-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำร้านนั่งกินในลำพูนหน่อยครับ  (อ่าน 17313 ครั้ง)

suksao

• บุคคลทั่วไป

สวัสดีครับผม

แนะนำตัวก่อนนะครับ ชื่อ ไม้ ครับ ทำงานอยู่แถวลำพูนครับผม

แบบว่ากำลังอยู่ในช่วงกำลังเก็บเกี่ยวประสบการณ์นะครับ

เลยอยากรบกวนขอร้านนั่งกินสบาย ๆ มีพีจี หรือ เด็กเสริฟน่ารัก ๆ ใน จังหวัดลำพูน หน่อยครับผม

ยกเว้น  ล้านเล่า ,  BUZZ CLUB  ,  เดอะรูม , แจ๋น  นะครับ เคยไปนั่งมาละครับ

ขอบคุณมากครับผม

gosty

Re: ขอคำแนะนำร้านนั่งกินในลำพูนหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 มกราคม 2010, 13:54:44 »

นั่งในเมืองก็ร้านลาบลุงนิลครับอาหารอร่อย เด็กเสิฟคัด ok ใช้ได้แนวเด็กหน่อย ก็สนุกนึก thelife เด็กเสริฟมาใหม่ คุกชัดๆ
ถ้าอยากไปปิดสกอร์ ก็แถวฝายครับซึ่งต้องหนีฝ่าดงตีนด้วยนะ เอาเด็กแบบเสียตังก็ อูมามิ แถว สถานีรถไฟ แถวนั้นมีร้านปลาจุ่มด้วยครับอร่อยดี
แถวบ่อน้ำเหลืองเหมือนท่านจะเคยไปไม่แนะนำละ แต่แถวนิคม ถ้านั่งดูเดะๆ กะ ตรงร้านที่เปงเหมือน7/11 ซึ่งมันก็ตั้งตรงข้าม 7/11 แถวนิคมเดะ นั่งเยอะดี
ถ้าไม่มีคู่ pm มาท่านผมสายเที่ยวโฉบเฉี่ยวอยู่ละ gsdgdgs

suksao

Re: ขอคำแนะนำร้านนั่งกินในลำพูนหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 มกราคม 2010, 14:07:17 »

เนี้ย เทพมาบอกแล้ว

วันนี้ต้องไปสำรวจซะหน่อย

สนุกนึก   thelife    อูมามิ     หมายตาไว้ 3 ที่ เลย

popcorn4202

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 มกราคม 2010, 14:09:21 »

ฝายวังทองน่ะเหรอครับ เมื่อก่อนผมทำงานลำพูนก็ไปนั่งบ้างบางโอกาสครับ ตีนเยอะไปหน่อย
เด็กเก่าผมก็ทำงานที่นั่น เลยไม่ค่อยอยากเหยียบเท่าไหร่แฮะ ouiy

jiggolord

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 มกราคม 2010, 15:00:43 »

นั่งในเมืองก็ร้านลาบลุงนิลครับอาหารอร่อย เด็กเสิฟคัด ok ใช้ได้แนวเด็กหน่อย ก็สนุกนึก thelife เด็กเสริฟมาใหม่ คุกชัดๆ
ถ้าอยากไปปิดสกอร์ ก็แถวฝายครับซึ่งต้องหนีฝ่าดงตีนด้วยนะ เอาเด็กแบบเสียตังก็ อูมามิ แถว สถานีรถไฟ แถวนั้นมีร้านปลาจุ่มด้วยครับอร่อยดี
แถวบ่อน้ำเหลืองเหมือนท่านจะเคยไปไม่แนะนำละ แต่แถวนิคม ถ้านั่งดูเดะๆ กะ ตรงร้านที่เปงเหมือน7/11 ซึ่งมันก็ตั้งตรงข้าม 7/11 แถวนิคมเดะ นั่งเยอะดี
ถ้าไม่มีคู่ pm มาท่านผมสายเที่ยวโฉบเฉี่ยวอยู่ละ gsdgdgs

