-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การสมทบทุนสร้างวัดเชตวันมหาวรวิหารที่ประเทศอินเดีย  (อ่าน 1429 ครั้ง)

CastlevaniaX

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ผมเอาบุญกุศลครั้งใหญ่มาฝากพี่ๆทุกท่านครับ

ทางวัดดุสิตนารามเฉลิมราชย์ทางวัดมีโครงการสร้าง

วัดเชตวันมหาวรวิหารในประเทศอินเดีย

ท่านสมเด็จพระสัมมาสัมพุทธเจ้าทรงประสูติ ตรัสรู้ และปรินิพพาน

ในประเทศอินเดียครับ

สถานที่สร้างที่ นครสาวัตถี  ประเทศอินเดีย

เชิญสมทบทุนได้ที่

มูลนิธิวัดไทยดุสิตนารามเฉลิมราชย์-อินเดีย
เพื่อวัดไทยเชตวันมหาวิหาร-อินเดีย

ธนาคาร ไทยพาณิชย์  สาขาสุรวงค์2

บัญชีออมทรัพย์เลขที่  064-2-15122-5

ธนาคารกสิกรไทย สาขาสำนักสีลม

789-2-17552-1

ผมเลยนำบุญมาบอกครับทำบุญแล้วจะส่งผลชาตินี้

และชาติหน้าด้วยนะครับ 09876