-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านนั่งชิวแถวถนนนิมมานต์หน่อยครับ  (อ่าน 841 ครั้ง)

yakuza002

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ผมเพิ่งมาอยู่เชียงใหม่ อยากเที่ยวแทวนิมมานต์อ่ะครับ เปนร้านนั่งชิว อ่ะครับมีใครพอแนะนำร้านที่แจ่มๆบ้างครับ

luvvbeergarden

• ว๊องแมน
  • *
Re: แนะนำร้านนั่งชิวแถวถนนนิมมานต์หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2012, 11:59:21 »

ลองมานั่งร้าน Luvv Beer Garden เบียร์วุ้น เชียงใหม่
ที่โครงการ The Ring ซอยนิมมาน 17 ดูครับ
www.facebook.com/luvvbeergarden
มี เบียร์วุ้น เย็นๆ เครื่องดื่ม และอาหาร บรรยากาศดี ครับ  pongz

swc

• แอบหื่น
Re: แนะนำร้านนั่งชิวแถวถนนนิมมานต์หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2012, 13:10:37 »

มีแนะนำอีกมัยครับ

luvvbeergarden

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2012, 12:50:19 »

คืนวันแรงเงาแห่งชาติ @ Luvv Beer Garden Nimman soi 17