-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ระวัง ร้าน ลาภ ลาบศรีชุม@ลำปาง  (อ่าน 11923 ครั้ง)

SK007

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
ระวัง ร้าน ลาภ ลาบศรีชุม@ลำปาง
« เมื่อ: 31 สิงหาคม 2011, 00:08:50 »

เรื่องมีอยู่ว่าเมื่ออาทิตย์ก่อนได้ไปเที่ยวลำปาง มีเพื่อนบอกพิกัดร้าน ลาภ ลาบศรีชุม ให้ก็เลยจัดทริปกับเพื่อนอีก2คน ร่วมกระผมเป็น3เกยพอดี เข้าร้านไปประมาณ 20:10 น. ก็มีพนง.เป็นสาวประเพศสอง(คนอวบ) มาแนะนำห้องให้ วันนั้นรู้สึกจะเป็นห้องVIP1(ห้องจะติดกับห้องน้ำครับ)แล้วสักพักก็จะมีเด็กนั้งดิ๊งมาให้เลือกอยู่ประมาณ 6-7คน เห็นจะได้ พวกเราก็เลือกมา 3 คน เพื่อนผมก็สั่งเบียร์LEO มาดื่มพอเครื่องดื่ม สาวประเพศสอง(คนอวบ)ท่านจะชอบเรียกเงินจากลูกค้าที่มาใช้บริการเป็นค่าเปิดห้องเป็นกลุ่มแรกหรืออะไรประมาณนี้ (คนเมืองเหนือเรียกว่าลองหมาน)เป็นจำนวนหนึ่งก็ไม่มาก ให้ไปเพราะกลัวเสียน่า เพราะมีเด็กนั้งดิ้งอยู่ด้วย ผมและเพื่อนก็ร้องเพลงจนถึงระยะเวลาใกล้จะครบ 1 ชม.คือเวลา 21:00 น.ผมจึงออกไปเรียกพนง.สาวประเพศสอง(คนผ่อมๆ) ให้เช็คบิลได้เลย สักพักยังเอาน้ำแข็งมาอีกถัง 1 ก็ไม่ว่าอะไร ก็นั่งร้องเพลงอีก 1 เพลง แล้วก็บอกน้องๆที่นั้งด้วยให้เข้ามาเช็คบิล(รอบที่2)    สักพักพนง.เช็คบิล สาวประเพศสอง(คนผ่อมๆ)ก็มาแต่ต้องนั้นมันก็ 21:15 น. ก็เลยโดนดิคเป็น 2 ชม.ทั้งค่าเด็กนั่งดิ๊งและค่าห้อง V แต่ผมไม่ยอมจ่ายส่วนต่างในชั่วโมงที่2แม้แต่บาทเดียว จึงให้เข้าคิดมาใหม่แล้วจึงยอมจ่ายครับ.

เล่าสู้กันฟัง

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: ระวัง ร้าน ลาภ ลาบศรีชุม@ลำปาง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2011, 08:43:54 »

.,mn ปกติ ก็ไม่ค่อยสันทัดแนวเกะเท่าไหร่ แต่ก็รับรู้ไว้เป็นอุทาหรณ์ ครับ

appletue

• ดีชั่วรู้หมด แต่อดไม่ได้
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ระวัง ร้าน ลาภ ลาบศรีชุม@ลำปาง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 กันยายน 2011, 22:38:44 »

ประมาณว่าดึก เกม แน่ๆ เลย

ZoneZeed

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 กันยายน 2011, 14:22:42 »

ดึงเกมชัวคับ
สู้ต่อไป

frompain

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 กันยายน 2011, 14:56:26 »

ลาภศรีชม ในส่วนตัวของผมเป้นคนลำปาง แต่มาทำงานเชียงใหม่ ผมไม่เคยไปน่ะ แต่เพื่อน เล่าให้ฟังว่า ถ้าท่านมีฝีมือ จิงๆ แล้วเด็กมันเล่นกับท่านด้วย คืนนี้ ท่านมีคู่นอนด้วยล่ะ แต่ต้องป้องกันหน่อยน่ะ เพื่อนเล่าให้ฟังว่าเพื่อนมัน ทาสีในห้อง vip เลย 555+ยังไงก้อดู ๆ กันไปน่ะว่ามีจริงไหม ผมว่าถ้าได้กลับลำปางว่าจะลองแวะไปซักหน่อย อิอิอิ

THINK9inch

• เก้านิ้วไม่เคยคุยใคร
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 กันยายน 2011, 16:22:24 »

ssหมดไปเท่าไรครับ.... ouiy

innocentl

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2011, 19:55:06 »

jljhl jljhl jljhl พวกคนเชียก็เงี้ย ร้านตัวเองก็ไม่ใช้ ชอบหาลำไพ่

kratae

• แอบหื่น
  • Country: 00
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2011, 17:23:47 »

ไปมาแล้วก็โอเคนะมีโคโยตี้เปลื้องผ้าด้วย สามทุ่มถึงตีห้า ค่าใช้จ่ายแค่สี่พันห้าคับ

assum09

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2011, 21:17:55 »

น่ากลัว

แต่ก้อหน้าลองคร้าาาาบบบบบ rock02 MU02

วัดความเซียน

za013663601

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2011, 16:17:01 »

ระวังร้าน ลาภศรีชุมลำปาง ตอนเซ็คบิล พวกเครื่องดื่มน้ำ โซดา น้ำแข็ง เบียร์ ดูดีๆ  ครับ อันนี้เป็นสันดาร ของร้านลาภ ศรีชุมลำปาง  กินเบีย7ขวด  ลงในบิล7ขวดครับ แต่ราคา คิดไปแปดขวด  ไปทุกครั้งโดนทุกครั้ง  มีปัญหาเรื่องเซ็คบิล ทุกครั้ง  กระเทยร่างท้วมก็แสบไช่ย่อย  เดินเข้าห้องมาโดยไม่ได้รับเชิญ  ขอมาเงินไม่ให้ว่าท่านั้นท่านี้ให้กับแขกที่มา  หากเจ้าของร้านได้เข้ามาอ่านกระทู้  กระรุณาจัดระเบียให้กระเทยใหม่ด้วย  เรื่องเซ็คบิล กับเรื่องเข้าห้องมาโดยพะละการเพื่อมาขอเงินแขก ถ้าไม่ให้เงิน กล่าวคำพูดต่างๆนาๆกับแขกที่มา

Parman64

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2016, 11:11:02 »

กระเทยร่างท้วมนี่ยังอยู่อีกเหรอครับ  เคยเจอตั้งแต่ตอนไปเที่ยวอยู่ตอนเรียนชอบมาขอเงินดีครับ สั่งนู่นสั่งนี่ไม่เป็นเป็นส่วนตัว แต่เดี๋ยวนี้ไม่ไปนานล่ะครับ  ttu ttu