-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แล้วเวลาพลาดกันล่ะ ทำไงล่ะครับ  (อ่าน 1061 ครั้ง)

chichiwaka

• บุคคลทั่วไป
แล้วเวลาพลาดกันล่ะ ทำไงล่ะครับ
« เมื่อ: 18 ธันวาคม 2008, 15:52:33 »

เท่าที่อ่านๆมาเนี่ย มีแต่เรื่องตอนจีบสำเร็จลุล่วงไปได้ด้วยดี ไม่มีปัญหาตามมา
แต่ว่า
ถ้าเป็นกรณี เข้าไปแล้วสาวเจ้าไม่เล่นด้วย ไปจีบ เจอน้องไปบอกแฟน โดนเขม่นในสถานบันเทิง
หรือแม้แต่โดนให้ไปเสียผี แบบคุณ Giantcock เนี่ย ทำไงกันล่ะครับ
ท่านกามเทพทำการสำเร็จตลอดเลยรึเปล่า ถ้ามีกรณีพลาดแล้วเนี่ย มีวิธีรับมือไหมครับ หรือสังเกตให้ดีๆก่อนลงมือ
อย่างไร ช่วยไขข้อข้องใจด้วยนะครับ ท่านกามเทพ

giantcock

Re: แล้วเวลาพลาดกันล่ะ ทำไงล่ะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2008, 21:00:18 »

ของผม ต้องรอดู วัน ปีใหม่คับ น้องเขา จะกลับบ้าน ไม่รุ้ว่าจาโดนอะไรรึปะ กลัวๆๆ อนาคตดับแน่ๆ
แต่ตอนนี้ ไม่มีปัญหาอะไร ก็ โล่งใจไปพักนึงคับ อิอิ

cmaaa

Re: แล้วเวลาพลาดกันล่ะ ทำไงล่ะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2008, 00:22:24 »

ผมเฉยๆนะครับ   ถ้าน้องไปบอกแฟนเราก็เฉยๆไว้  เพราะเราไม่รู้นิครับ   จะมาเอาเรื่องไรกับเราได้  แต่ก็บอกเพื่อนๆไว้ก่อนว่า เตรียมมีเรื่องว่ะ 

แต่ส่วนใหญ่จะชิ่งเลยคับ 

virgin_killer

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2008, 11:01:53 »

มาตอบช้าไปหน่อยนะครับ ขอโทษที กามเทพงานเข้า...

สำหรับคำถามของ ชิชิคุง ที่ถามว่าเวลาแห้วล่ะทำไง?
กามเทพจะขอสรุปสั้นๆ ดังนี้ครับ

1. กามเทพกินแห้วประจำครับ ยิ่งสมัยก่อนที่ยังเพดานบินต่ำๆเนี่ย กินจนพุงกาง
เพราะอะไรนั่นเหรอ เพราะว่าประสบการณ์น่ะครับ เวลามันน้อย แล้วริอ่านจะสอยหญิง โอกาสแห้วจึงมีเยอะ
เรามักจะพลาดเสมอครับ ไม่สังเกตว่าเธอมาก่ะใครมั่งล่ะ สุ่มสี่สุ่มห้าพรวดพราดเข้าไปมั่งหละ ใช้มุขควายมั่งหล่ะ ฯลฯ
สิ่งเหล่านี้มักจะเป็นปัจจัยเสี่ยง ให้เราพลาดเสมอ..

2. เวลาพลาดไปแล้ว ก็ปล่อยให้มันผ่านไปครับ
"มันไม่ใช่ the end of the world!! เราต้องลืมหลุมที่ผ่านมาให้เร็วที่สุดครับ" โปรฯถาวร วิรัชจันทร์บอกไว้
อย่าเอาไปคิด อย่าทำให้ความมั่นใจเราถดถอยไปครับ
จงใช้มันให้เกิดประโยชน์นะครับ เอามาวิเคราะห์ดูว่าเราพลาดไปเพราะอะไร..

3. สุดท้าย ท้ายสุด เราจะได้สิ่งหนึ่งครับ สิ่งที่จะเป็นประโยชน์กับเรา
นั่นคือ " เราคือใคร?? " ครับ
จากการที่กินแห้วมั่ง ประสบความสำเร็จมั่ง ลองเอามาคิดๆดูว่า อะไรที่ทำให้เราได้ อะไรที่ทำให้เราแห้ว
สิ่งทีทำให้เราได้นั้นแหละครับ ถามเอามารวมกันให้หมด  จะได้ เท่ากับ ตัวเราครับ
ภาษาการตลาดเค้าเรียก "จุดขาย"
จงใช้จุดขายนั้น ให้เกิดประโยชน์ครับ  เราจะรู้ตัวเราเองว่าเรามีดีตรงไหน สาวประเภทใดชอบเรา เราเหมาะกับสถานที่แบบไหน  ด้วยตัวเราเอง

และแล้ว... เวลาผ่านไป เราจะเกิดบาดแผลการการออกรบ
แต่ละแผลมันช่างแสบๆคันๆ เมื่อนึกถึง
แต่ลองมองดูให้ดีครับ แต่ละแผลมันมีที่มา..
แล้วเราก้แกร็งขึ้น โดยไม่รู้ตัว

(สถิติเดือน ธันวาคม ของกามเทพ  จีบ 8 ได้ 5 แห้ว 1 ลุ้นอยู่ 2)

chichiwaka

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2008, 14:14:29 »

มาอ่านที่ท่านตอบไว้แล้วนะครับ ขอบคุณสำาหรับคำตอบครับ jhg

ZOIDS

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2008, 04:39:17 »

ท่านกามเทพ สถิตินี้ระดับโทรแล้วนี่นา  yhb

mormor1973

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2008, 10:02:05 »

นึกว่าระดับกามเทพ จะไม่สามารถตอบคำถามนี้ได้แล้วนะเนี่ย
พอดีผมไม่เคยพลาด ประมาณว่า สำลี พันเปอร์เซนต์ ซะอีก ล้อเล่นนะ jhg