ผู้เขียน หัวข้อ: แฟนพันธุ์แท้ absolute Paradise ผมยกให้ (ท่าน) แอน แอ่น แอ็น.........  (อ่าน 1741 ครั้ง)

prapatpong

• เทพเจ้าแห่งขวดเจลใส(วิ๊...ง)
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ผมว่าตำแหน่งนี้ผมยกให้ท่านกงล้อมารนะครับ   เพราะถ้าประสบการณ์การวิเคราะห์เชิงลึกด้านคุณภาพและความคุ้มค่า จากการบ้านสมัยก่อนและปัจจุบัน ผมตามรอยล้อท่าน  พูดตรง ๆ  ตาม 10  หล่นเสีย 1  ที่หล่นนี่ก็ไม่น่าเกลียดเท่าไร พอรับได้  อย่างท่านว่า สัจจะวาจาท่านกลม. เป็นสัจธรรมจริง  (ต่างกรรม  ต่างวาระ  เอามาเป็นบรรทัดฐานไม่ได้นะ  แต่ผมก็แอบตามรอยท่านเกือบหมด   ไม่ว่าจะเป็นบ้านไหน หรือ บ้านน้อยในโรงแรมหลังนี้ก็ตาม  ไม่ผิดหวังครับ  ขอบคุณท่านจริง  ๆ
 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz
spa ไม่ใช่การนวดแผนไทย แต่มันมากกว่าคำว่า " รัก "

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

เห็นควรด้วยประการทั้งปวง  eta08

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

จริงๆแล้ว ผมเป็นนักเที่ยวคนหนึ่งที่ชื่นชอบการนวด สาย นกป และหลงเสน่ห์สายนี้ เป็นอย่างมาก  จนถอนตัวไม่ขึ้น (ถือเป็นสายหลักเลย) และตระเวนไปทุกบ้าน ไม่ว่าเก่าหรือใหม่ ไม่ได้เป็นแฟนพันธุ์แท้บ้านไหนหรอกครับ  ถ้าสังเกตดีดี จะเห็นเลยว่าผมไปขึ้นงานกะน้องหลายคน แทบทุกบ้าน การบ้านมีทั้งทอน เสมอตัว แม้กระทั่งหล่น ก็มี แต่การเที่ยว ไม่ว่าสายใดต้องพก คำว่า “ต่างกรรม ต่างวาระ ต่างคน ต่างสถานการณ์”    ไว้เสมอครับ  ทุกเหตุการณ์สามารถเกิดขึ้นได้  จากปัจจัยหลายตัวที่ควบคุมไม่ได้

ช่วงนี้มาบ้าน Paradise บ่อยหน่อย (จริงก้อไปหลายที่แต่คลายการบ้านไม่ทันก็เยอะ) กำลังเปิดใหม่ มีน้องเดินเข้ามาทำงานสายนี้มากยิ่งขึ้น ทำให้พวกเรานักเที่ยวมีทางเลือกในการไปใช้บริการมากขึ้นด้วย และที่เห็นการบ้านช่วงหลังเยอะ เนื่องจากน้องบ้านนี้หลายคนใหม่ในวงการ หลายท่านอาจยังไม่รู้จักมากนัก ผมจึงขออาสาไปเป็นด่านหน้า (ตายก่อน) เพื่อหาข้อมูลต่างๆ ของน้องๆ ทั้งรูปร่าง หน้าตา (ของจริง เพราะบางทีเชื่อรูปมากไม่ได้) รูปแบบการนวด ท่าต่าง ๆ รวมถึงรายละเอียดเชิงลึกต่างๆ นานา  เกี่ยวกับคุณภาพงาน  มาแบ่งปัน เล่าสู่กันฟัง แลกเปลี่ยนทัศนะกัน เพื่อให้น้องๆและร้าน ทราบถึงจุดเด่น จุดด้อยในการทำงานของน้องแต่ละคน และนำไปปรับปรุงการให้บริการ  ทำให้ลูกค้ามีความประทับใจ  และพึงพอใจสูงสุดในการมาใช้บริการเท่านั้นเองครับ 

ปล.1 ขอบคุณท่านprapatpong ที่ตามรอยล้อการบ้านมาตลอด ผมก็เป็นคนหนึ่งที่ติดตามการบ้านของท่านเช่นกันครับ หวังว่าคงได้พบกัน เพื่อแบ่งปันประสบการณ์การเที่ยวกันบ้างซักวันนะครับ
ปล.2 ส่วนคำเตือนท้ายการบ้านของผมทุกฉบับ เป็นเรื่องจริงที่ทุกท่านต้องประสบพบเจอครับ
eta08
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

topseries

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สนับสนุนอีกหนึ่งเสียงครับ  ต้องยกให้เขาเลย   hgjhg hgjhg

csi

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1