-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านครั้งแรก แถวๆ ตัวเมืองน่านคร&  (อ่าน 1461 ครั้ง)

yasooka

• บุคคลทั่วไป

แต่ตอนนี้ยังไม่ฉะดวกครับ เด๋วก็เดินทางต่อ ยังติดภาระกิจอีกเล็กน้อย รอดึกๆ จะมาส่งนะคร๊าบบบบบบ workz

เอาการบ้านมาส่งแล้วนาคร๊าบบบบบบ  ด้านล่างเลยย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 พฤศจิกายน 2007, 01:11:06 โดย yasooka »

phong

เข้ามาคนแรก เลยวู้ แต่ไม่มีอะไรเลย  :-X

เฮีย พง...

wayu

รออยู่นะครับ ท่าน pp

Jade44

kick ตั้งกระทู้ปลุกใจ แล้วตีจาก  icez

JohnyWalkerBlue

:)
 wq โดนหลอกให้  icez ฟรี
 uyt

lim6049

รอการบ้านอยู่นะครับ ผม ก็มี ปิ่นโตที่นั้น ยังไม่ได้สานต่อเลย

bluemagpie

รอลอกการบ้านอยู่คร้าบพี่น้อง

อีโต้

ซะงั้นเนอะ ... รอต่อไป  :(

mmppp

การบ้านจากน่านน่าสนใจครับ  pp8

tutu

pp10

อยากไปน่านอยู่ รีบส่งการบ้านพร้อมลายแทงนะขอรับ

yasooka

Re: ส่งการบ้านครั้งแรก แถวๆ ตัวเมืองน่านค$
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2007, 00:52:00 »

กลับมาส่งการบ้านแล้วครับ :o

หลังจากมาถึงตัวเมืองน่าน ก็หาที่พักกันล่ะครับ ผมกับลูกน้องรวม 3 คน  แยกออกมาพักแถวชานเมือง
เพราะค่าที่พักจะถูกกว่า  มาพักที่ รร.แกรนด์...ครับ อยู่เยื้องตรงข้ามกับทางแยกเข้าสนามกีฬาของจังหวัด
ค่าที่พัก ห้องแอร์ 350 บาท สะอาดพอใช้ เลยเปิด 2 ห้อง ผมนอนคนเดียวห้องนึง

หลังจากอาบน้ำ ก็เข้าเวปเช็คเมล์ (ผมใช้เน็ทผ่าน gprs นะครับ) แป๊บนึง จนเกือบ 2 ทุ่มครึ่ง ตามเวลานัด
ก็บึงรถไปงานกินเลี้ยงในตัวเมือง งานนี้เลยอดสำรวจแหล่งบันเทิงของที่นี่เลยครับ แต่เท่าที่ขับรถวนไปมา เจอแต่
นผบ. 3 แห่ง กับร้านคาราโอเกะแนวบ้านนอกนิดหน่อย ที่เยอะมากก็ร้านกลางคืนแบบติดไฟกระพริบสีเขียวสีแดง (ไฟล่อแมง)
อ้อเจอม่านรูดที่นึงด้วยครับ ชื่อ รร.ดอกไม้ป่า 24ชม. แถวตรงข้ามสนามบิน

งานกินเลี้ยงเลิกเกือบเที่ยงคืนล่ะครับ รุ่นน้องชวนไปต่อที่เธค (ไม่รู้อยู่ที่ไหน) งานนี้ขอบายครับ  เลยแยกกลับที่พัก
ปล่อยลูกน้องไปต่อกับกลุ่ม ทำตัวดีโครต ไม่เที่ยวจ้า กลับที่พักดีกว่า (ไปกันเยอะแยะ มีแต่จะเปลืองตัว หัวแตก)

เข้าที่พัก อ้อ ตอนดึกๆ นี่ ฟร้อนเป็นตัวผู้แฮะ เออ ดีเหมือนกัน  ตามแผนที่ปฏิบัติประจำน่ะครับ
ตรงเข้าไปยัดวิตามิน M ไปแดงนึง 
     "พี่.. (มันแก่แล้ว) ผมเหงาน่ะ หาเด็กมานอนด้วยสักคนดิ ขอเด็กๆ หน่อย ตัวเล็ก ขาวๆ สดๆ ถ้าแจ๋วเดี๋ยวผมมีพิเศษเพิ่มให้ ได้บ่"
     "ก็.. พอมีครับ เดี๋ยวผมลองติดต่อดูก่อนนะ ไม่รู้จะมาได้ไหม"
     "เออ ไม่รีบ ถ้ามาค้างได้ด้วย ก็โอเคนะ"
     "คงจะยากนะพี่  อันนี้คงต้องคุยกับน้องเองล่ะครับ"

