-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เคล็ดลับการหาแฟน!!!  (อ่าน 1510 ครั้ง)

albatross

• บุคคลทั่วไป
เคล็ดลับการหาแฟน!!!
« เมื่อ: 15 ธันวาคม 2008, 22:36:32 »

เคล็ดลับการหาแฟน

การจะหานายก็ต้องกล้า
หรือไม่นายก็ต้องบ้า
เจอสาวถูกใจก็เดินเข้าไปท้า
บอก น้องสาว ผมขอเบอร์ ได้ม้า
บางทีอาจจะแป้กจนหัวใจเหนื่อยล้า
แต่อย่าเพื่งถอดใจ อย่าเพิ่งบอกลา
สู้ต่อไปไม่แน่อาจจะได้ถอดบรา....

ZOIDS

Re: เคล็ดลับการหาแฟน!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2008, 03:38:37 »

มีต่อมั้ยอ่ะ

เอาแค่ถอดเหรอ  yhb

GOWA

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2008, 08:53:37 »

ทุกอย่างอยู่ที่ครั้งแรกครับ
พยายามเก็บเวลไปเรื่อยๆ เดี๋ยวก็เก่งเอง
เมื่อถึงระดับหนึ่งเราจะสามารถประเมินได้ว่า
คนไฟนโอกาสสำเร็จเท่าไหร่ และควรจะเข้าไปด้วยวิธีไหนครับ

ZOIDS

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2008, 09:55:37 »

ทุกอย่างอยู่ที่ครั้งแรกครับ
พยายามเก็บเวลไปเรื่อยๆ เดี๋ยวก็เก่งเอง
เมื่อถึงระดับหนึ่งเราจะสามารถประเมินได้ว่า
คนไฟนโอกาสสำเร็จเท่าไหร่ และควรจะเข้าไปด้วยวิธีไหนครับ
แล้วถ้าชอบคนนี้แบบใช่เลย เราจะไปหาโอกาส เก็บเลเวลจากไหนล่ะครับ  oijuhgfd