-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านซุ้มเมรี เจริญเมือง ใกล้แพนโดร่า ใครเคยไปนั่งแล้วมั่งครับ  (อ่าน 4439 ครั้ง)

• บุคคลทั่วไป

เห็นมันปิดดึกดี ตีสามยังเปิดเลย รู้สึกจะมีพวกน้องๆที่เลิกงานจากสถานทูต หรือ แพนโดร่า มานั่งกันเยอะเหมือนกันนะ เพราะส่วนใหญ่พักกันที่กรุงไทยคอนโด ตรงข้ามนั่นน่ะ ใครเคยไปนั่งบ้างครับ เล่าบรรยกาศให้ฟังหน่อยสิครับ

bad-boy

pp6 ป๋าไปคนเดียวนี้จะมีไครทราบกับป๋าละครับ ชวนดิจะช่วยวิจารย์ครับ pp11

mommamman

ท่านก็เปิดโทรสับ ซิครับ โทรไปไม่ติดซะเบอร์ 5 เบอรืที่ให้ไว้ เอาไปขายทิ้งซะบ้าง           

spurs15

การจะเป็นขาประจำยากโดยแท้อ่ะ ผมยังเซงเลย

mommamman

แบบว่าไม่สนใจเลยนะครับ ผมล่ะเบื่อร้านพวกนี้ เราไปคนเดียวน่าจะมาคุยด้วยแก้เหงา

j007

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ เพราะกะเข้าไปนั่งหลายครั้งแล้วเหมือนกัน
 blink

CAMCAM

ป๋านัท นัทฐชัย

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ถ้าไปนั่งแล้ว กรุณาสูบบุหรี่นอกร้านนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลย

happyindyza

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00

ต้องลองครับ

FCUK

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

eta06 เคยเป็นแขกประจำพักนึง ตอนนี้ไม่ได้ไปแล้ว หัวค่ำก็คุยกะเราดีอยู่
 khjhggพอตกดึก น้องๆจะมีขาประจำมาตอนดึกๆ  ถ้าจะเที่ยวมาหัวค่ำสักนิด
จะได้ไม่หล่นครับ

อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

Benz_googel_chiangmai

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *

มารอฟังกุรุ fhgj

dodeja

• แอบหื่น
  • Country: th

ร้านนี้เอาไว้ อยากเมายันเช้าครับ  ljhgf

• ไอ้เสือปืนไว
  • *

อืมมารับทราบข้อมูลคับ ;khhg

ป๋านัท นัทฐชัย

• ว๊องแมน
  • *

ยังมีอีกร้านอยู่ไกล้วัดเมืองกายชื่อร้าน บ้านตาดทอง
เปิดให้ร้องเพลงตั้งแต่11โมงถึงเที่ยงคืน