ผู้เขียน หัวข้อ: DARK ANGEL เอญ่า (ภาระกิจเด็ดปีกนางฟ้า 004)  (อ่าน 2977 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-2
DARK ANGEL เอญ่า (ภาระกิจเด็ดปีกนางฟ้า 004)
« เมื่อ: 30 มีนาคม 2017, 17:52:22 »

DARK ANGEL เอญ่า

สวยสง่า ดุจนางฟ้า แต่เรื่องอย่างว่า Devil ชัดๆ

ฟิลแฟนหวานตามใจ ได้ทั้งรุก ได้ทั้งรับ อารมณ์ร่วมมาเต็มๆ อยู่ที่ท่านเลือก Fairy หรือ Devil

เป็นอีกหนึ่งการรีวิวที่ มีความสุขตั้งแต่วินาทีแรกที่เจอน้องเอญ่า มาจนถึงตอนที่นั่งเขียนรีวิวตอนนี้เลยละครับ น้องเอญ่าเป็นคนที่มี เสน่ห์ดึงดูดมากๆ ใครเห็นต้องมีอาการตาค้าง หันหลังมองคอแทบหักกันเลยที่เดียว น้องเอญ่าสวยทั้งหน้าตา รูปร่างที่สุดแสนจะ Sexyระดับนางแบบ magazine แถมยังชอบอ้อนเอาใจเก่ง ชนิดที่ว่าพี่อยากได้อะไรแบบไหน น้องเอญ่าจัดให้ได้หมดและเต็มที่สุดๆ บอกตามตรงเลยครับหายากมาๆ น้องที่มีโพลไฟล์แบบนี้ มาให้พวกเราได้ เด็ดดมชื่นชม ลิ้มรสชาติ มันเป็นอะไรที่พิเศษมากๆจริงๆครับ

เข้าเรื่องกันดีกว่าครับ นาทีแรกที่ผมเจอน้องเอญ่า เหมือนได้เจอกับนางแบบระดับTop Model เลยครับ น้องเอญ่าสวยคมจริงๆครับ สวนเด่นสง่างามมาก ผมเชื่อเลยว่า 10ที่เห็นน้องเอญ่า เลือกขึ้นงานกับน้องแน่ๆ 9 คน 1คนที่ไม่ขึ้นอาจจะไม่ชอบคนผิวสีน้ำผึ้ง แต่อยากจะบอกว่าคนผิวสีน้ำผึ้งนี้แหละครับ มีเสน่ห์กว่าคนผิวขาวซะอีก นางแบบระดับโลกส่วนมากผิวสีน้ำผึ้งกันทั้งนั้น จะรออะไรละครับ น้องเอญ่าก็กางปีกควงแขน พาขึ้นเรือนหอประตูสวรรค์กันเลย ระหว่างทางก็อดใจไม่ได้ ที่จะชื่นชมความงดงาม ของเรือนร่างน้องเอญ่า จากไฟหน้าคู่สวยไล่สายตาลงไปยัง บั้นท้ายที่งอนกลมได้รูป น่าตีสุดๆ

