ผู้เขียน หัวข้อ: กำเงินหลักพัน มาเติมฝันที่ Absolute  (อ่าน 2230 ครั้ง)

chunyu

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
กำเงินหลักพัน มาเติมฝันที่ Absolute
« เมื่อ: 23 กันยายน 2017, 11:27:04 »

ผมเชื่อว่า เพื่อนๆ พี่น้องหลายๆ ท่านในเวป นี้ คงมีเป้าหมายหรือฝันสักวัน จะได้นวด ได้... กับสาวญี่ปุ่น เหมือนดั่งพระเอกในหนัง AV ที่เราเคยดูกัน เนื่องจากมีแผนงานจะเดินทางไปยังประเทศฯ นั้น ศึกษาข้อมูลจากเวปมหาชน ม้าน้ำ ก็แล้ว ปรึกษากูรู ก็แล้ว ลองนั่งคำนวนเม็ดเงิน ลายแทง เวลาในทริป  wq ช่างเป็นสิ่งที่ไกลฝันเป็นไปได้ยาก อย่างยิ่ง
           วันก่อนได้มีโอกาสแวะมาบ้านหลังนี้ ไม่ได้จอง ท่านพี่บอยเรียกน้องๆ มาให้ยลโฉม สะดุดตาที่น้องนางท่านหนึ่ง ก็เกิดอาการลังเลจะเลือกแม่นางนี้หรือ "ตำนาน"ที่คุ้นเคย เกิดอาการรักพี่เสียดายน้อง ท่านบอย ก็แนะนำ ขึ้นคู่เลยไหมครับ แต่ใจสั่งมา จึงตัดสินใจเลือกน้อง S ขึ้นงานแทน
ฉากที่ 1
           เข้าห้องมา น้อง S ก็พูดคุยอย่างน่ารัก เป็นกันเอง แม้จะเคยเจอกันครั้งแรกก็ตาม ดูเป็นมิตร แวว เริ่มมา ก็คุยกันสักพักน้องก็ถามประมาณว่าทำไมเลือกหนู ผมก็บ่นตามประสาคนแก่ ว่าเกิดอาการลังเลรักพี่เสียดายน้อง ใจนึงก็อยากเรียกน้อง M น้องก็บอกงั้นขึ้นคู่เลยไหมพี่ หนูก็อยากขึ้นคู่กับ พี่ M เขา    scary งานเข้าสิครับ ไหนๆ ก็มาแล้ว ในเมื่อน้องเสนอ พี่ก็สนองสิครับจึงบอกน้องไป สักพักจึงพาน้อง M เข้ามา น้องๆ ก็คุยกันประมาณวันนี้เค้าจะรุมแกล้งผม  eta20 จากนั้นพากันเปลี่ยนเสื้อผ้า อาบน้ำกัน
           เริ่มจากอาบตามมาตรฐานของที่นี่ มีบอร์ดี้เต็มสูบ ความขาว ลีลาของน้อง M กับหุ่นของน้อง S มันทำให้ผมเคลิบเคลิ้ม จินตนาการไปไกลเหลือเกิน นี่ถ้ามีแพยาง ผมว่าประมาณหนัง AV ที่มีบอร์ดี้ให้ดีๆ นี่เอง (ต้องมาลองครับ 55) ผมว่าด้วยราคาที่จ่ายไปกับงานอาบน้ำขนาดนี้ ถือว่าคุ้มล่ะ จากนี้ที่เหลือกำไรล้วนๆ
ฉาก 2
           หลังจากอาบน้ำสะอาดทุกซอกทุกมุม น้องๆ ก็พามานวด เริ่มตามสเต็ป จนถึงคิวที่ผมขอน้องๆ ทำตามฝันซักหน่อย อยากรู้ว่าการบอร์ดี้+สปาลิ้นเป็นอย่างไร น้องๆ ก็ใจดียอมเป็นหุ่นให้ลอง  fdgdfdf มีน้องๆ หุ่นดีมานอนคว่ำหน้าคู่กัน ต่อหน้าต่อตา ผมก็ลองทำตามที่น้องๆ แนะนำ เป็นการเปิดโลกให้ผมได้จดจำไปอีกนาน หลังจากได้ลองทั้งทฤษฎีและปฏิบัติเป็นอย่างดี ก็มาถึงขั้นตอนนวดด้านหน้า น้อง S อยู่บน น้อง M รุกล่าง  จากนั้นก็เหมือนดั่งในฉากหนัง @#&^^%^%^$%$%##!@@!@ ถึงฝั่งฝัน ดั่งใจหมาย ซึ่งทุกอย่างอยู่ในหลักเกณฑ์ การนวด กป. นะครับ น้องๆ ก็พามาชำระล้างทำความสะอาด ออกมานั่งคุยกัน แถมนวดให้อีก โอ้พระเจ้า! คนหนึ่งนวดไหล่ หลัง อีกคนนวดมือ มันช่างฟิน อะไรเช่นนี้  มันทำให้ผมคิดไม่ผิดจริงๆ ที่ขึ้นครอสนี้ เป็นการนวดฯ ที่อยากได้ดั่งฝันจริง จบจากครอสไม่ลืมที่จะมอบน้ำใจให้น้องๆ ที่ตอบแทนผมได้ดีขนาดนี้ (งานนี้มีซ้ำ อิอิ) เดินออกจากร้านในอาการเป๋าตุง สุภาพ ให้เกียรติน้องๆ แล้วจะทอนแน่นอนครับ

ขอบคุณอีกครั้ง สำหรับสิ่งดีๆ ที่มีให้กันครับ
   - น้องสไปร์ท
   - น้องมิลล์

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
Re: กำเงินหลักพัน มาเติมฝันที่ Absolute
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2017, 11:26:52 »

ขอบคุณการบ้านพี่ Chunyu แหม ส่งเงียบ ๆ ไม่ได้ลงไปสังเกตุข้างล่างเลย เพิ่งได้ปักหมุด

ขอบคุณมากๆเลยจร้า
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

MaskedRiderBB

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
Re: กำเงินหลักพัน มาเติมฝันที่ Absolute
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2017, 09:40:37 »

pongz
ชัดเจนคับ

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2017, 01:40:34 »

อยากเห็นจัง eta03 eta03