ผู้เขียน หัวข้อ: < H O M E W O R K >====O น้องอสิส O คนนี้ขอเชียร์ ลืมเมียแน่นอน + ภาพเสียว  (อ่าน 1670 ครั้ง)

จังไรแมน

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc

ช่วงนี้เห็นทางร้านมี Office Lady มีน้องเยอะ แถมเป็นเด็กใหม่ๆซิงวงการเสียด้วย อย่างนั้นอย่าช้าเลย รีบเช็คข้อมูลทางเนต แล้วหาข้อมูลคร่าวๆไว้ในใจ หลังจากช่วยเช้าเงินเดือนโอนเข้าบีญชีปั๊ป รีบหาเวลาแวะเข้าไปให้น้องพริตตี้ให้ คลายเมื่อยกันดีกว่า พอไปถึงช่วงประมาณบ่ายๆ ซัก 3-4 โมงเย็น เป็นจังหวะโชคดีที่น้องอยู่กันเกือบครบ ซื้งทำให้ผมละลานตาไปหมด ที่จำได้ไม่น่าจะค่ำกว่า 6-7 คน ซึ่งมีหลายคนที่เข้าตาผมมาก ที่ที่โดนใจผมมากที่สุดคือน้องอลิส น้องเดินออกมาโชว์ตัว พร้อมกับรอยยิ้มอันแสนหวาน หน้าสวย เรียวได้รูป เลยตกลงจัดน้องอสิสไป ตามน้องเข้าไปในห้องนวด ไม่ผิดอย่างที่คิดเลยครับ น้องขาว ทรงแน่น sex appeal  มาเต็ม พอเข้ามาน้องชวนคุยอย่างกันเอง ก่อนที่จะบอกให้ผมไปอาบน้ำ โดยที่เธอค่อยๆถอดเสื้อผ้าทีละชื้นๆ คล้าายดูหน้า av แบบไกล้ๆก้ไม่ปาน ผมก็แทบอดรนทนใจไม่ไหว                                                 ผมเลยเข้าไปกอดน้องจากด้านหลัง แล้วหอมเข้าซอกคอ มือบนขยำที่ซาลาเปา2ลูก แล้วส่วนมือล่าง ก็สาละวันกับเม็ดละมุดด้านล่างของน้องอลิส ซักพักก็ได้ยินเสียงครางรอดออกมาจากน้อง ก๋อนที่ผมจะลุกหนักขึ้นจนน้องเรื่มตัวอ่อนละทวย น้องอลิสต้องออกปากเบรตไล่ผมไปอาบน้ำก่อน
>>>>>>>>น้องอลิสเข้ามาอาบน้ำให้ ทั้งถูทังล้วง ทั้งบิ้ว แถมก่อนเสร็จยังมีการแลกลิ้นกันก่อนที่จะไปศึกใหญ่

>>>>>  มาที่เตียงนวด น้องให้ผมนอนคว่ำ น้องอลิสเดินเข้ามานวด แล้วตามด้วย B2B เล่นเอาผมเพลินๆเสียวๆอยู่พักใหญ่ ก่อนที่น้องจะให้ผมนอนหงาย น้องอลิสแอบตกใจเล็กน้อย เพราะเจ้าหนอนชาเชียวผมมันแช็ง ชี้หน้าน้องอลิส อย่างไม่ลดละ น้องจัดการแยกขาผมออกแล้วไล่เลียตั่งแต่หนังไข่ มายังพวงไข่ เท่านั้นยังไม่พอ เจอน้องอลิสเอาปากสวยๆอมไข่แถมดูดไข่แถมขักหนอนน้อยผมไปด้วยก่อนที่จะวกลิ้นขึ้นมาที่หัวหยักก่อนที่มันจะหายเข้าปากงามๆของน้องอลิสไป น้องดูดเอ็นได้ซะใจผมมาก เล่นเอาผมเอวไม่ติดเตียง ได้แต่ล่อนเอวเบิ้ลเอวเข้าปากน้องอลิสเป็นจังหวะๆจนผมทนไม่ไหว ผมผลักให้น้องอลิสน้องหงาย

>>>>>>> น้องอลิสนอนหงานแล้ว ผมจับชาเรียวๆขาวๆน้องถ่างออก แล้วผมเกร็งลิ้น ก้มลงดมกลิ่นสาบสาว น้องอลิส แล้วตวัดลิ้นชิมน้ำหวานจากร่องสาวน้องอลิส แล้วไล่มาตามรอยฝีเย็บแล้ววนมาที่เม็ดละมุด ผมวนลิ้นสลับกับดูด จยน้องอลิสได้แต่เงยหน้าครางเสียงหลงไม่เกรงใจใครอีกต่อไปแล้ว มือก็พยายามกดหัวผมเข้าหว่างขาเธอตลอดเวลา จนซักพักน้องอลิสมีอาการเกร็งกระตุก น้องใสปนเหนียวน้องไหลออกมาท่วมปากถ้ำจนล้นเข้ามาในปากผม

>>>>>น้องอลิสน้องอย่างหมดเรี่ยวแรง หายใจรวยริน ก่อนที่ผมจะจับขาน้องตั้งชันเข้าแล้วจับเจ้าหนอนน้อยผมถูเซาะร่องหลืบขึ้นลง มีบางจังหวะที่หัวมันก็อาจพลุบๆโพล่ๆเข้าร่องไปบ้าง ผมถูขึ้นๆลงๆซักพักใหญ่ ไม่รู้ว่ามันแอบเข้าไปกี่ครั้ง จนผมทนไม่ไหว ปล่อยพิษออกมานองนาผืนน้อยของน้องอสิสเต็มไปหมด

สรุป หน้าตา 10/10
        หุ่น      9.5/10
        นม      10/10
      ช่วงล่าง  10/10
      งาน        10/10

@@ ปลากรอป น้องอลิส @@@

pongz pongz pongz pongz pongz

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มีนาคม 2019, 12:55:00 โดย valentine2018 »

จังไรแมน

• แอบหื่น

eta03 eta03 eta03 eta03 eta03

ปลากรอป ที่เหลืออีกกระบุง รอชมก้นต่อนะคร๊าฟฟฟฟ วันนี้เอาแค่พองานก่อน

จังไรแมน

• แอบหื่น

kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg

ปลากรอปส่วนที่เหลือคร๊าฟฟฟฟฟฟ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มีนาคม 2019, 11:19:18 โดย จังไรแมน »

จังไรแมน

• แอบหื่น

scary scary scary scary scary

<<<<น้องอลิส>>>>

<<<คิวแล้วเสียว>>>

V
V
V
V

pongz pongz pongz pongz
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มีนาคม 2019, 11:23:49 โดย จังไรแมน »