หุหุ ท่านนี่เซียนจริงๆ ผมอยู่มาหลายปี รู้ไม่กี่ที่เอง อิอิ
แบบพี่ไม้นี่น่าจะเหมาะกะ ลาบลุงนิลนะครับ  fsdg

kittiwan

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 มกราคม 2010, 16:52:33 »

พี่ไม้จะเปลี่ยนทำเลหรือครับพี่

suksao

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 12 มกราคม 2010, 17:36:43 »

ลืมบอกไปว่า  ลาบลุงนิล  อีกอันครับ ที่เคยไปแล้ว

ห้องคาราโอเกะแจ่ม   แจ่มตรง เปิดห้องคาราโอเกะ จะมีเด็กเสริฟ์ไปประจำในห้อง 1 คน

เสียอย่างเดียว  ห้องคาราโอเกะ มันกระจกใส  ouiy

น้องหนิง น่ารักมากมาย ลาบลุงนิล

ปล. 1. เขาบอกมานะครับ ผมไม่เคยไปเที่ยวไหนอ่ะ

2. ปกติผมขี้อายอ่ะ ไม่กล้าทักสาว ๆ เลยต้องขอประสบการณ์จากท่านเทพลำพูนก่อน

พี่ kittiwan  คงต้องเปลี่ยนบ้างแหละครับ ทำเล   ไปร้านกิ๊ก ตั้งหลายรอบ ไม่เคยได้เบอร์น้อง ๆ เลย  lkkjjh

พี่ kittiwan ไป 2 รอบ ได้มา 3 เบอร์  อย่างว่าแหละ อิจฉาคนหน้าตาดี + สปอร์ต   ;khhg

popcorn4202

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 12 มกราคม 2010, 17:57:14 »

แก๊ง สว จะรวมทีมหรือเนี่ย ghjk

kolokoso_k

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 12 มกราคม 2010, 23:30:56 »

ลำพูนต้อง
โรดิโอ....
สาวเยอะเจ้บแยะครับ dsgjsd

evolution

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 13 มกราคม 2010, 10:04:44 »

ขอลายแทง สนุกนึก thelife ได้มั้ยครับ พอดีผมเคยไปแต่แถวนิคมกับ น้ำบ่อเหลืองนะครับ ผมทำงานนิคมมา6ปีล่ะ แต่ช่วงนี้ย้ายมาอยู่หอนะครับ หุหุ

เมื่อคืนก็ไปบางอ้อต่อด้วย คนเยอะใช้ได้ สาวๆมากันเป็นกลุ่ม กับแฟนชายบ้าง กับแฟนทอมบ้างครับ จบจากบางอ้อ แต่ละคนก็จะเข้าไปต่อกันในโร ใครเล็งใครไว้ก็ตามกันเข้าไปเก็บเลยครับ

ส่วนร้านRoom ขับรถผ่านเห็นสาวชุดแดงเยอะดี ดูไกลๆก็แหล่มๆทั้งนั้น ใครเคยไปลองมาแชร็ประสบการณ์หน่อยครับว่า โอเคมั้ย

ว่าแต่ช่วงนี้ตำรวจลำพูนเหมือนจะตรวจจับเป็นพิเศษนะครับ เข้าไปในเมืองอาจจะลำบากนิดนึง พอดีรถผมไม่มีทะเบียนนะครับ กลัวโดนสอย

ปล.เมื่อคืนบางอ้อมีจะตีกันหน้าเวทีด้วย ดีนักดนตรีมันห้าออกไมค์ไว้ครับ งั้นได้เห็นมวยสดแน่ๆ หุหุ

ljhgf ljhgf ljhgf

suksao

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 13 มกราคม 2010, 11:14:23 »

ถ้าท่านเข้าในเมืองไม่ได้ก็ลำบากละครับ

เพราะ สนุกนึก กับ The Leaf อ่ะ มันอยุ่ห่างจาก กองเมือง ลำพูน ประมาณ 500 เมตรได้อ่ะ

อยู่ติด คริสตัน หมูกะทะ อะครับ อันที่อยู่ในเมือง ตรงที่มีถนนคนเดินทุกวันศุกร์ครับ

