-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามท่านเทพทั้งหลาย ไปนวดแผนโบราณครั้งแรกตอนอายุเท่าไหร่กัน  (อ่าน 540 ครั้ง)

hardbody

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

พอดีอายุยังน้อย และชอบแนวนี้ เขินนนนนน เขินนนนนน มีร้านแนะนำไหมครับ มีงบไม่เกิน1500 eta03

sayoki

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ยี่สิบครับท่าน จำได้ว่าตื่นเต้นมาก 555 สั่งนวดน้ำมันแล้วต้องแก้ผ้าให้หมดเลยนะ ถ้าหมอนวดรู้งานเขาจะถามเราเองว่าพิเศษไหม  lowwww

papaya_momo

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

ครั้งแรกตอนอายุ21ครับ ที่แรกเลยก็อาเขต แต่งบ1500ยุคนี้ผมว่าลงอ่างน่าจะจบๆกว่านะครับ

kohaku

• เด็กทะลึ่ง

ผมเคยไปช้างคลานตั้งแต่หนุ่มๆ อยู่หลายครั้ง แต่เข้าใจว่าเป็นนวดธรรมดาไม่มีระดับมาตลอด เพิ่งมารุ้ก็ตอนโตแล้วนี่แหละ 55

hardbody

• แอบจิต
  • **

แหะๆ ชอบแบบ นผบ. มันตื่นเต้นได้ลุ้นดี 555 ttu

SigsauerP229

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-4

ผมจำอายุตอนเที่ยวนวดแผนโบราณใหม่ๆไม่ได้ แต่รู้ว่าสมัยนั้นตื่นเต้นครับมีลุ้นตลอดครับต้องใช้คารมหมอนวดก็เป็นหมอฝีมือจริงๆ ไม่เหมือนสมัยนี้ใช้เงินอย่างเดียวบางคนก็เอาอาชีพหมอนวดบังหน้าเฉยๆ

Circularman

• เด็กทะลึ่ง

18 ครับ ส่วน ออน. ตอน 20 รุ่นพี่พาไปเลี้ยง หลังจากนั้น เสียเงินให้ โอวตี๋ ไปหลายเลยครับ