-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หุ้น LIVE เป็นไงบ้างครับ น่าสนไหม  (อ่าน 1219 ครั้ง)

ftr_th

• บุคคลทั่วไป
หุ้น LIVE เป็นไงบ้างครับ น่าสนไหม
« เมื่อ: 02 เมษายน 2009, 12:45:57 »

ะอดีเห็นราคา ลงไปต่ำมากๆ เลยอยากช้อนไว้นะครับ

อยากได้ข้อมูลเยอะนะครับ เพิ่งหาข้อมูล

และอีกตัวตัว KTC ถ้าจะซื้อตอนนี้เป็นไงบ้างครับ
เห็นข่าวว่า วันที่ 8 เมษาจะมีการปรับลดดอกเบี้ย อีก 0.25 บาท จากเดิม ที่ 0.50 บาท

ไม่รู้จะมีผลมากน้อยเพียงไรครับ

yhb yhb yhb