-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูภายนอก จะรู้ได้ไงว่าหน้าอกใหญ่แค่ไหน  (อ่าน 9675 ครั้ง)

acer2518

• บุคคลทั่วไป

09876....เดี๋ยวนี้ มียกทรงแบบเสริมฟองน้ำ และอีกสารพัด..
แล้ว เราจะมีวิธีไหนล่ะ ถึงจะรู้ว่า สาวๆเค้าหน้าอกใหญ่แค่ไหน ใหญ่จริงมั๊ย....

.....จากประสบการณ์ ที่โดนหลอก (โง่เอง) มานับครั้งไม่ถ้วน ก็ยัง งงๆ....
..แพ๊คเกตจิ้งมันหลอกตาทุกที.. uhb....

..ไม่ทราบว่า ท่านกามเทพ จะช่วยชี้แนะ แสงสว่างให้ผม หน่อยได้มั๊ยครับ.....
(ไปฟ้องกรมคุ้มครองผ้บริโภคมาแล้ว เค้าก็ช่วยไม่ได้)
จาก
จิมผู้อ่อนต่อโลก

Henessy_is_mE

Re: ดูภายนอก จะรู้ได้ไงว่าหน้าอกใหญ่แค่ไหน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2008, 17:05:57 »

เฮ้อ.......มองแต่ตาคงม่ายรู้หรอกค่ะท่านจิม เพราะเสื้อในผู้หญิงมีหลายแบบอะ ทั้งฟองน้ำ ซีลีโคนฯลฯ

ต้องสัมผัสถึงจะรู้  ???

acer2518

Re: ดูภายนอก จะรู้ได้ไงว่าหน้าอกใหญ่แค่ไหน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2008, 20:05:47 »

เฮ้อ.......มองแต่ตาคงม่ายรู้หรอกค่ะท่านจิม เพราะเสื้อในผู้หญิงมีหลายแบบอะ ทั้งฟองน้ำ ซีลีโคนฯลฯ

wq...ตูว่าแล้ว...หลอกลวงผู้บริโภค ชัดๆ....(น่าจะมีเบอร์หน้าอก ติดไว้ที่เสื้อด้วยเลย..ฮาๆๆ)

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2008, 20:40:56 »

wq...ตูว่าแล้ว...หลอกลวงผู้บริโภค ชัดๆ....(น่าจะมีเบอร์หน้าอก ติดไว้ที่เสื้อด้วยเลย..ฮาๆๆ)

เอาเบอร์ติดไว้ที่หน้าอกมานคุ้นๆนะค่ะท่าน แล้วถ้าเปงเลขตองท่านจะสนมั้ยเนี่ย   ::)

babykop

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2008, 20:52:06 »

ตามสุภาษิตโบราณเลยครับ   "ดูวัวให้ดูหาง ดูนางให้ดูแม่ ดูให้แน่ ๆ ต้องแก้ผ้าดู"  dsgjsd dsgjsd

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2008, 20:56:08 »

ตามสุภาษิตโบราณเลยครับ   "ดูวัวให้ดูหาง ดูนางให้ดูแม่ ดูให้แน่ ๆ ต้องแก้ผ้าดู"  dsgjsd dsgjsd

กำ ให้ใครแก้ผ้าดีอะ ท่านจิมหรือน้องเค้า :-[

acer2518

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2008, 21:01:22 »

ตามสุภาษิตโบราณเลยครับ   "ดูวัวให้ดูหาง ดูนางให้ดูแม่ ดูให้แน่ ๆ ต้องแก้ผ้าดู"  dsgjsd dsgjsd
.... uhbgv...ฮาๆๆๆ....อันนี้จริง..

cmman573

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2008, 09:32:37 »

ถ้าดันทรงมาให้สันนิฐานได้เลยว่า จากขนาดที่เราเห็นของจริงจาประมาณครึ่งหนึ่งของรูปทรง จนถึงไม่มีอาไรเลย อิๆๆๆๆๆ

profesionalz

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2008, 09:42:32 »

ผมกะดูไม่ค่อยออกเหมือนกาน กับน้องคนนึง เหมือนจะเล็กๆแทบไม่มีอะไร ถอดมาโอ้วววววบะเร่อเฮิ่ม

virgin_killer

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2008, 09:59:02 »

สมัยนี้เทคโนโลยีเจริญก้าวหน้า วิธีลดจุดบกพร่องของร่างกายพวกเราก็มีมากขึ้น
"หน้าอก หน้าใจ" หรือ ที่เรียกสั้นๆว่านมนั้น ก็สามาถทำให้มันเด่นขึ้นมาได้
นอกจากการทำศัลยกรรมทรวงอกแล้ว  วิธียัดนม ก็เป็นวิธีหนึ่งที่ทำได้เร็ว ไม่เจ็บตัว
แต่ทำให้ หนุ่มๆ "เจ็บใจ"ครับ  บางทีนึกว่าเจอเธอละ แม่โคพันธุ์ดี
แต่พอถอดเสื้อถอดผ้าออกมาแล้ว กลับกลายเป็น น้องไขดาว ไปได้!!!

