-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากมีแฟน ต้องทำยังไงครับกามเทพ  (อ่าน 1279 ครั้ง)

cmman573

• บุคคลทั่วไป
อยากมีแฟน ต้องทำยังไงครับกามเทพ
« เมื่อ: 15 ธันวาคม 2008, 13:05:14 »

เหงา เศร้า ไร้สาวข้างกาย ไม่กล้าจีบใคร มีน่าตาเป็นอาวุธ

ท่านกามเทพพอจาแนะนำ น้องๆให้มาดูแลหัวใจผมซักคนจาได้ไหม

หรือท่านมีวิธีแนะนำลู่ทางไปหาน้องๆ  หรือแนะนำสถานที่เจอน้องๆได้ทีไหนบ้าง

ขอบคุณท่านกามจิ้น ล่วงหน้าที่ชี้ทางสู่สวรรค์

virgin_killer

Re: อยากมีแฟน ต้องทำยังไงครับกามเทพ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2008, 13:31:30 »

คำถามจากน้องเมพ..
ทั้งๆที่ใจจริงไม่อยากตอบ แต่ก็ต้องทำภาระหน้าที่และสริปิต
กามเทพ จึงจะบอกให้เด้อ!!

วิธีหาแฟนนั้นน่ะ ต้องส่องกระจกครับดูครับ ดูหน้าตาเราก่อน
สมมุติว่า ส่องกระจกแล้ว เราเห็นหน้าตาเราประมาณในรูป

แนะนำให้ลองไปหาตามคูเมืองครับ
วิ่งรถไปดึกๆ รอบคูเมือง
อธิษฐานขอให้เจอเนื้อคู่  ซักพักครับ เราก็จะเจอเนื้อคู่เรายืนสวยอยู่ข้างถนน
ให้จอดรถเลยนะครับ กดกระจกรถยนต์แล้วถามเธอไปว่า
"น้องใช่ป่ะครับ?? ที่ถูกสร้างมาเพื่อพี่"
ถ้าเค้าอึ้ง...  ให้รีบพูดต่อไปเลยนะครับว่า
"ข้าว เม่า เบ๋เบ๋!!"

พาน้องไปคุยที่เงียบๆกันสองต่อสองครับ..
เปิดอกคุยกัน  อาจให้เงินน้องเค้าเป็นของหมั้น เพื่อสัญญาว่าจะรักเธอไม่เสื่อคลาย
ซัก 500 บาทก็พอละครับ.....  รวมค่าห้อง

โชคดีกับความรักนะครับ

ปล. เวลากามเทพ ส่องกระจก เบื่อที่จะเห็นหน้าตัวเอง
แบบนี้จริงๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ธันวาคม 2008, 14:58:22 โดย virgin_killer »

cmman573

Re: อยากมีแฟน ต้องทำยังไงครับกามเทพ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2008, 13:38:59 »

หึๆๆๆ ขอบจายแล้วจาไปรับน้องๆๆแถวหน้าดวงกมล แล้วพาไปสำรวจในโรงเรียนเมโทร งุงิๆๆๆ

กามเทพนี่ประจำการณ์และคอยตอบปัญหาได้ดีจิงๆๆๆ แล้วตรูจาเหน็บไปฝากแกคนหนึ่งละกัน

GOWA

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2008, 13:42:21 »

Step 1 ฉุด
Step 2 ตุ๊ยท้อง  saveball
Step 3  O0

แค่นี้ก็เรียบร้อย

cmman573

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2008, 13:47:11 »

โอ้ว นิยามนี้ใช้ได้ท่าน Gowa เวลา สถานที่ และกำลัง หึๆๆๆๆๆ

cooltea79

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2008, 14:57:36 »

Step 1 ฉุด
Step 2 ตุ๊ยท้อง  saveball
Step 3  O0

แค่นี้ก็เรียบร้อย

หุ หุ รูปหล่อ และคารมไม่เกี่ยว

ขึ้นอยู่กับซอยเปลี่ยนและกำลัง

woon

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2008, 16:07:29 »

เงินมาผ้าหลุด