-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ชอบร้าน The Beach จังเลยค่ะ ใครชอบเหมือนโบว์มั่ง  (อ่าน 856 ครั้ง)

โบว์

• บุคคลทั่วไป

โบว์ชอบร้านนี้จังเลยค่ะ บรรยากาศเค้าดีมาก อาหารก็อร่อย ที่สำคัญไม่แพงอะ

เสียอย่างวเดียว เด็กในร้าน หน้าตาดีกว่า (โกรท) เพื่อน สาว ส่วนใหญ่ก็ชอบนะ ไม่ทราบว่าใครที่ชอบเหมือนโบว์มั่ง แรกเปลี่ยนกันนะ เดด

Drogbra

• บุคคลทั่วไป
Re: ชอบร้าน The Beach จังเลยค่ะ ใครชอบเหมือนโบว์มั่ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2010, 18:07:21 »

อยู่แถวไหนอะครับ จะได้ไปมั่ง ;khhg