ผมกลับเข้าไปอาบน้ำอีกรอบ เปลี่ยนชุด นอนดูทีวีเบลอๆ อยู่  เกือบตีหนึ่งแล้ว ก็อกๆๆ  ก็อกๆๆ
นึกขึ้นได้รีบไปเปิดประตู เจอตัวแล้วครับสาวเมืองนาน ตรงตามสั่งทุกอย่าง แต่สดไม่สดนี่ยังไม่ทราบ
ใส่เสื้อกันหนาวตัวโตคลุมชุดนอนขาสั้นมาเลยครับ

รับน้องเข้ามา คุยกันแป๊บนึง บอกว่าชื่อ...(ที่เอาไว้ใส่เหล้าดื่มน่ะ) อายุ 20 ยังเรียนอยู่ที่.....
น้องเข้าไปอาบน้ำ ผมก็นอนดูทีวีรอ

ออกจากห้องมา น้องขอค่าเสียหายก่อนเลยครับผมก็จ่ายให้ บวกทิปเล็กน้อย ถูกใจความขาว
มาถึงก็เริ่มงานเลย  งานนี้น้องเค้าสวมบทนางไม้เลยครับ
     "พี่อยากทำอะไรก็ทำนะ"
     ตอนแรก นึกว่าจะโชคไม่ดีซะแล้ว เอาว่ะ นอนคุยกันก่อน แป๊บนึง แล้วค่อยๆ ตอดทีละนิด
ไปๆมาๆ เลยต้องชงเอง กินเอง แต่ก็ดีครับช่วงหลังน้องเค้าเริ่มมีการตอบสนอง มีเอฟเฟคเป็นธรรมชาติดีครับ
เลยใส่เต็มที่ น้องเค้าก็เด้งรับ จากท่าเบสิก เป็นแยกขากว้าง แล้วมาจบที่พาดบ่า เนิ่นนานเกือบ 20 นาที
งานนี้ผล เสมอครับ 1:1 ในระยะเวลาเกือบจะพร้อมกัน
     "พี่..พี่ทำให้หนูเสร็จด้วย อืมมมมม"

จบเกม  เข้าไปอาบน้ำด้วยกัน  ว่าจะอีกรอบ แต่มันไม่ไหวจริงๆ พอดีเพลียจากการขับรถ กับการงานอ่ะ
น้องเค้าเลยเสนอว่า
     "พี่จะเปลี่ยนคนไหม เดี๋ยว....โทรเรียกเพื่อนอีกคนมาให้ รับรองพี่ต้องชอบแน่เรย สวยกว่า.... พึ่งทำงานด้วย"
     นึกในใจ ตอนหัวค่ำยังคุยกันเรื่องกินแซนวิทอยู่เลย
     "อืม  ลองโทรไปชวนสิจ๊ะ"
     ..........................................
     ตู๊ดๆๆๆๆๆ

"พี่  มันไม่สบายพี่  เป็นไข้เลือดออก มาไม่ได้"
     "โห จะหนาวอยู่แล้ว ยังเป็นไข้เลือดออกกันอยู่อีกเรอะ"
     "หนูก็เป็นทุกเดือนล่ะพี่ ถ้าไม่เป็นนี่สิเรื่องใหญ่"
     "เออ...นะ"

ว่าแล้วก็คลอเคลียๆ จนเกือบตีสาม มันก็ไม่ยอมสู้ น้องเค้าเลยงอนขับมอไซด์กลับที่พักไป
พร้อมกับทิ้งเบอร์ไว้ให้
     "พี่ คราวหน้าไม่ต้องเรียกผ่านโรงแรมนะ หนูโดนหักตั้ง 500  โทรหาเบอร์นี้เลย 08x-xxx-xxxx
แล้วหนูจะแนะนำเพื่อนๆ ให้ รับรองพี่ต้องชอบ"

