ผู้เขียน หัวข้อ: นางฟ้า น้ำผึ่ง Angel nampang ตัวเล็ก สเป็คเสี่ย ขาวๆ แน่นๆ ใสๆ บางกรอบ สไตส์เด็ก  (อ่าน 1803 ครั้ง)

เรือนโชติกา

• รอง Global Moderator
  • กามนิตหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

นางฟ้า น้ำผึ่ง Angel nampang ตัวเล็ก สเป็คเสี่ย ขาวๆ แน่นๆ ใสๆ บางกรอบ สไตส์เด็กๆ อายุเพิ่งผ่านเกณฑ์ น้องใหม่ใจสู้ จับกระปู๋ที่แรก ที่ เดอะไพเวท ใครอยากได้ เด็กฟิวส์ใหม่ใจสั่น แนะนำ นะค่ะ คอร์สราคา สุดคุ้มเพียง 1,300 บาทจ้า

Toyota310

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ขอคอมแพลนหน่อยนะครับ คือเมื่อเช้าไปมาละเลือกน้องน้ำผึ้ง คือพูดไม่ดีมากผมเป็นคนเสร็จช้าอยู่ แล้วก็มาโทดว่าผมไม่มีอารมณ์เอง ไม่ทำไรเลยนอกจากชักไม่บิวส์เลยสุดท้ายไม่เสร็จผมบอกพอเถอะละก็เดินไปอาบน้ำเลยครับ เสียดายตังค์มากตั้ง1300 แต่ไม่มีคุณภาพเลยหน้าตาก็เฉยๆ รวมแล้วทำให้เสียความรุ่สึกมากครับ