เมื่อเราสองอยู่กันตามลำพังแล้ว น้องเอญ่าค่อยๆลอกคราบ จากนางฟ้าเป็น Devil น้องจ้องมองมาที่ตาผม ยิ้มหวานๆแต่ซ่อนเปรี้ยว น้องเอญ่ากางแขนสองข้างแล้วเข้ามากอด เป็นการส่งสัญญาณว่า เริ่มเกมส์สวาทได้ น้องเอญ่ารุกเร้า ทั้งนัวเนียจูบปาก ดูดลิ้น แลกลิ้น สารพัดเข้าโจมตีตั้งแต่ยกแรก เล่นเอาเคลิ้มๆเหมือนโดนเวทมนต์สะกดจิต แล้วน้องเอญ่าก็ค่อยๆ ปลดเปลื้องเสื้อผ้า ทีละชิ้นๆ ค่อยๆโชว์เนื้อหนังให้เห็นที่ละส่วนๆ ดูเพลินมากครับ
จนสุดท้าย ก็เห็นเรื่อนร่างอันเปลือยเปล่า มันช่างงดงาม เรียบเนียน น้องมีรอยสักเล็กๆเหนือสะโพก ผมมองว่าสวยงามดีครับ ผู้หญิงกับรอยสักสวยๆ เมื่อDevilกับDevilมาเจอกัน ความมันส์จึงบังเกิด จับน้องเอญ่าใส่พันธนาการแห่งทาสรัก เหมือนน้องจะเร้าอารมณ์มากขึ้น น้องจับหน้าผมกดซุกไปที่อกอันนุ่มนิ่มของน้องเอญ่า มือไม้ก็ลวนลามไต่ไปทั่วตัว ลิ้นน้องก็ชโลมเลียไปที่หู ที่ซอกคอ น้องโจมตีได้หนักหน่วงมาก ไม่มีโอกาสได้โต้กลับเลย เพราะน้องนั่งคล่อมเอาขาทั้งสองข้างหนีบรัดแขนผมไว้ เหมือนเป็นเหยื่อที่โดนงูรัดก่อนจะโดนกิน เห็นท่าจะไม่ดีผมจับน้องเอญ่าพลิกตัวลงนอน แล้วจัดการโจมตีคืนบ้าง จูบปากรัวลิ้นกันสนั่น แล้วค่อยๆลากลิ้นไปที่ซอกคอ ไต่ลงมาที่เนินอกคู่สวย บรรจงตวัดเลียที่ยอดประทุมทันอย่างนิ่มนวล ดูดเม้ม จนน้องเอญ่ามีเสียงกระเซ่ามากระทบที่ข้างหู น้องส่งสัญญาณว่าทาสีได้ บรรจงตวัดแปลงทาสีอย่างเมามันส์ น้องเอญ่าบิดซ้ายบิดขวา นึกขั้นได้ว่าอยากแกล้งน้อง เลยค่อยๆเอาลิ้นออก น้องก็ขยับตามลิ้น จนเอวน้องเอญ่าลอยจะเป็นสะพานโค้งอยู่แล้ว เอญ่าร้องบอกเสียวค่ะ พี่หนูเสียว แล้วก็มีเสียงซี๊ดซ๊าด หน้าตาน้องเอญ่า Sexy มากๆ ยิ่งทำให้ช่างทาสีอย่างผม ยิ่งตวัดลิ้นรัวๆ จนน้องเอญ่ากระตุกๆ เสร็จคาลิ้นนำไปก่อนเลย ยังไม่หยุดผมจับน้องเล่น 69 เล่นเสียวกันอย่างต่อเนื่อง จนอารมณ์มันมาถึงขีดสุด จัดการเล่นท่าจำลอง จับน้องเอญ่าค่อยๆฉีกขาเป็นตัว V แล้วจัดการ บดเบียดเสียดถูกันอย่างถึงพริงถึงขิง ร้องซีดซ๊าดเผ็ดร้อนกันถ้วนหน้า สองมือก็จับบีบขยี้ ไฟหน้าคู่สวยอย่างสนุกมือ น้องเอญ่าเสร็จนำผมไปอีกครั้งแล้ว ทีนี้เลยจับน้องเอญ่าพลิกตัวมาเป็นท่า ดองกี้ เห็นก้นงามๆแล้วมันอดตีเบาๆอดขย้ำไม่ได้ ทุกนาทีมีแต่ความเสียวซ่านด้วยกันทั้งสองฝ่าย เมื่อน้ำในเขื่อนเริ่มจะทะลัก จับน้องเอญ่านอนหงาย น้องชายน้องสาวแนบสนิดกัน แล้วค่อยๆเร่งจังหวะ เสียงดั่งสนั่นลั่นห้อง มองหน้าน้องเอญ่าแล้วยิ่งได้อารมณ์สุดๆ ทั้งกัดปากร้องซี๊ดซ๊าด เสียงกระเซ่าๆ บอกหนูเสียวๆ จะไม่ไหวแล้ว สุดท้ายก็เขื่อนแตกเสร็จพร้อมกัน ราดน้ำเหนือสนามหญ้าน้องเอญ่าไปเต็มทุ่ง ฟินเกินคำบรรยายครับ นอนหงายมองเพดานด้วยความเหนื่อย แล้วพากันไปอาบน้ำแต่งตัว ยอกล้อเล่นกันเก็บภาพสวยๆเป็นที่ระทึก เอาไว้ดูเมื่อยามคิดถึง อ่านมาถึงตรงนี้คงไม่ต้องบอกแล้วใช่ไหมครับ ว่า Dark Angel เอญ่า ร้อนแรงแค่ไหน ไม่จองไม่เจอคิวเต็มตลอดครับ ขอให้ทุกท่านโชคดี

