-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ซีซี งานสเปย์เทพเจ้า  (อ่าน 3977 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
ซีซี งานสเปย์เทพเจ้า
« เมื่อ: 22 มีนาคม 2017, 22:01:20 »

CC
การบ้านฉบับบนี้เกิดขึ้นจากการอยากลองของชิมของนอก น้องที่กำลังพูดถึงนี้คือน้อง ซีซี ร้านสุดซอย น้องเป็นลูกครึ่งฝรั่งเศษ หุ่นบางกรอบ มีรอยสัก บอกก่อนเลยนะครับว่า แว๊ปแรกที่เห็นน้องอาจจะไม่โดนเท่าไหร่ แต่พอได้นั่งคุยก็รู้สึกดีครับน้องเป็นคนตรงไปตรงมา นิสัยแบบฝรั่งวัยรุ่นมีแอบดื้อบางเล็กๆน้อยๆ เอาละลองชิมของนอกกันเลยละกัน จัดการจ่ายค่าสินสอดพาขึ้นห้องหอ ไอ้เราก็ยืนดูน้องค่อยๆปลดผ้าที่ละชิ้นๆ โห้น้องซ่อนรูปนะครับ ผิวพรรณดี นมสวยได้รูป จุกเล็กๆน่ารักมาก เห็นแล้วมันสดชื่นครับ แล้วก็พากันไป อาบน้ำน้องอาบน้ำได้ดีครับ รู้สึกสะอาดหมดจดจริงๆ ตัดมาที่งานบนเตียงน้องพอนวดได้ครับ นวดกันเพลินๆ จู่ๆแม่น้องก็โทรมา ผมเลยให้น้องรับสายแล้วน้องทำท่า จุู๊ๆที่ปาก ผมนี้คิดในใจเลยความรู้สึกเหมือนสมัยตอน ม.ปลาย ตอนไปนอนหอแฟนสาวแล้วแม่แฟนสาวโทรมาหา ลุ้นระทึกมากตอนนั้น จบจากวางสาย ผมเป็นฝ่ายเปิดเกมส์ก่อน ไล่ชิมที่ต้นคอ ติ่งหู แล้วลางลงมาที่ ภูเขาลูกสวยตวัดลิ้นสะกิดจุกที่ชูชันอย่างนุ่มนวล น้องเริ่มมีอาการกระสับกระส่าย เมื่อเห็นเช่นนี้เราจึงล่างลิ้นลงไปเรื่อยๆจนถึงเนินหญ้าที่สวยงาม อดใจที่จะตวัดแปลงไปรอบๆเนินสวยๆไม่ได้ สุดท้ายก็จับทาสีกันอย่างสนุกสนาน น้องเด้งรับโยกย้ายส่ายสะโพกไปมา เพื่อเครื่องน้องเริ่มติด น้องซีซีก็โจมตีกลับ ไล่ดูดหัวนมและไล่ลงไปยังน้องชายที่งัวเงียเหมือนจะยังไม่ตื่น อ๊ะ!! เผลอแป๊บเดียวไอ้น้องชายตัวดีก็เข้าไปอยู่ในปากน้องซีซีแบบสดๆ การดูดเลียของน้องไม่ธรรมดาเลย ร้องซีดกันแน่นอน ซดแบบสุดโคนขึ้นสุดลงสุด แถมมีแช่ในลำคอแบบในAVอีก เจอแบบนี้ก็เกือบจะแพ้แตกเลยละครับ สเปย์ได้โหดมากๆ จนทนไม่ไหวโหลดซีดี พากันไปสุดซอยเลยครับ ช่วงล่างน้องแนนหนึบมากขยับแทบไม่ได้ เลยต้องค่อยๆก่อนสีหน้าน้องได้ฟิลมากครับเห็นแล้วสยิวมาก เผลอตัวกระหน่ำแทงไปรัวๆน้องยิ่งหนีบแนนเข้าไปอีก เสียวมาก จนเกือบจะแพ้แตกไปแล้วหลายต่อหลายรอบ โจมตีตั้งรับกันอย่างเมามันส์ แตกกันเป็นเสี่ยงๆ และแล้วสงครามไทยฝรั่งเศษก็สงบลง นอนหงายหมดแรบกันทั้งคู่ แล้วก็พากันไปอาบน้ำแต่งตัวจากกันไปอย่างมีความสุข

หน้าตา 7.5 (น้องเพิ่งไปจัดฟันหน้ายังไม่เข้าที่)
ผิวพรรณรูปร่าง 8.5 (หุ่นบางกรอบซ่อนรูป)
บริการเอาใจใส่ 9 (ไม่หวงตัว สเปย์ขั้นเทพเจ้า)

*การบริการอาจจะต่างกรรมต่างวาระนะครับ*

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มีนาคม 2017, 01:00:19 โดย City Hunter »

kawai

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ซีซี งานสเปย์เทพเจ้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 มีนาคม 2017, 23:44:16 »

ยืนยันอีกเสียงคับ

ชานชรา

• รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 มีนาคม 2017, 00:30:22 »

nonoguguu

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 เมษายน 2017, 21:05:06 »

ท่านชานชรา นี่สงสัยท่านกินน้องหมดร้านสุดซอยรึยังครับ ข้าน้อยขอคาราวะ

nonoguguu

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 เมษายน 2017, 21:06:29 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