-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านนั่งกินชิวๆที่ลำพูนมีร้านไหนบ้างครับ  (อ่าน 2253 ครั้ง)

timmy

• บุคคลทั่วไป

ผมรบกวนแนะนำให้ผมนิดนึงครับ fdgdfdf

ร้านแบบนั่งกินมี PG มารินเบียร์ให้ แล้วไม่มีแซ้บมากวนใจด้วยนะครับ

ใครมีปลาแล้วไม่อยากลง PMมาได้ครับ

รบกวนลายแทงด้วยนะครับ เด๋วผมไปไม่ถูก ;khhg

ปล เบื่ออ่ะ เชียงใหม่มันเคอร์ฟิว  lkkjjhไม่มีร้านให้เที่ยว ไปลำพูนก็ได้ ลงทุนครับ เพราะอยากเที่ยวจนทนไม่ไหวแล้ว เสร็จงานแล้วจะขับไปกะเพื่อนๆเลย

ครับ

ขอบคุณคร้าบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พฤษภาคม 2010, 17:07:04 โดย timmy »

j007

Re: ร้านนั่งกินชิวๆที่ลำพูนมีร้านไหนบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 17:02:29 »

แนะนำ The Room ครับ พีจีกับเด็กเสิร์ฟเยอะ
รับรองว่ามีน้องๆ คอยรินเบียร์ตลอด dgd

timmy

Re: ร้านนั่งกินชิวๆที่ลำพูนมีร้านไหนบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 17:05:46 »

แนะนำ The Room ครับ พีจีกับเด็กเสิร์ฟเยอะ
รับรองว่ามีน้องๆ คอยรินเบียร์ตลอด dgd
รบกวนลายแทงด้วยคร้าบ fdgdfdf

popcorn4202

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 17:09:12 »

เส้นนิคมสันป่าฝ้ายครับ ถ้ามาจากทางนี้จะอยู่ขวามือ
ร้านอยู่ตรงข้ามกับทางออกนิคมด้านข้าง ใกล้ๆ ร้านเย็นตาโฟนายเหนอ

ปล.คืนนี้ผมอาจจะไปครับ สนใจรวมโต๊ะกันมั้ยครับ เดด

timmy

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 17:57:56 »

เส้นนิคมสันป่าฝ้ายครับ ถ้ามาจากทางนี้จะอยู่ขวามือ
ร้านอยู่ตรงข้ามกับทางออกนิคมด้านข้าง ใกล้ๆ ร้านเย็นตาโฟนายเหนอ

ปล.คืนนี้ผมอาจจะไปครับ สนใจรวมโต๊ะกันมั้ยครับ เดด
ขอบคุณสำหรับข้อมูลลายแทงและมิตรภาพครับ ;khhg

ถ้าไม่มีงานด่วนมาเข้า อาจได้พบกันครับ เดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พฤษภาคม 2010, 19:28:54 โดย timmy »

suksao

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 12:56:29 »

ส่งการบ้านด้วย

ว่าร้านนี้ดีขนาดไหน เผื่อจะได้ไปนั่งบ้างครับ

เบื่อเหล้าตองแถวหน้าบ้านแล้วอ่ะ

ilovesupreme

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 13:41:54 »

เมื่อวานลองผ่านละแวกนั้นแล้วครับ
คนเยอะใช้ได้ สาวเสิร์ฟก็เยอะ แต่ผมไปคนเดียว
ไม่กล้านั่งครับ
 zad

men15804

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 13:45:15 »

ต้องลองไปดูครับ

timmy

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 15:26:23 »

ส่งการบ้านด้วย

ว่าร้านนี้ดีขนาดไหน เผื่อจะได้ไปนั่งบ้างครับ

เบื่อเหล้าตองแถวหน้าบ้านแล้วอ่ะ
เมื่อวานไม่ได้ไปครับ งานเข้า ouiy

ไมได้ไปกินเบียร์แถมโดนไอ้เพื่อนอีกสองคนที่ชวนไว้ด่าอีก เซ็ง ouiy

ว่างเมื่อไหร่ผมไปแน่ๆครับ แล้วจะกลับมาส่งการบ้านเลยครับ

ปล วันนี้มันประกาศเลือนเคอร์ฟิวไปเป็น ห้าทุ่มถึงตีสี่ (ทำไมมันไม่ยกเลิกซะทีวะ ghfg เซ็ง ouiy)

tum216233

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 01:02:39 »

หน้า วอมไง โซนนั่งนะ