** งานบริการของน้องๆต่างกรรมต่างวาระนะครับ ขอให้สุภาพรักษาพูจาดีๆกับน้อง ท่านจะได้งานบริการที่ดีตอบกลับมาเช่นกันครับ **

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 มีนาคม 2017, 20:21:55 โดย City Hunter »

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-4
Re: DARK ANGEL เอญ่า (ภาระกิจเด็ดปีกนางฟ้า 004)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31 มีนาคม 2017, 13:16:27 »

อื้อฮื้อเด็ดขาดมากครับท่านฝากน้องเอญ่าด้วยนะครับท่าน hgjhg pongz ;khhg

blu

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: DARK ANGEL เอญ่า (ภาระกิจเด็ดปีกนางฟ้า 004)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 31 มีนาคม 2017, 14:12:12 »

แค่จั่วหัวก็ชวนติดตามมากครับมาต่อให้ไวนะครับท่าน

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 31 มีนาคม 2017, 16:41:11 »

ขอบคุณครับท่าน ก.ไก่ กับท่าน blu และทุกๆท่านที่กดเข้ามาดูด้วยครับ

eta08 eta08 eta08 eta08 eta08

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 31 มีนาคม 2017, 17:27:31 »

ตรงเป้ะเลยครับถึงจะdevilแต่ก็devil in my heart ครับ ใครพลาดผมเสียดายแทน

Kevin

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 31 มีนาคม 2017, 18:06:17 »

ขอบคุณการบ้านท่านCity Hunter ชัดเจนครับอ่านเสร็จผมโทรจองเลยครับ fdgdfdf

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 31 มีนาคม 2017, 21:27:48 »

น้องเด็ดมากๆครับ

eta04 eta04 eta04 eta04

BIGMAMA

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 31 มีนาคม 2017, 22:17:28 »

การบ้านเยี่ยมปลาสุดยอดขอลอกการบ้านท่านCity Hunterเลยนะครับ

coldplay

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 31 มีนาคม 2017, 22:53:29 »

เล่าได้สะใจ

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 01 เมษายน 2017, 09:41:21 »

การบ้านสวดยอดเลยครับท่าน  ภาพสวยมากครับ  pongz pongz

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 01 เมษายน 2017, 11:15:32 »

ขอบคุณครับท่าน kevin, bigmama, coldplay, drjj ด้วยนะครับ ที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 01 เมษายน 2017, 11:45:55 »

ขอบคุณพี่ๆทุกท่าน ที่ให้ความสนใจน้องเอญ่า

แนะนำพี่ๆ โทรมาจับจองคิวน้องน่ะครับ

เพราะคิวน้องยาวๆๆๆมากๆๆครับ

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

superjoy

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 01 เมษายน 2017, 19:53:50 »

เลือดกำเดาผมไหล eta04

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 01 เมษายน 2017, 22:28:38 »

จองน้องเอญ่า สุดฮอตคิวทอง งานดี หุ่นสวย

จัดเลยครับ 095-1366669

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04

SIX999

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 02 เมษายน 2017, 12:53:31 »

pongz แบบนี้คิวคงยาว

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 02 เมษายน 2017, 20:48:01 »

จัดให้ได้ครับ จองได้ครับ งานดี แรงก็ดี ลีลาก็เด็ด ยิ่งพูดยิ่งบรรยายยิ่งเยิ้ม

แนะนำจัดเลยครับ โทรจองได้เลย จัดมาจัดมา ตับตับตั๊บ 095-1366669

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 06 เมษายน 2017, 21:12:50 »

uilo uilo uilo uilo

น้องเอญ่า ทำงานวันนี้วันสุดท้ายแล้วน่ะครับ

ยังพอมีเวลา ไม่อยากพลาดของดี รีบจับจองครับ

เจอน้องอีกที ไม่รู้เมื่อไหร่น่ะครับ อิอิ

dsgjsd dsgjsd dsgjsd dsgjsd

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 05 มกราคม 2018, 12:34:01 »

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 05 มกราคม 2018, 20:47:25 »

mbvc mbvc mbvc รอน้องเอญ่ามาครับผม

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 14 มกราคม 2018, 09:33:44 »

mbvc mbvc mbvc mbvc

2 วันสุดท้ายแล้วนะคร่าาา

เจอกันอีกที สงกรานต์เลยคะ อิอิ

kawai

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 14 มกราคม 2018, 11:57:14 »

อ่านไปแข็งไปเลยคับท่าน City