ลักษณะการสังเกต นมผู้หญิง ว่าลวงหรือหลอกหรือไม่ กามเทพแนะนำอย่างนี้นะครับ..
วิธีที่ 1  
ให้เธอกระโดด!!  เราอาจจะชวนเธอเล่นโดนหนังยาง โดยเฉพาะท่าอีเข่าครับ
เวลาเธอโดด ลองแอบส่องดูนมเธอครับ ถ้ากระเด้งดึ๋งๆๆๆ  นั่นแสดงว่าของจริงนะครับ
นมยัดนั้น มันจะไม่เด้งครับ ถ้าน้องเค้าโดด
นอกจากชวนเล่นหนังยางแล้ว  หนังอาร์ หนังเอ็กซ์  ก็สามารถทำให้เราเห็นได้ถนัดมากขึ้น

วิธีที่ 2
ส่องนม!!!  วันไหนเห็นเธอใส่เสื้อคอกว้าง ให้รีบชวนเธอนั่งเก้าอี้ แต่เลื่อนโต๊ะให้ไกลเธอหน่อย
ยิ่งเก้าอี้สมัยนี้ มันช่างเตี้ยลงตามแนวร้านเหล้าอินเทรนด์ เวลาเธอเอื้อมหยิบอะไรในโต๊ะ
ให้เราแกล้งลุกขึ้นยืนไปฉี่ หรือ มุขควายต่างๆ  แล้วส่องแว๊บ!!
นมจริงจะมีเนื้อหนัง นูนเลยขอบยกทรงมาครับ  น้องๆที่ยัด มันจะนูนแบบโดนดัน
นูนจริง มันจะนูนแบบจะๆ  วิธีนี้อาจทำให้โดดตบได้  ให้ระวังเพื่อนเธอเห็น

วิธีที่ 3
แกล้งเดินชน!!!  เดินชนไปเลยครับ หรือ บิดขี้เกียจแล้วเอามือไปปัดโดนนม
อ๊ะ!! ขอโทษครับ...  ประมาณนั้น  ของจริงแน่นอนครับ มันช่างนิ่มมือ
วิธีที่กามเทพมักใช้บ่อยสุด คือกอดครับ กอดจากทางด้านหน้า อกชนอก
หน้าอกของกามเทพมีเซ็นเซอร์พิเศษ รู้เลย.. ของจริงของปลอม เทพจั๊กๆ

วิธีที่ 4
สะกดรอย!!!  เมื่อเธอเดินไปซื้อยกทรง เราสามารถแอบๆซุ่มอยู่แผนกกางเกงในชาย
เมื่อเห็นเธอหยิบชุดไหนไปลอง แล้วเธอก้ไม่ซื้อเดินจากไป
ให้รีบหยิบชุดนั้นที่เธอลองตะกี้นี้  ถามพนักงานว่า "พี่ๆๆ นี่ไซด์อะไรอ่ะครับ จะซื้อให้แฟน"
พนักงานก็จะบอกมาครับ  34A 33B อะไรเงี้ย.. นั่นก็คือ ขนาดของเธอ

วิธีที่ 5
ถาม!!!   ถามไปเล๊ย.. กล้ารึป่าว??

นี่เป็นวิธีการคร่าวๆ ที่กามเทพคิดได้ตอนนี้นะครับ
อย่างไรก็ตาม  นมนั้นสำคัญฉะไหนครับ
เวลาจ้องนมสาวน่ะครับ ให้จ้องให้ลึกไปกว่านั้นครับ...
โดยเฉพาะนมด้านซ้ายของเธอ  ใต้ราวนมเธอนั้น คือ... หัวใจครับ
มองให้ลึกขนาดนั้นให้ได้ครับ เห็นใจเธอ เอาอกเอาใจเธอ ตามใจเธอ
พร้อมที่จะดูแล เอาใจใส่เธอ  แบบนั้นแหละครับ
ที่กามเทพอยากให้มันเกิดขึ้น ในหมู่สมาชิก
ขอบคุณครับ

cmman573

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2008, 10:01:31 »

ขอบคุณท่านบ้ากามจิ้น เห้ย ท่านกามเทพจิ้น

acer2518

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2008, 11:22:43 »

ijn...กามเทพชี้แนะแล้ว....เตรียมนำไปปฏิบัติ อิอิ..

woon

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2008, 16:26:52 »

มอมยา มอมเหล้าเลยครับ :-[

sama

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2008, 10:24:57 »

โดนหลอกตาประจำเลย

chu

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2008, 13:32:10 »

คงจะต้องลอง วิธีที่3 ชอบ ลุ้นดี

azka_ws

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2008, 15:37:47 »

สมแล้วที่ท่านจิ้นเป็นกาม  มะ  เทพ   ข้อมูลบึ๊กจิงๆ 09876

golfmanu00

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2008, 16:06:58 »

วิธีที่ 5 น่าลองครับลุ้นดีเผื่อฟลุ๊กให้จับเอง mnb

medsms

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2008, 16:55:17 »

สมกับเป็นท่านเทพจริงๆ

มีหลายข้อเลย ที่ผมคิดไม่ถึง

ขอบคุณก้าบ ไว้จะไปลองใช้ดู อิอิ  fds

cmaaa

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2008, 17:49:25 »

ต้องสัมผัสครับ     คอนเฟิร์ม!!!!

PumpkiN_KinG

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2008, 18:21:55 »

ขอบคุณคร๊าบ

หลังจากอ่านดูก้อนำไปปฏิบัติตามทันที

เห็นผมทันตา เราไม่โดนหลอกอีกต่อไป

โดยเฉพาะวิธีกอดนี่เนียนจิงๆ

ที่แข็งก้อคือดันทรง แต่ ที่นิ่มๆมันคือ... mnb

ป.ล.วิธีถ้าไม่สนิทกันมากมีโดนตบได้ uhb

macma

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2008, 18:55:41 »

gjgf อย่าไปคิดมากเลย จะใหญ่เล็ก สุดท้ายเสร็จข้างล่างโม้ด