รับทราบ ปฏิบัติ  :-X

หน้าตา  8/10  ได้ความขาว
ไฟหน้า  7/10  เล็ก หัวนมเล็ก คล้ำนิดๆ
ช่วงล่าง 8/10  ตอนแรกก็แน่นดี มีตุ๊บๆตอนจบ
บริการ   7/10  เสียดายมาเอาใจตอนไม่มีแรง แต่ไม่ยอมสเปอ่ะ ไม่งั้นให้ 9 หรือ 10

ค่าเสียหาย  ค่าตัว+ให้น้อง+ให้น้อง+ให้บังแดง+ให้บังแดง   1,500+200+300+100+0

ให้น้องเพิ่มเพราะ เห็นเอาใจใส่ดี ชวนนอนไว้ต่อตอนเช้า แต่เค้าไม่ยอมนอนง่ะ
บังแดง ให้ทิปตอนแรก แต่ไม่ให้เพิ่ม  เพราะมีเบอร์ตรงแร้วววว  ???

ปล. งานนี้เกลียดไข้เลือดออกจัง ไม่งั้นอาจมีแซนวิท แต่ไม่รู้ทำไมมันหมดแรงเอาดื้อๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 พฤศจิกายน 2007, 00:55:25 โดย yasooka »

JeT lI

Re: ส่งการบ้านครั้งแรก แถวๆ ตัวเมืองน่านคร&
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2007, 02:02:55 »

;D การบ้านเมืองน่านซะด้วย เยี่ยมเลยครับ เด็กที่นั่นคุยดี ก็ดีด้วยครับ พูดจ่ะ จ้า ทุกคนแหละครับ  :P
  >:( พอดีผมหากินแถวนั้นไม่ได้อ่ะครับ เลยไม่มีการบ้านส่ง เพราะผู้คุมมีอิทธิพลอยู่แถวนั้น  zad
 :( กำลังหาทางทำการบ้านแถวนั้น มาส่งเหมือนกันครับ 
 ::) นิดหนึ่ง ใครไปเมืองน่าน หากอยากลองวิทยายุทธ หรือบริการกระเป๋า ลองไปดูที่ร้าน ชะบา นะครับ
แถวๆ สนามบิน นั่นแหละ ไปค่ำทีไรรถเต็ม โต๊ะเต็มทุกที เลยอดตลอด  ???

ไม่งั้นก็ไปคั่วเอาแถว แชนแนล เอ็กซ์ ตอนเที่ยงคืนเกือบตีหนึ่ง ที่เธคใกล้เลิกอ่ะครับ แต่ระวังกอลลั่มเธอหน่อยล่ะกัน
เธคที่นั่น เด็กมอต้น ยังเข้าไปมั่วได้เลยครับ  ss

yasooka

Re: ส่งการบ้านครั้งแรก แถวๆ ตัวเมืองน่านคร&
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2007, 02:19:31 »

มิน่าล่ะ ทำไมลูกน้องผม 2 ตัว มันตื่นสาย สงสัยไปคั่วเด็กเธคกันนี่เอง

ว่าแต่ร้านชบา มันอยู่ครงไหนอ่ครับ

สงสัยเจอเจ้าถิ่นอ่ะ  ขอฝากตัวกับหัวใจด้วยนะท่าน  inlove

JeT lI

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2007, 02:30:45 »

;D ก็ไม่เชิงเจ้าถิ่นหรอกครับ เพี่ยงแต่ไปๆมาๆ แถวนั้นบ่อยๆ แค่นั้นเองครับ  :-[
ร้านชบา ถ้าไปจาก แกรนด์ก็ตรงออกไปจนถึงแยกช้างเผือก ( คือแยกที่จะไปสนามบินนั่นแหละครับ)
แล้วตรงไปเรื่อยๆ จนเจอสี่แยกที่ตรงไปจะไปราชมงคล เลี้ยวขวาไปโรงพยาบาล แต่เราเลี้ยวซ้ายครับ
ตรงไปเกือบถึงสนามบิน อยู่ทางซ้ายมือ ร้านไม่ใหญ่โตอะไร แต่คนเพียบ  ???
ลองไปดูแล้วจะรู้เอง ว่ามีอะไรดี... แล้วมาเล่าให้เพื่อนๆ ฟังด้วยนะครับ  pongz

yasooka

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2007, 02:50:02 »

