ผู้เขียน หัวข้อ: .  (อ่าน 3333 ครั้ง)

jame_bond_007

• แชมป์ อยู่ที่ใจ ยังไง ก็ รัก หงษ์
  • กรรมการเวป
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-5
.
« เมื่อ: 23 เมษายน 2013, 11:36:24 »
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กุมภาพันธ์ 2017, 11:24:31 โดย jame_bond_007 »

DarkTIFA

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: การบ้าน ณ๊อง ใบเฟิร์น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 เมษายน 2013, 12:22:07 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 เมษายน 2013, 14:43:48 »

อิอิ วันเน้ เข้าไป ดึกหน่อย น้องๆ กลับกันไป หมด แย้ว

เหลือ แต่ ผม กับ PR นั่ง มอง หน้า กัน สามคน

ตอน แรก ผม จะ ขอ ขึ้น กะณ๊อง ลูกปัด กิ๊ก ผม

แต่ ณ๊อง ลูกปัด บอก ให้ ผ่าน ใบเฟิร์น ก่อน ผม เรย ขอ น้องใบเฟิร์น

ณ๊องใบเฟิร์น ก้ เรย จัดให้ แต่ อย่าเข้าใจผิด กันนะคับ

ใบเฟิร์น รับ เฉพาะคอร์ส นวดน้ำมัน เท่านั้น!! นะงับ

ก้ 1 ชั่วโมงเต็มๆ กับความน่ารัก ของ ณ๊องใบเฟิร์น แถม

ฝีมือ การนวด ก้ ขั้นเทพ นะคับ ใคร อยาก รู้ ว่าฝีมือนวดน้ำมันขั้นเทพ

เปน อย่างไร ต้อง มา ลอง ดู อิอิ
คะแนน Body ไม่มีนะคับ ให้ แต่คะแนน บริการ
งานนวด 9.75 นวดดี มากคับ ผม ทำงานมเหนื่อยๆ หายเมื่อย เรย
GF 10 น้อง พูดจาดีมากกกกกกกกก จร้าาาา
เขินนนนนน
เป็นการบ้านฉบับที่เรียบร้อยมากที่สุดของท่านเจมส์อ่านแบบใสๆฮิๆ

Danado

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 เมษายน 2013, 18:02:18 »

น้องใบเฟิร์น นิสัยดี คุยสนุก

แต่ ผมไม่กล้านวดด้วอ่ะ กลัวโดนตี (แซวน้องเค้าไว้เยอะ kjhg)

ใบเฟิร์น

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 เมษายน 2013, 18:12:44 »

แต่ ผมไม่กล้านวดด้วอ่ะ กลัวโดนตี (แซวน้องเค้าไว้เยอะ kjhg)

มาเถอะค่า หนูไม่ทำอะไรพี่หร๊อกกกก หุหุ ว่าแต่ตัวเองเหอะ....มีเวลาให้หนูอ๊ะป่าววว????uilo
^^ นู๋เฟิร์นเองคร่าา

Danado

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 เมษายน 2013, 18:50:26 »

มาเถอะค่า หนูไม่ทำอะไรพี่หร๊อกกกก หุหุ ว่าแต่ตัวเองเหอะ....มีเวลาให้หนูอ๊ะป่าววว????uilo

แหะๆ ไว้เวลาตรงแล้วจะไปนะคะ eta08

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 เมษายน 2013, 15:29:48 »

ยังจำภาพน้องใบเฟิร์นได้ไม่ลืมเลยครับ สวมเสื้อยืดแขนสั้นรัดรูป นุ่งกางเกงขาสั้น ยิ้มหวานๆ  mbvc

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 24 เมษายน 2013, 19:29:13 »

eta32 แล้วน้องผักกูด.. .,mn ขอโทษ..ใบเฟิร์นจะเข้าร้านเวลาไหน

เผื่อจะหลบออกบ้านไปให้น้องนวดซักหน่อย...เห็นบอกฝีมือเยี่ยมชั้นเทพ hgjhg
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 25 เมษายน 2013, 17:47:25 »

eta32 แล้วน้องผักกูด.. .,mn ขอโทษ..ใบเฟิร์นจะเข้าร้านเวลาไหน

เผื่อจะหลบออกบ้านไปให้น้องนวดซักหน่อย...เห็นบอกฝีมือเยี่ยมชั้นเทพ hgjhg
น้อง ผักกูด เปน พีอา ช่วงเยน นะงับ ก้ น่า จะ ซัก สี่ ห้า โมง เปน ต้น ไป เขินนนนนน
ถั่วต้วมค้าบบบบ ttu

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

ใบเฟิร์น

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 เมษายน 2013, 12:34:05 »

แหะๆ ไว้เวลาตรงแล้วจะไปนะคะ eta08

;khhg ขอให้ตรงกันสักวันเถอะน้าาา หุหุ  eta03

ใบเฟิร์น

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 26 เมษายน 2013, 12:36:09 »

ยังจำภาพน้องใบเฟิร์นได้ไม่ลืมเลยครับ สวมเสื้อยืดแขนสั้นรัดรูป นุ่งกางเกงขาสั้น ยิ้มหวานๆ  mbvc

จำอย่างเดียวไม่ได้นะคะ ต้องมาใช้บริการด้วยยยย อิอิ  ttu jljhl

honi077

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 26 เมษายน 2013, 22:42:02 »

อยากไป อยากไป แต่สภาพ อากาศร้อน
สิว ขึ้นหลัง ขอรักษาก่อนนะครับ ให้หายสนิทก่อน
แล้วเจอกันนะครับ คนเฝ้าป่าช้า นะครับ

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 28 เมษายน 2013, 20:49:39 »

เจอน้องใบเฟิร์นเมื่อกี้นี่เองที่บ้านฮาเรมเฮ้ออย่าว่าพี่เลยนะน้องจ๋าที่มองเธอแบบนั้น
อยากถามในใจว่าน้องไปทำอะไรมาทำมายสวยขึ้นยางงี้ อิๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 เมษายน 2013, 02:00:55 โดย Pee Lek »

ใบเฟิร์น

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 29 เมษายน 2013, 19:31:04 »

อยากไป อยากไป แต่สภาพ อากาศร้อน
สิว ขึ้นหลัง ขอรักษาก่อนนะครับ ให้หายสนิทก่อน
แล้วเจอกันนะครับ คนเฝ้าป่าช้า นะครับ

mbvc เค้าคิดถึงตะเองงงงงงงงงสิวขึ้นหลังไม่ได้เป็นปัญหาในการนวดเลยนะคะ พี่คนเฝ้าป่าช้า นะๆๆๆ มาเที่ยวหากันหน่อยน้าา eta08