เดอะรูม ผมไปมาแล้วอ่ะ สำหรับผมนะ ไปนั่ง ล้านเล่า ที่เส้นน้ำบ่อเหลืองดีกว่า

น้อง ๆ ไม่ค่อยสนใจลูกค้าเท่าไร ทั้ง ๆ ที่ว่างไม่มีลูกค้านะ วันนั้นไปนั่งมีแค่ 2 โต๊ะ

น้อง ๆ ก็นั่งคุยกัน ไม่ได้มาสนใจเท่าไร แล้วมันมีเบียร์สิงห์ กะ ลีโอ อ่ะ ผมไม่กินเสียด้วย 2 ยี่ห้อนี้

แต่ต่างกรรมต่างวาระครับ

แต่จริง ๆ ไปนั่งร้านไหนก็ไม่มีน้องคนไหนสนใจอยู่แล้วละ ไม่ใช่แต่ร้านนี้หรอก  zad

เมื่อคืนไปนั่งกับท่าน gosty  ที่ สนุกนึก กับ the leaf มาละ

สำหรับผม  the leaf  เข้าท่ากว่าอ่ะ แต่ก็แล้วแต่คนนะครับ

evolution

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 13 มกราคม 2010, 12:01:28 »

ขอบคุณพี่ไม้มากครับ ผมคุ้นๆล่ะ ร้าน The Leaf เนี้ย เพราะเคยไปกินหมูกระทะคริสตัลอยู่ เห็นป้ายเบียร์เชียร์หรืออะไรซักอย่างสีน้ำเงินๆนะครับ หุหุ เรื่องเข้าไปในเมืองความจริงก็ไม่ค่อยมีปัญหานะครับ เอารถยนต์ไปได้ แต่ขากลับมาจอดหอจะไม่มีที่จอดนะครับ หุหุ

ส่วนล้านเล่าวันก่อนผมไปมา แต่ไม่กล้าเข้าไปครับ มาคนเดียว ร้านดูใหญ่ๆ เหมือนไม่เหมาะกับคนฉายเดี่ยวเท่าไหร่นะครับ รอมีเพื่อนก่อนค่อยลองดูครับ

ส่วนเย็นนี้จะลองไปกินไส้ยางรางรถไฟดูครับ เห็นเพื่อนแนะนำว่าอร่อย หุหุ

suksao

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 13 มกราคม 2010, 16:45:04 »

ขอบคุณพี่ไม้มากครับ ผมคุ้นๆล่ะ ร้าน The Leaf เนี้ย เพราะเคยไปกินหมูกระทะคริสตัลอยู่ เห็นป้ายเบียร์เชียร์หรืออะไรซักอย่างสีน้ำเงินๆนะครับ หุหุ เรื่องเข้าไปในเมืองความจริงก็ไม่ค่อยมีปัญหานะครับ เอารถยนต์ไปได้ แต่ขากลับมาจอดหอจะไม่มีที่จอดนะครับ หุหุ

ส่วนล้านเล่าวันก่อนผมไปมา แต่ไม่กล้าเข้าไปครับ มาคนเดียว ร้านดูใหญ่ๆ เหมือนไม่เหมาะกับคนฉายเดี่ยวเท่าไหร่นะครับ รอมีเพื่อนก่อนค่อยลองดูครับ

ส่วนเย็นนี้จะลองไปกินไส้ยางรางรถไฟดูครับ เห็นเพื่อนแนะนำว่าอร่อย หุหุ

ไส้ย่าง  รางรถไฟ  อยู่ตรงไหนอ่า   อยากกินไส้ย่างอร่อย ๆ

ร้าน ล้านเล่า  ปกติผมก็ไปคนเดียวนะครับ

ไม่น่ากลัวขนาดนั้นครับ น้อง ๆ น่ารักนิสัยดี

evolution

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 14 มกราคม 2010, 00:12:52 »

