-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแต่ละท่านแนะนำร้านนั่งกินชิวๆที่บริการดีๆหน่อยครับ  (อ่าน 2315 ครั้ง)

timmy

• บุคคลทั่วไป

อืม....
ผมรบกวนถามทุกท่านว่ามีร้านไหนบริการดีดีแบบที่ถูกใจมากๆบ้างไหมครับ ;khhg
 (ร้านนั่งกินชิวๆ)

แนะนำหน่อยก็ดีนะครับ

ผมเบื่อพวกร้านที่ต้องให้รินเบียร์เอง เติมน้ำแข็งเอง dsgjsd
เบียร์หมดแล้วก็ยังไม่มาริน ouiy

ไม่ดูแลลูกค้า ouiy
พูดง่ายๆคือบริการห่วยอ่ะครับ (ร้านพวกนี้ไปรอบเดียวก็ say good bye แล้วครับ vbnn)

ผมก็ไม่ได้มีเงินอะไรมากมายคับ
แต่ถ้ากินกันทั้งทีก็ขอบริการดีดีหน่อยคับ
แบบที่ราคาสมเหตุสมผลกับบริการน่ะครับ ;khhg

ปล บริการดีแต่เบียร์ช้างขวดละ 100 นี่ก็ไม่ไหวนะครับ uilo

popcorn4202

แนะนำ Horn Bar ครับ สมาชิกเว็บเราเพิ่งเข้าไป take over สดๆ ร้อนๆ
พิกัดแยกข่วงสิงห์ ใกล้ CM Computer ครับ

j007

ฮอนบาร์ครับ.....สั่งกับแกล้มมาเยอะๆ เพราะเจ้าของร้านจะมาช่วยกิน
 jljhl

suksao

1 ฮอนบาร์  แยก ข่วงสิงห์  ติดกับตึก CM Computer เห็นเจ้าของร้านบอก มาจากเว็บ cmxseed ลดอาหาร 5% แต่ถ้ามีบัตรสมาชิกลด 10%

2 ซาโม  อยู่ตรงทางเข้า ตำนานโฟรค์ ตรงข้ามกับ สายลมจอย

3 เก๊ากึ๊ก  ตรงข้าม นิยมพานิช แถว ๆ สนามบิน

เคยไปไม่กี่ที่ครับผมอ่ะ จำ ๆ ได้แค่นี้

man69

dsgjsd ฮอนบาอีกเสียงครับ  ;kljj ใครจะรู้ใจนักเที่ยวยิ่งไปกว่าคนเที่ยวละครับท่าน

uppermost

ถ้าได้ขับรถเลยมา... เส้นสันกำแพง (สายใน)

ก็ลองมาแวะ ร้าน โอฬารเฮาส์ ดู ครับ

ราคาไม่แพง บริการดี ครับ

สาวๆ ในร้านมีประมาณ 6 คน ถ้าจำไม่ผิด

น่ารักทุ๊กกกกก คน จร้า.........  fdgdfdf

evolution

อ้างถึง
ใส่การอ้างถึงคำพูด
ถ้าได้ขับรถเลยมา... เส้นสันกำแพง (สายใน)

ก็ลองมาแวะ ร้าน โอฬารเฮาส์ ดู ครับ

ราคาไม่แพง บริการดี ครับ

สาวๆ ในร้านมีประมาณ 6 คน ถ้าจำไม่ผิด

น่ารักทุ๊กกกกก คน จร้า.........  iluyfh

ร้านประจำผมเลย หุหุ

แล้วก็ไปกับเจ้า uppermost เป็นประจำ หุหุ

timmy

ขอบคุณทุกท่านครับ ;khhg

horn bar นี่ผมไปตั้งแต่ช่วงต้นปีละครับ
สงสัยยังเป็นของเจ้าของคนเก่า ส่วน samo กะเก๋ากึกก็ยอมรับครับว่าบริการเยี่ยมครับ hgjhg

ร้านโอฬารนี่อยากลองบ้างครับ
ครั้งก่อนตอนไปสันกำแพงน้องที่รู้จักกันก็ชวนไปนั่ง

แต่ร้านปิด ouiy

Aoddy

ขอบคุณทุกท่านครับ ;khhg

horn bar นี่ผมไปตั้งแต่ช่วงต้นปีละครับ
สงสัยยังเป็นของเจ้าของคนเก่า ส่วน samo กะเก๋ากึกก็ยอมรับครับว่าบริการเยี่ยมครับ hgjhg

ร้านโอฬารนี่อยากลองบ้างครับ
ครั้งก่อนตอนไปสันกำแพงน้องที่รู้จักกันก็ชวนไปนั่ง

แต่ร้านปิด ouiy

อีตานี่ก็ขาเที่ยวนะนั่น

Oxide แถวสันติธรรม ไปยังท่าน

timmy

ยังเลยครับ ;khhg

ยังไงเดี๋ยวจะไปลองดูนะครับ uiuo

ilovesupreme

เคยไปมังกี้คลับกับ Fine Thanks น่ะครับ เยี่ยมทีเดียว pongz