เป็นร้านแบบไหนครับท่านพี่
ถ้าเป็นร้านเกะ/นั่งดื่มนี่ ผมไม่ถนัดจริงๆครับ เพราะตอนนี้หมอสั่งงดแอลกอฮอร์ทุกชนิด แบบว่าตับมันเต็มที่แล้วน่ะ ผมงดดื่มมาเกือบปีแล้วเนี่ย ##

ว่าแต่ถ้ามีลายแทง หรือเบอร์เด็ดๆ แบบว่า.. ก็ดีครับ

ถ้าได้ไปอีกจะ ติดต่อท่านอีกทีนะครับ :(

mmppp

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2007, 13:24:32 »

ขอบคุณนะครับสำหรับการบ้าน สาวน่านเนี้ยเป๊กผมเลย  inlove

horashio

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2007, 15:48:36 »

pp6

ขอบคุณนะคร้าบสำหรรับการบ้าน แหม ของชอบซะด้วย
จะ PM ไปขอข้อมูลถ้าไม่รังเกียจ นะจ๊ะ

อีโต้

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2007, 16:47:33 »

ขอบคุณครับ ไปน่านจะขอรบกวนข้อมูลด้วยครับ เขิน

Jade44

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2007, 17:20:50 »

8) ช่วยส่งเบอร์น้องให้ด้วยเด้อ
จะได้แวะไปใช้บริหารห้ามเลือด อิอิ
พีเอ็มนะครับ

JuNeO

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2007, 18:06:09 »

ขอส่งเบอร์มาให้ผมทางพีเอ็ม นะบัดนาววว ... ถ้าผม approve ผ่าน

เด๋วท่านจะได้ลิงค์ เข้าชมรม cmxsl เทรดเบอร์-รูป น้องๆ เส้นข้าง ที่เชียงใหม่ พิดโลก กทม. และที่อื่นๆอีกเพรียบ อิ อิ

lim6049

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2007, 23:04:45 »

การบ้าน น่าลอก สุด ๆ ยอดมากครับ mohoz

Kim

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2007, 23:33:34 »

เป็นการบ้าน อีกชิ้น หนึ่งจากสมาชิก น้าใหม่ๆ ของ เราครับ ... การบ้านท่าน เนื้อหาใจความ อ่านแล้ว

น่าติดตาม จริงเชียว .......... แล้วส่งมาอีก น่ะครับ  ....

KIM

dvd6699

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2007, 23:46:59 »

อ่านแล้วขนลุกครับ

อิ อิ
  ::) ::)

kobmoi

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2007, 10:11:48 »

สาวเมืองน่าน.."ขาสูงงาม อย่างไม้ก้ำล้อเน้อ"...อิอิ lovez

evo-x

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2007, 19:35:51 »

ขอส่งเบอร์มาให้ผมทางพีเอ็ม นะบัดนาววว ... ถ้าผม approve ผ่าน

เด๋วท่านจะได้ลิงค์ เข้าชมรม cmxsl เทรดเบอร์-รูป น้องๆ เส้นข้าง ที่เชียงใหม่ พิดโลก กทม. และที่อื่นๆอีกเพรียบ อิ อิ

ได้ขนาดนั้นเลยเหรอครับ  เดี๋ยววันหลังจะส่งเบอร์เด็ก ม.น. เมืองน้ำกว๊านให้บ้าง blink blink blink blink blink

yasooka

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2007, 23:46:54 »

จริงอ่ะ ท่าน JuNeO
แต่ผมส่งพีเอ็มไม่ได้อ่ะคร๊าบบบบ  มันขึ้น  "เกิดข้อผิดพลาด!"  กับ  " ขออภัยเป็นอย่างสูง คุณไม่สามารถดูข้อมูลส่วนตัวใดๆ ของคุณได้"  :-\

สำหรับท่่านที่ พีเอ็ม มาสอบถามเบอร์น้อง ถ้าจะไปน่านจริงๆ ติดต่อมาได้นะครับ ผมโทรถามน้องเค้าแร้ว ถ้าผมแนะนำ เค้าจาหาเพื่อนๆ ที่ตรงตามสเปกไว้ให้ แต่ต้องนัดล่วงหน้านิดนึง ไม่อยากแจกเบอร์มั่วนะครับ เฉพาะท่านที่จะไปน่านจริงๆ ติดต่อมานะครับ