ไส้ย่างรางรถไฟอยู่ตรงทางข้ามรางรถไฟ เส้นเหมืองง่า อยู่ติดกับป้อมรถไฟเลย มาจากเส้นซุปเปอร์อยู่ขวามือนะครับ ข้ามรางรถไฟแล้วเลี้ยวเข้าไปเลยครับ

วันนี้เพิ่งไปมา แต่เหมือนชื่อร้านจริงๆจะชื่อกันตรึมนะครับ คนเยอะเหมือนกัน สาวๆออฟฟิศ หรือสาวโรงงานก็เยอะนะครับ แต่วันนี้ไส้ย่างไม่ทันได้ย่าง เลยกินย่างรวม แล้วก็หนังกรอบครับ อร่ิอยใช้ได้เลย หุหุ มีเบียร์สดช้างด้วย สาวเชียร์เบียร์1คนครับ แต่ความแจ่ม ยังห่างกับน้องๆในบิ๊กซีเยอะครับ แต่ก็คุยเก่งดีอ่ะ

นอกจากใส้ย่างแล้วก็มีอาหารอีสาน แล้วก็พวกยำด้วยครับ

ส่วนล้านเล่าต้องไปให้ได้ซักวันครับ ช่วงนี้ Freedom life นะครับ แอบเห็นในกระทู้แนะนำร้านแล้ว น้องๆน่ารักจริงๆครับ หุหุ

CAM

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 14 มกราคม 2010, 10:42:55 »

ไส้ย่างรางรถไฟอยู่ตรงทางข้ามรางรถไฟ เส้นเหมืองง่า อยู่ติดกับป้อมรถไฟเลย มาจากเส้นซุปเปอร์อยู่ขวามือนะครับ ข้ามรางรถไฟแล้วเลี้ยวเข้าไปเลยครับ

วันนี้เพิ่งไปมา แต่เหมือนชื่อร้านจริงๆจะชื่อกันตรึมนะครับ คนเยอะเหมือนกัน สาวๆออฟฟิศ หรือสาวโรงงานก็เยอะนะครับ แต่วันนี้ไส้ย่างไม่ทันได้ย่าง เลยกินย่างรวม แล้วก็หนังกรอบครับ อร่ิอยใช้ได้เลย หุหุ มีเบียร์สดช้างด้วย สาวเชียร์เบียร์1คนครับ แต่ความแจ่ม ยังห่างกับน้องๆในบิ๊กซีเยอะครับ แต่ก็คุยเก่งดีอ่ะ

นอกจากใส้ย่างแล้วก็มีอาหารอีสาน แล้วก็พวกยำด้วยครับ

ส่วนล้านเล่าต้องไปให้ได้ซักวันครับ ช่วงนี้ Freedom life นะครับ แอบเห็นในกระทู้แนะนำร้านแล้ว น้องๆน่ารักจริงๆครับ หุหุ
หวัดดีครับ ท่านๆทั้งหลายครับ และ ท่าน evolution ท่านย้ายมาพักอยู่แถวนิคมแล้วเหรอครับ แล้วแผลที่ถูกรถชนเมื่อปีแล้วหายเป็นปรกติหรือยังครับ 09876 09876 
ร้านแถวนิคมผมไปลองกินมาเกือบหมดแล้วครับ  .,mn .,mn  ตอนนี้ที่ร้าน The room บรรยากาศสบายๆมีสาวเชียร์น่ารักหลายคนครับ เด็กเสริฟก็น่ารักครับ
ส่วนที่ร้าน Buzz pub บรรยากาศก็คล้ายๆกับ ร้าน The room แต่ดีกว่าที่มีที่จอดรถที่ร้าน The room  ต้องหาที่จอดรถเอาเองครับ
แต่ถ้าจะไปนั่งดูสาวๆก็ที่นี่เลยครับ บางอ้อกับ Rodio ขอบอกว่าสาวแยะครับแต่ก็เสี่ยงกับบาทาพิฆาฒหน่อย  kjhg kjhg   แต่ผมไปทีไรก็ไม่เคยเจอครับ
ถ้าเป็นแนวเพื่อชีวิตก็ที่ร้าน ชนบทเลยครับมีอีกหลายร้านครับที่จะแนะนำ
ศุกร์นี้ใครว่างก็ไปเจอกันที่บางอ้อได้ครับ หุหุ

evolution

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 14 มกราคม 2010, 13:12:59 »

