-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อคืนวันลอยกระธง ท่านๆไปที่ใหนกันบ้าง ใครมีทีเด็ดบอกที ปีหน้าจะได้มีข้อมูล  (อ่าน 1716 ครั้ง)

zadissza

• บุคคลทั่วไป

อยากให้มาแชร์คับ ว่าคืนวันลอยกระธงท่านไปใหนกันบ้าง มีเด็ดๆ เสียวๆ แหลมๆ กันบ้างใหม แลกเปลี่ยนข้อมูลกัน  fhgj
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พฤศจิกายน 2008, 04:00:01 โดย lunaG »

virgin_killer

ถังประทีปตลาดสันป่าข่อยราคายุติธรรมครับ
50 อัน 35 บาท
รับรองทอนกระจาย..

albatross

ถ้าของผมต้องแฟร์ฯ อย่างเดียว เดี๋ยวนี้สิงอยู่ที่นั่นทุกอาทิตย์เลย /jhtdc

donsong

ไม่ได้ไปไหนเลยครับปีนี้ อยู่กับครอบครัวครับ  lkkjjh

อีกอย่างไม่ชอบไปในที่คนเยอะ ๆ ด้วยครับ เลยอยู่บ้านดูทีวีดีกว่า  09876

mane30

อยู่บ้านครับ.....

....ผบ.สั่งงด.... ghjk lkkjjh mnbv

coolman

ถ้าของผมต้องแฟร์ฯ อย่างเดียว เดี๋ยวนี้สิงอยู่ที่นั่นทุกอาทิตย์เลย /jhtdc
วันไหนไป   ขอไปเเจมด้วยฮะ

Tor

ว่าจะไม่ออกไปไหนแล้ว นั่งเล่นเกมส์อยู่ดี ๆ เพื่อนดั๊นทอมาชวนออกบ้านซ๊ะนี่

จำเป็นนะนั่นเลยต้องออก ไปกินแปร๊บ ๆ แล้วก้อกลับมานอนบ้านเช่นเดิมคับ

labk1200

เฝ้าร้านครับ
ไม่ได้ไปไหนเลย mnbv

sama

เฝ้าร้านครับ หลังปิดร้านว่าจะไป 99 99 99 99 99 99 99 99 99 99 99

man69

sengz โดนเมียใช้ให้เฝ้าบ้านครับ  uilo

manspringer

อยู่บ้านมาสอง สามปีละ  ไม่ไปไหน

devilleang

หาของกินเปื้อนเฝ่าบอกไฟกินเล่นครับ กินจนพุงกาง แล้วกลับบ้านมานอนหลับต่อ hfh

p_boonwang

ไปนั่งเกะ แถว.....ยังไม่บอก ขอทำการบ้านก่อนแล้วจะบอกอีกที  บอกตอนนี้เดี๋ยวเทพจะงับไปก่อนผม แฮะกักครับ...อย่าว่ากันเลย..ของดีจริงๆ   ::)  jhkll

hyena

อยู่กับบ้านไม่ได้ไปไหนเลย เง้ออ uyi

chai32

ฟรายแท้งค์ครับ ชอบน้องๆๆ เค้าใส่ชุดไทยมาค่อยเอาใจ แถมยังมีของแถมได้ลอยกระทงหรือปล่อยโคมลอยกับน้องๆๆ เค้าอีกด้วย คับ ;kljj

nologo

stock77

biolot

วันนั้นกะไปนั่งเล่นร้านมาเก็ตต้า แต่ไปแล้วโต๊ะเต็มเพราะไปดึก เลยไปนั่งจิ๊บเบียเล่นที่วอม โอ้ยแม่เจ้าแจ่มๆเยอะคับ