ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติส่งการบ้านน้องแคทครับ  (อ่าน 1792 ครั้ง)

RetnuH

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ขออนุญาติส่งการบ้านน้องแคทครับ
« เมื่อ: 18 กันยายน 2013, 14:01:05 »

เมื่อวันก่อนได้มีโอกาสแวะไปที่ร้าน ตอนค่ำ ๆ เจอน้องแคทมาต้อนรับ บอกว่าตอนนี้น้องคนอื่นขึ้นงานอยู่ เหลือน้องแคทคนเดียว

ผมก็มองดู อืม น้องมาในชุดสีเหลืองอ่อนน่ารัก หน้าคม ๆ น่าค้นหาดู ผมก็ไม่ใช่คนเรื่องมาก น้องแคทเลยก็ได้ครับ เลือกคอร์ส 1,600 บาทจัดไป

รอพักนึงน้องก้อพาไปเข้าห้อง เอาอกเอาใจอย่างดี ตอนแรกอาย ๆ สักพักเริ่มคุยสนุก มันคลิ๊กกันดี น้องป้อนน้ำให้ดื่ม เราก็ดื่มอย่างว่าง่าย
สักพักน้องมาปลดเสื้อผ้าออกเพื่อเตรียมอาบน้ำ สักพักก็นุ่งผ้าเช็ดตัวพากันเข้าห้องอาบน้ำ พอเริ่มอาบก็เซอร์ไพร้ซ์แรก หน้าอกน้องไม่คิดว่าจะมีพอตัว นึกว่าจะเป็นประเภทจอแบน
ที่ไหนได้ มีพอสมควรเลย บอดี้ในห้องน้ำให้อารมณ์ดีมาก น้องจัดสเปในห้องน้ำเลย ผมก็แบบว่าจะห้าม หรือไม่ห้ามดี กลัวเสร็จแล้ว รอบสองไม่ไหว แล้วเวลาที่เหลือจะทำอะไร
ใจนึงก้อแหม อยากให้เสร็จเลยเหมือนกัน สักพักทนลีลาปากน้องไม่ไหว แตกพ่ายในห้องน้ำไปรอบนึง

แอบตัดพ้อน้อง พี่หมดแรงแล้ว น้องบอกไม่เป็นไร นวด ๆ นอน ๆ คุยกันไปก่อนก้อได้ น้องก็จัดแจงนวดน้ำมัน ลงบอดี้ ลีลาน้องใช้ได้เลย มันพริ้ว และเสียวเป็นระรอก ๆ จนมาถึงบอดี้หน้า
น้องชายเริ่มมีปฏิกริยา น้องเห็นดังนั้นไม่ปล่อยให้โอกาสหลุดลอย เอามือมากระชากไปบิ้ว และสเปจนแข็งอีกจนได้ (น้องพยายามปั้นอยู่นาน แหะ ๆ) จนในที่สุดก็เสร็จไปสองรอบ

บอกตรง ๆ น้องนิสัยน่ารัก และเป็นไม่กี่ครั้งในชีวิตหลังอายุสามสิบห้าของผม ที่ได้เสร็จถึงสองครั้งในเวลาชั่วโมงครึ่ง ประทับใจมากครับ ขากลับต้องแวะซื้อกาแฟในเซเว่นกินเลย กลัวขับไม่ถึงที่หมาย

ขอบคุณที่อ่านการบ้านนะครับ ไม่ให้คะแนนนะครับ ให้ไม่เป็น แล้วแต่คนชอบ กลัวปล่อยเกรด แต่สรุปแล้วน้องน่ารักมากครับ ทอนกระจาย อิอิ

BeeBeeBee

• แอบหื่น
Re: ขออนุญาติส่งการบ้านน้องแคทครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 กันยายน 2013, 01:28:06 »

hgjhg การบ้านท่านแจ่มมากครับ .. เสร็จตั้งแต่ในห้องน้ำนี่ แสดงว่าน้องก็สุดยอดจริงๆ

chunyu

• เด็กทะลึ่ง
Re: ขออนุญาติส่งการบ้านน้องแคทครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 กันยายน 2013, 09:37:04 »

ขออนุญาต จดการบ้านไว้ลอกนะครับ  eta03

Juzzmanjubu

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 กันยายน 2013, 12:04:28 »

บ้านนี้มีของดีเพิ่มแล้ววว eta04

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • รอง Global Moderator
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 กันยายน 2013, 15:35:12 »

ขอบคุณการบ้านดีดีนะครับ ผิดจังหวะไปหน่อย น้องพักหนึ่งอาทิตย์พอดี ใครจะตามลอก รอสักครู่นะครับ hgjhg
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 22 กันยายน 2013, 06:25:21 »

ขอบพระคุณสำหรับการบ้านน่ารักๆแบบนี้ครับ pongz