-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หาข้อมูลครับ  (อ่าน 1129 ครั้ง)

cickcura

• บุคคลทั่วไป
หาข้อมูลครับ
« เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2010, 17:44:45 »

วันศุกร์ที่ 3 นี้ มันเป็นวันเกิดผม กะจะไปเที่ยวอ่ะครับ
ช่วยแนะนำให้ด้วยนะครับว่าเที่ยวที่ไหนดี เอาแบบว่าช่วงแรกนั่วชิว ตอนดึกๆออกลั่นล้า
ปกติทุกปีผมไปสวนหลวง ละก็หลับคาสวนไปเลย เพื่อนๆได้หิ้วกลับ เหอะๆ
ใครอยากไปเชิญได้นะครับ(โดยเฉพาะเทพโด้) อิอิ อยากรู้จักเพื่อนๆชาว cmseed ครับ เพื่อนผมคงไปไม่เยอะ  kjhg kjhg kjhg

Makettingmanager

Re: หาข้อมูลครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2010, 17:53:21 »

วันศุกร์ที่ 3 นี้ มันเป็นวันเกิดผม กะจะไปเที่ยวอ่ะครับ
ช่วยแนะนำให้ด้วยนะครับว่าเที่ยวที่ไหนดี เอาแบบว่าช่วงแรกนั่วชิว ตอนดึกๆออกลั่นล้า
ปกติทุกปีผมไปสวนหลวง ละก็หลับคาสวนไปเลย เพื่อนๆได้หิ้วกลับ เหอะๆ
ใครอยากไปเชิญได้นะครับ(โดยเฉพาะเทพโด้) อิอิ อยากรู้จักเพื่อนๆชาว cmseed ครับ เพื่อนผมคงไปไม่เยอะ  kjhg kjhg kjhg

มาบางแสนให้เหล้า 1 ขวดครับ เรดครับ

j007

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2010, 17:54:24 »

เทพโด้....คิดผิดแล้วมั๊ง ถ้าจะชวนมัน
 ljhgf

Makettingmanager

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2010, 17:56:41 »

เทพโด้....คิดผิดแล้วมั๊ง ถ้าจะชวนมัน
 ljhgf

ทำไมเหรอครับพี่เจเทพโด้ไม่ดีตรงไหนอะครับว่าจะชวนมาบางแสนอยู่พอดี dsgjsd

cickcura

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2010, 17:59:07 »

ljhgf

แมนยูเหมือนกัน คนชอบแมนยูนิสัยจะคร้ายๆกัน  kjhg kjhg kjhg

Keijikung

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2010, 20:43:49 »

ljhgf

แมนยูเหมือนกัน คนชอบแมนยูนิสัยจะคร้ายๆกัน  kjhg kjhg kjhg

เหนื่อยแทน อิอิ แต่เลี้ยงไหมอ่ะ เลี้ยงจะไป  dsgjsd dsgjsd

albatross

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2010, 21:30:47 »

........ฮอนบาร์.........แร้วท่านจะไม่อยากไปต่อที่อื่นเลย.......... jljhl jljhl jljhl jljhl

ปล.มีสาวๆก่อ.....ถ้ามีไปตวยยยยย  jljhl jljhl jljhl jljhl

cickcura

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2010, 11:45:09 »

ถ้าเลี้ยง สงสัยคงมาหมดเวปแน่ เอิ๊กเอิ๊ก
สาวๆถ้ามีมาผมคงจะซวย ส่วนมากมีแต่กิ๊ก ผบ ผมอาจจะตามมาทีหลัง มาแล้วไปค่อยว่าสาวๆกันอีกที  ttu

cickcura

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2010, 12:15:13 »

ใครพอจะรู้จักร้านคาราโอแกะที่อยู่ตรงข้าวกับหัวลำโพงมั้งครับ พอดีเพื่อนมันแนะนำให้ไปเลี้ยงที่นั้น สาวเพียบ เพื่อนว่างั้นอ่ะ อยากรู้เหมือนกันว่าเปงยังไง ราคาแพงไหม

nokkapoot

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2010, 14:40:55 »

หัวค่ำชิวๆนี่ HORN BAR เลยครับ เมาแล้วค่อยว่ากันอีกทีว่าท่าอยากไปที่ใด

Keijikung

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2010, 16:45:53 »

ใครพอจะรู้จักร้านคาราโอแกะที่อยู่ตรงข้าวกับหัวลำโพงมั้งครับ พอดีเพื่อนมันแนะนำให้ไปเลี้ยงที่นั้น สาวเพียบ เพื่อนว่างั้นอ่ะ อยากรู้เหมือนกันว่าเปงยังไง ราคาแพงไหม
อยากรู้ต้องลองครับ  ss

sakka

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2010, 17:56:24 »

ไปฮอนบาร์ก็ดีครับ พากิ๊กไปเช็คเรทติ้งไปในตัวถ้าน่ารักเดี๋ยวเจ้าของร้านชวนร่วมทำงานด้วย(ไม่มีอะไรเสียหายนะครับดีซะอีก

จะได้ภูมิใจว่ากิ๊กเราเข้าขั้น)

cickcura

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2010, 10:24:10 »

ไปฮอนบาร์ก็ดีครับ พากิ๊กไปเช็คเรทติ้งไปในตัวถ้าน่ารักเดี๋ยวเจ้าของร้านชวนร่วมทำงานด้วย(ไม่มีอะไรเสียหายนะครับดีซะอีก

จะได้ภูมิใจว่ากิ๊กเราเข้าขั้น)

สงสัยกิ๊กผมจะเลยขั้นนั้นไปแล้ว  kjhg

อืมงั้น ฮอนบาจะเป็นตัวเลือกแรกละกันครับ ขอบคุณนะครับ  09876