อ้างถึง
หวัดดีครับ ท่านๆทั้งหลายครับ และ ท่าน evolution ท่านย้ายมาพักอยู่แถวนิคมแล้วเหรอครับ แล้วแผลที่ถูกรถชนเมื่อปีแล้วหายเป็นปรกติหรือยังครับ

piuyty piuyty piuyty

ไรกันเนี้ยยย เปิดตัวเล่นเว็บได้ไม่ถึง3วัน มีคนรู้จักผมแล้วววว ท่านCAM ต้องเป็นใครสักคนในเว็บที่ผมเล่นประจำแน่ๆเลย หุหุ เดี๋ยวต้องPM ไปคุยด้วยซักหน่อย เผื่อชวนเที่ยวครับ หุหุ

ตอนนี้แผลรถชนหายดีแล้วครับ เดินได้ แต่ยังวิ่งไม่ได้ครับ ร้านที่สุ่มเสี่ยงบาทายังไม่กล้าไปครับ กลัววิ่งไม่ทันแล้วจะแย่นะครับ หุหุ

ช่วงนี้ผมเหมือนกระทิงเปลี่ยวที่หลุดออกจากหลักที่ล่ามนะครับ นอนเดี้ยงอยู่8เดือน พอกลับมาเดินได้ก็ไปข้างหน้าเรื่อยๆ เมาหัวซู๊ดเข้าหอทุกวันเลยครับ หุหุ

ส่วนบางอ้อ กับโรดิโอนั้น มายืนยันว่าสาวเยอะจริงครับ เพิ่งไปมาคืนก่อนเลยครับ หุหุ ตามสเต็บต้องเข้าบางอ้อก่อน แล้วตามไปปิดเกมส์ในโร แต่ก็ต้องระวังบาทาเหมือนกันครับ

/jhtdc /jhtdc /jhtdc

j007

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 14 มกราคม 2010, 13:29:25 »

อยากรวมตัวชาวลำพูนสักครั้งครับ...เอาแบบกินกันธรรมดาก็ได้ วันศุกร์หรือเสาร์นี้ก็ได้ครับ

อาทิตย์นี้ว่างครับ ทั้งเรื่องงาน เรื่องส่วนตัว และก็อีกหลายๆ เรื่องแต่อาทิตย์หน้าท่าทางงานจะยุ่ง
 ss

evolution

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 14 มกราคม 2010, 13:49:51 »

ว่าไง ว่าตามกันครับ ไปร้านนั่งคุยกันก็น่าสนใจนะครับ ผมคนใจง่ายอยู่แล้วครับ หุหุ

09876 09876 09876

CAM

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 14 มกราคม 2010, 14:02:27 »

อยากรวมตัวชาวลำพูนสักครั้งครับ...เอาแบบกินกันธรรมดาก็ได้ วันศุกร์หรือเสาร์นี้ก็ได้ครับ

อาทิตย์นี้ว่างครับ ทั้งเรื่องงาน เรื่องส่วนตัว และก็อีกหลายๆ เรื่องแต่อาทิตย์หน้าท่าทางงานจะยุ่ง
 ss
หวัดดีคับท่าน j007 ท่าน Sup. อิอิ  เจอกันพรุ่งนี้ที่บางอ้อ  kjhg

j007

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 14 มกราคม 2010, 14:15:21 »

ss
หวัดดีคับท่าน j007 ท่าน Sup. อิอิ  เจอกันพรุ่งนี้ที่บางอ้อ  kjhg

ใครฟร่ะ.... ,mnnb

mormor1973

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 14 มกราคม 2010, 18:41:59 »

จะเอาส่วนลดด้วยไหม เดี๋ยวหาให้ kjhg kjhg kjhg

gon47

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 17 มกราคม 2010, 10:06:36 »