เพราะผมส่งพีเอ็มไม่ได้อ่ะ แต่ใครส่งมาให้  ผมตอบกลับได้ :(

boyzone3333

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2007, 01:58:54 »

???ร้านชบา หาง่ายครับ ถ้ามาจากสาธารณสุขจังหวัดน่าน ขับรถผ่านหน้ารพ.น่าน แล้วก็ตรงอย่างเดียวเลยนะคับ ไม่ต้องเลี้ยวอาจจะไกลนิดนึง แต่ขับรถแป๊บเดียว อยู่ซ้ายมือ ถ้าเคยไปเชียงรายก็แนวเดียวกับร้านชมเดือนหน้าสนามบินที่เชียงรายน่ะคับ แต่ร้านเค้าจะเล็กกว่ามาก บางวันน้องที่มาหน้าตานี่ต้องบอกว่าเข้าขั้นหน้าตาดีเลยทีเดียว แต่บางวันก็น้อยคน แล้วแต่ดวงครับ แต่ต้องพยายามคั่วเอานะคับ น้องบางคนก็แฝงตัวอยู่ลองแย๊บดีๆคับ เผื่อมีเสียน้ำ แต่ผับไม่แนะนำนะคับ เพราะ ว่ามันไม่ค่อยเวิร์ค วัยรุ่นเยอะ มีเรื่องกันได้ง่าย แถวนั้นเค้าไม่ยิงกันคับ เค้าใช้มีดแทงอ่ะ ทรมานกว่า  pp11 pp11 ขอบคุณสำหรับการบ้านนะคับ จะรอฉบับต่อไปนะคับ blink

tos77

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2007, 00:23:00 »

???ร้านชบา หาง่ายครับ ถ้ามาจากสาธารณสุขจังหวัดน่าน ขับรถผ่านหน้ารพ.น่าน แล้วก็ตรงอย่างเดียวเลยนะคับ ไม่ต้องเลี้ยวอาจจะไกลนิดนึง แต่ขับรถแป๊บเดียว อยู่ซ้ายมือ ถ้าเคยไปเชียงรายก็แนวเดียวกับร้านชมเดือนหน้าสนามบินที่เชียงรายน่ะคับ แต่ร้านเค้าจะเล็กกว่ามาก บางวันน้องที่มาหน้าตานี่ต้องบอกว่าเข้าขั้นหน้าตาดีเลยทีเดียว แต่บางวันก็น้อยคน แล้วแต่ดวงครับ แต่ต้องพยายามคั่วเอานะคับ น้องบางคนก็แฝงตัวอยู่ลองแย๊บดีๆคับ เผื่อมีเสียน้ำ แต่ผับไม่แนะนำนะคับ เพราะ ว่ามันไม่ค่อยเวิร์ค วัยรุ่นเยอะ มีเรื่องกันได้ง่าย แถวนั้นเค้าไม่ยิงกันคับ เค้าใช้มีดแทงอ่ะ ทรมานกว่า  pp11 pp11 ขอบคุณสำหรับการบ้านนะคับ จะรอฉบับต่อไปนะคับ blink
พี่หล่อนี่รอบจัดจริงๆรู้ไปหมดทุกที่เลยนะ ??? ส่วนการบ้านเยี่ยมครับ pongz

cantona

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 14 เมษายน 2019, 13:02:26 »

;D การบ้านเมืองน่านซะด้วย เยี่ยมเลยครับ เด็กที่นั่นคุยดี ก็ดีด้วยครับ พูดจ่ะ จ้า ทุกคนแหละครับ  :P
  >:( พอดีผมหากินแถวนั้นไม่ได้อ่ะครับ เลยไม่มีการบ้านส่ง เพราะผู้คุมมีอิทธิพลอยู่แถวนั้น  zad
 :( กำลังหาทางทำการบ้านแถวนั้น มาส่งเหมือนกันครับ 
 ::) นิดหนึ่ง ใครไปเมืองน่าน หากอยากลองวิทยายุทธ หรือบริการกระเป๋า ลองไปดูที่ร้าน ชะบา นะครับ
แถวๆ สนามบิน นั่นแหละ ไปค่ำทีไรรถเต็ม โต๊ะเต็มทุกที เลยอดตลอด  ???

