-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เที่ยวชิวๆไปกับร้าน Checkmate Bar & Bistro  (อ่าน 613 ครั้ง)

tonejan1150

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
เที่ยวชิวๆไปกับร้าน Checkmate Bar & Bistro
« เมื่อ: 24 สิงหาคม 2012, 14:03:43 »

วันนี้ร้าน Checkmate Bar & Bistro ของเรามีเมนูมาให้ทุกท่านได้ชมกันมากมายเลยครับ ไม่ว่าจะเป็นเมนูอาหารไทย เครื่องดื่ม อื่นๆ และยังมี บรรยากาศภายในร้านมาให้ชมด้วยนะครับ ร้าน Checkmate Bar & Bistro ใครที่อยากจะไปรวมสนุกกันที่ร้านก็ตามนี้เลยครับ  เจริญกรุง 74/1, บางคอแหลม, กรุงเทพมหานคร (ASIATIQUE THE RIVERFRONT ROOM NO. E01 โกดัง 10 ร้านสุดท้าย)  รับรองว่าทุกท่านจะได้รับความสุขความสนุกกลับบ้านไปแน่นอนครับ ส่วนภาพบรรยากาศภายในร้านและเมนูอาหารหลักๆ ของเราข้างล่างเลยครับ