปเที่ยวมา ค้าบบบ(หลังจากที่ไม่ท้อง เลยสบายใจ)  (อ่าน 1406 ครั้ง)

giantcock

• บุคคลทั่วไป

พาเด็กไปเที่ยวมา ค้าบบบ(หลังจากที่ไม่ท้อง เลยสบายใจ)

จากกระทุ้ก่อน ๆที่น้องเค้าไม่ท้อง พอตกอีกวันมา เมนน้องเขามาเฉย อะคับ ยังกะสั่งได้ เหลือเชื่อจิงๆ ljhgf /jhtdc lhgfr
คุยกัน ตกลงจะไปดอยปุย เอ้า ไปก็ไป เอ แล้วจะเอา รถ อะไรไปดี รถยนต์คงไม่สดวก ทางก็ แคบ (ไม่ได้กอดกันอีก เซง ) สรุป ก็เอา มอไซไป อะคับ กอดกันกลมเลย
ไปถึง เช้ามากๆ ฝนทำท่าจะตก เอาไปเอามา ตกจิงๆอะคับ แต่ก็ พอขี่ไปได้ไม่เปียก ข้างบนโน่น คนค่อนข้างบางตา อาจเป็นเพราะ ฝนตกก็ได้คับ ไปถึงลานจอด ฮ. โอ โห มีหมอก สาวมากๆอะคับ มองทางไม่ค่อยเห็น อากาศนี่ยังกะ เมืองนอก ไอน้ำ พ่น ออกปากเลยคับ หนาวมากๆ น้องเขา เข้ามากอดผมแน่นเลย(ทุกทีไม่เคยเข้ามากอดก่อนเลย วันนี้สงสัยหนาว)
พอรับกับ บรรยากาศ ซักพัก ก็เข้าไปดิบปุย ขี่ลงไปบ้านแม้ว ไปถ่ายรูปก่อน คับ ซักฉากสองฉาก พอซักพักฏ็ขึ้นไปยอดดอยปุย ตรงที่มันเป็นจุดชมวิว (ใครขี่ รถจักรยาน Down hill คงจะรู้กันดีนะครับ ผมก็เคย ขี่ MTB ขึ้นมา เอาไว้วัหลังจะเล่าให้ฟัง) มีลานกว้างๆ ซัก แปป เอ้า้ ฝนดันตกอีก ไม่มีที่หลบอะคับ ทำไงดี
คิดได้ก็เอาเสื้อกันฝน นะละคับ มาคลุม กันฝน กอดกัน แล้วก็  dfbgdfshจูบๆๆๆพอฝนหยุดตกก็ ชมความงามของยอดดอย สวยมากๆคับ ว่างๆก็ลองไปดูนะครับ บรรยากาศได้ที่ คตนก็ไม่มี อยู่ กลางดอยอีก ก็ จับน้อง มาดูดนม มันซะเลย นมน้องเขาก็เริ่มใหญ่ขึ้น อย่างเห็นได้ชัด (คงเพราะผมบีบๆมันบ่อยมากๆ) สุดท้ายก็ได้แค่ท่อนบน อะคับ น้องเขา ไฟแดงมา เลยไม่กล้า ฝ่าไฟแดง อิอิ ต้องทนเอาคับ ทำไงได้  เอาไว้คราวหน้าจะมาเล่าใหม่นะครับ ไปละคับ

marathoner9

กุ๊กกิ๊ก dsgtk กัน นี่ ไม่ใส่ C D เหรอ

cmman573

หึๆๆๆ ประสบการณ์การ จาทำให้ประสบกาม ท่านเพิ่มขึ้น อิๆๆๆๆ ถ้าอยากสบายจัย ไม่ต้องกลัวท้อง

ต้องแนะนำให้เด็กท่าน ทานยาคุมแล้วละครับ

pass07

ใช่ หน้า7 หลัง 7 หรือ ปล่าว เนี่ย ไม่ใส่ ถุง  kjhg

labk1200

ประสบกามจะทำให้พลังเจไดของท่าวกล้าแกร่งและจะเข้าสู่ด้านมืด  dsgjsd dsgjsd dsgjsd

mmppp

Re: พาเด็กไปเที่ยวมา ค้าบบบ(หลังจากที่ไม่$
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2008, 20:52:32 »

ระสังถูกแอบถ่ายนะครับ อิ อิ? kjhg สมัยก่อน ผมไปบ่อยเลยครับ พาสาวๆไปเหมือนกัน แต่ไม่ได้ทำอะไร เกรงใจเจ้าที่

ดอยปุยเนื้ย ยิ่งไปหน้าหนาวนะ สุดๆเลย เลยไปบ้านแม้วไปนั่งจิบกาแฟที่ไร่เลย แล้วตัดทางลงห้วยตึงเถ้า

แถวๆน้ำตกเดินขึ้นไปเรื่อยๆยิ่งลึกยิ่งไกล เจอประจำเลย พวกจู๋จี๋กัน เพียบจริงๆ? jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ตุลาคม 2008, 20:55:27 โดย mmppp »

pulohid

ช่วงนี้เริ่มหนาวแล้วเหรอครับ อยากให้หิมะตกจัง

pokemon77

หุหุ....เมพจริงๆ กลางดอยเลย  ;kljj