ไม่งั้นก็ไปคั่วเอาแถว แชนแนล เอ็กซ์ ตอนเที่ยงคืนเกือบตีหนึ่ง ที่เธคใกล้เลิกอ่ะครับ แต่ระวังกอลลั่มเธอหน่อยล่ะกัน
เธคที่นั่น เด็กมอต้น ยังเข้าไปมั่วได้เลยครับ  ss

ขอ IB เบอร์น้องเค้าได้ปะครับ อยากได้บ้าง ตอนนี้อยู่น่านพอดีครับ

cantona

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 16 เมษายน 2019, 01:16:06 »

ล่าสุด สงกรานต์ 2019 ลอกการบ้านพี่เลยครับ เชคอิน โรงแรมเดียวกันเลย แต่มีผู้หญิงแก่ๆหน่อยรับอยุ่ เลยไม่กล้าถามมาก รอดึกๆก่อน เผื่อเปลี่ยนคน .... พอ 4 ทุ่มกว่าๆออกไปท่องราตรีซะหน่อย ไปร้านคาราโอเกะ แถวเใส้นสนามบิน เข้าไปเเปบเดียวเพราะเด็กน้อย และวนโต๊ะอีก คือถ้าเราเรียกเด็กคนนี้มานั่ง เขาก็ไม่นั่งกับเราตลอดนะครับ เวียนไปโต๊ะอื่น เพราะช่วงเทศกาลเด็กไปเล่นน้ำกันหมด ... เลยเบียร์ขวดเดียวพอ อัตราค่าบริการ เด็กนั่งคุย ชั่วโมงละ 60 , ค่าห้องวี (ระดับภูธร) ชั่วโมงละ 150 ค่าเบีย ค่าน้ำแข็ง จำไม่ได้ แต่เชคบิลมา 3 ร้อยกว่าบาท

cantona

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 16 เมษายน 2019, 01:22:23 »

พอจะกลับ เจ้าของร้านผู้หญิงก็มาส่ง ผมเลยถามเลย พี่ครับ ถ้าผมจะเอาเด็กออกได้เปล่าครับ คิดเท่าไร .. เจ้าของร้านบอก ... อันนี้ต้องอยู่ที่เด็กนะ พี่ก็ไม่รู้ .. เพราะบางทีเด็กไปตอนเลิกงาน พี่ก็ไม่รู้ ต้องคุยดูเอง.... สรุปความน่าจะเป็น 60/40

cantona

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 16 เมษายน 2019, 01:28:05 »

ออกจากร้านโอเกะ ขับวนร้านนวด แถวเทคนิคน่านดู .. ร้านปรากฎว่า ร้านแรก "คนรักษนวด "มีผู้หญิงนั่งหน้าร้าน 2 คน อ้วนๆ ไม่สวย ไม่โดน  .... เลยไปอีกหน่อย เด็กไม่โดน ... ร้านต่อไปลีลาวดี รูดผ้าม่านเหมือนปิด... สรุปอดแดก ... ร้านนวดแถวนี้ไม่มีโดนสักคน.. ทำไมไม่เหมือนกับที่หลายคนมารีวิวเล่าให้ฟังหว่า

cantona

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 16 เมษายน 2019, 01:33:54 »

สุดท้ายเอาวะ ความหวัง ยังรออยู่ที่โรงแรม .. ตามการบ้านพี่เลย ... พอไปถึงโรงแรม เอาละเจอพนักงานผู้ชาย.. ผมไม่รอช้า ถามเลย .. พี่ๆพอหาเด็กให้ผมได้ไม๊ .. พี่เค้าตอบ ก็พอหาได้แต่ไม่สวยนะ ส่วนใหญ่จะนวดมากกว่า . eta20 จบกันความหวังผม ... สรุปทริปนี้โลกสวยด้วยมือเราทุกคืน... สงสัย เดี๋ยวนี้กับเมื่อก่อน คงไม่เหมือนกัน พนักงานอาจคนละคนกัน

cantona

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 16 เมษายน 2019, 01:36:27 »

สุดท้าย ถ้าพี่ จขกท. มาอ่าน ขอ IB เบอร์น้อง หรือใครพอจะมีข้อมูลใหม่ๆเพื่อเป็นประโยชน์ สำหรับในอนาคต รบกวนขอข้อมูลด้วยนะครับ