ขอแบบสำเร็จรูปแบมาม่าไวไวนะครับท่านเทพลำพูนช่วยบอกด้วย zad

innocent99

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2010, 18:51:19 »

เห็น ท่านๆ พูดคุยกันแบบนี้ อยากจะไป ด้วยจัง  พอดีผม ก็อยู่ในตัวเมือง ลำพูนนี่แหละคับ  ไป The Leaf บ่อย  ^^   

jaydai

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2010, 20:00:59 »

เห็น ท่านๆ พูดคุยกันแบบนี้ อยากจะไป ด้วยจัง  พอดีผม ก็อยู่ในตัวเมือง ลำพูนนี่แหละคับ  ไป The Leaf บ่อย  ^^   

เชิญห้องนัดหมายฯ เลยครับ วันพุธนี้มีมีตติ้งลำพูน 5 ไงยินดีที่ได้รู้จักครับ
 เดด

prozerger1

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 12:56:40 »

อยากไปนะครับ วันนี้ แต่มันกลางสัปดาห์ พรุ่งนี้ต้องทำงานอยู่อ่ะ สุดสัปดาห์ไหมครับ บางอ้อ จัดไป

i_snowman

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 13:15:12 »

อูมามิ มีของดี ยังไงบ้างครับ แนะนำหน่อยครับ

PIM_On_The_Rock

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 01 มีนาคม 2010, 00:06:51 »

แนะนำ  Wood Stock  บรรยากาศสบายๆ ค่ะ เด็กๆก้อน่ารัก 

อยู่เยื้องๆกับ  สนุกนึก      ปกติถ้ากลับลำพูนจะ ไปนั่ง Jant  แต่ลองมานั่งที่นี่ดู ลืม Jant ไปเลย   แต่เที่ยวลำพูนระวังหน่อยเน้อ  เด็กแซ้บบบ เยอะ และมีกระจายอยู่ทุก

พื้นที่   gsdgdgs

jaydai

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 02 มีนาคม 2010, 16:07:24 »

แนะนำ  Wood Stock  บรรยากาศสบายๆ ค่ะ เด็กๆก้อน่ารัก 

อยู่เยื้องๆกับ  สนุกนึก      ปกติถ้ากลับลำพูนจะ ไปนั่ง Jant  แต่ลองมานั่งที่นี่ดู ลืม Jant ไปเลย   แต่เที่ยวลำพูนระวังหน่อยเน้อ  เด็กแซ้บบบ เยอะ และมีกระจายอยู่ทุก

พื้นที่   gsdgdgs

แถวถนนคนเดินใช่ไหมครับ(คงไม่ใช่ wooden house เก่านะ เพราะวันนั้นผ่านไปแว๊บๆ รู้สึกเหมือนว่า wooden house จะเปลี่ยนชื่อไปแล้ว...แต่มะแน่ใจ)
แล้วมีส่วนลดไหมครับ

waterman09

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 02 มีนาคม 2010, 16:24:51 »

แล้วต้นเดือน มี.ค แบบนี้ไหนแจ่มสุดสุดอะพี่ruj8y[  uiuo uiuo ss

vrc

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2010, 11:25:25 »

ตอนนี้อยากเที่ยวโรดิโออ่ะ (เกิดเมาแล้วไปเปรี้ยวจะโดนตีนไหมเนี่ย)   เขิน

gon47

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2010, 17:46:48 »

ljhgfไม่ใช้ ชาย อย่างเดียว ที่หน้ากล้า คือ ทอม สุดยอดเลย หาเรื่องตลอดสุดๆๆไปเลย ouiy

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 03 มกราคม 2011, 12:53:16 »

ลาบลุงนิลก็แจ่มดีคับ kick

kiti_27

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 27 มกราคม 2011, 14:52:35 »

ลาบลุงนิลครับ hgjhg

kruam

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 14 เมษายน 2011, 09:21:25 »

ที่พูดมาเคยไปแต่บางอ้อ กะลาบลุงนิลอ่ะ zad

sony

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 23 เมษายน 2011, 15:55:25 »

ชอบร้านวัวหันครับ ถูก+อร่อย