-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเล่นมั้ง  (อ่าน 1190 ครั้ง)

arsenal_fc

• บุคคลทั่วไป
อยากเล่นมั้ง
« เมื่อ: 06 สิงหาคม 2009, 15:50:59 »

ออยากเล่นมั้งคัย แต่ว่าไม่มีประสยกาม เลย

จะต้องไปศึกษาที่ไหนบ้างคับ ระบบการเล่น

การซื้อขาย อะไรพวกนี้อะ  l,l,

GOWA

Re: อยากเล่นมั้ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2009, 14:06:39 »

เล่นนี่คือเล่นหุ้นใช่ไม๊
ลองเข้าไปเล่นดูแบบไม่ต้องเสียเงินที่
http://click2win.tsi-thailand.org/SETClick2WIN/index.jsp
ข้อมูลหุ้นในนี้จะเป็นข้อมูลจริงๆ
ต่างกันก็แค่เราไม่ต้องใช้เงินจริงเล่น
เค้าจะมีงบให้เราล้านนึง
จะได้รู้วิธีการเล่น

ส่วนตัวผมลองเล่นดูไอ้งบล้านนึงเนี่ย ผมสามารถหาเงินได้ประมาณอาทิตย์ละ 20000 เลยทีเดียว
ถ้ารู้วิธีการเล่นผมว่าไม่ยากครับ
ช่วงแรกๆอาจจะขาดทุนบ้าง แต่พอจับไต๋ได้รับรองไม่มีขาดทุนครับ
ไม่เข้าใจตรงไหนก็ถามมาและกัน

labk1200

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2009, 20:33:11 »

เล่นนี่คือเล่นหุ้นใช่ไม๊
ลองเข้าไปเล่นดูแบบไม่ต้องเสียเงินที่
http://click2win.tsi-thailand.org/SETClick2WIN/index.jsp
ข้อมูลหุ้นในนี้จะเป็นข้อมูลจริงๆ
ต่างกันก็แค่เราไม่ต้องใช้เงินจริงเล่น
เค้าจะมีงบให้เราล้านนึง
จะได้รู้วิธีการเล่น

ส่วนตัวผมลองเล่นดูไอ้งบล้านนึงเนี่ย ผมสามารถหาเงินได้ประมาณอาทิตย์ละ 20000 เลยทีเดียว
ถ้ารู้วิธีการเล่นผมว่าไม่ยากครับ
ช่วงแรกๆอาจจะขาดทุนบ้าง แต่พอจับไต๋ได้รับรองไม่มีขาดทุนครับ
ไม่เข้าใจตรงไหนก็ถามมาและกัน

เห็นด้วยกับท่านGOWAครับ

ลองเล่นดูก่อนสนุกสนาน

ลงสนามจริงเเล้วจะเหมือนกระผมตอนนี้ uoiou

AZURA3232

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2009, 13:02:00 »

แนะนำ หนังสือ ดีกว่านะครับ  หาซื้อได้ไม่ยาก ตามร้าน ทั่วไปมี
1. ก้าวแรกสู่การลงทุนในตลาดหลักทรัพย์ ราคา 70 บาท
2. นักลงทุนผู้ชาญฉลาด  ราคา 120 บาท 
ทั้งสองเล่ม  พิมพ์โดย ตลาดหลักทรัพย์  ผ่าน สองเล่มนี้ก็เริ่ม รู้ อะไรๆ เยอะละครับ  ที่เหลือก็คือ รอเวลาปฎิบัติ เท่านั้น  mnb  kjhg

ความจริง ที่บ้านมีอีกหลายเล่ม พวกที่พิมพ์ตอนสมัยหุ้นเริ่มบูม ปี29 นั่น อ่านเป็น ภาษาชาวบ้าน มากกว่า  ว่าจะสแกน มาลงไว้
แต่ความขยัน ยังไม่ถึงจุด ซะที  sgsdgas  mnb mnb

arsenal_fc

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2009, 07:49:47 »

ขอบคุณทุกท่านมากคับ จะลองศึกษาดู  [poiuy