-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หลังเที่ยงคืนเขาไปเที่ยวที่ไหนกันครับ  (อ่าน 725 ครั้ง)

nhuyseasky

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

noomems

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: หลังเที่ยงคืนเขาไปเที่ยวที่ไหนกันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2016, 01:26:19 »

นวดก็ไป​ office   คาราโอเกะ​ก็ไป​  so  good​  ครับ​

FCUK

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
Re: หลังเที่ยงคืนเขาไปเที่ยวที่ไหนกันครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2016, 12:45:39 »

แนวแผนโบราณก็ต้องเกนหลง หละที่แนวดึกๆ พิกัด ห้องแถวลานจอดรถ รร.ลานนาพาเลซ ช้างคลาน สงสัยหรือคนที่อื่น หาที่กูเกิ้ลแมป นาจา อย่าถามผม
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

kohaku

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2016, 14:22:15 »

เกนหลงคือที่ไหรหรอครับ fdgdfdf