ผู้เขียน หัวข้อ: >>การบ้าน<< น้อง นาโกะ สุดๆ  (อ่าน 1431 ครั้ง)

kao

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
>>การบ้าน<< น้อง นาโกะ สุดๆ
« เมื่อ: 26 ธันวาคม 2018, 21:23:12 »

ใกล้สิ้นเดือนเกิดอยากไปเรดสปา ไม่รอช้าไปที่ร้าน เจอPR เรียกน้องๆมาเดินแนะนำ ผมเลยนั่งคุยกับPRขอน้องแบบสายบู๊PRแนะนำ2คนน้องสกายกะน้องนาโกะ คิดในใจว่าPR ผมเลยเลือกน้องนาโกะ ผมจ่ายค่าสินสอด น้องก็มารับผมไปที่ห้องก็ได้เห็นน้องนาโกะหุ่นก็ใช้ได้ จากนั้นน้องก็ถอดเสื้อออก หุ่นก็โอเคใช้ได้ นมน้องใหญ่ ผมชวนน้องไปอาบน้ำ น้องอาบน้ำได้สะอาดทุกซอกทุกมุม  ตัดมาที่ห้อง น้องให้ผมนอนคว่ำแล้วก็จัดการน้องก็ถอดผ้าเช็ดตัวผมออก น้องก็ลทำการลงมือนวดให้ตั้งแต่ต้นขาไปถึงช่วบนของร่างกายและมีการใช้หน้าอกถูไปเรื่อยๆนานเหมือนกันเพลินกันเลยทีเดียว 
แล้วน้องก็บอกให้นอนหงาย น้องก็มาจัดการกินนมผมทั้ง2ข้างแบบเสียวๆและวนตามร่างกายไปเรื่อย น้องเอาแคลเซี่ยมมาถูตามร่างกายจากบนลงมาช้างล่าง แคลเซี่ยมนน้องก็มาถูน้องชายแบบเสียวสุดๆ ผมก็ขอเปลียนเป็นฝ่ายรุกน้องบ้าง น้องก็ไม่ขัดใจ ผมเริ่มบรรเลงตามจังหวะเพลงช้าๆแล้เพิ่มสปีดไปเรื่อยๆๆ น้องก็มีเกรงบ้างตามจังหวะเพลง เริ่มจากบนลงมาล่างอยู่สักพัก ผมก็เปลี่ยนให้น้องเป็นฝ่ายบุกอีครั้ง น้องก็จัดการน้องชายด้วยการค่อยๆเลียโคนไอติมไปเรื่อยแบบช้าๆค่อยๆเสียวสุดๆ(แบบสด)แล้วน้องก็ลงไปดูดๆเลียๆ2ลูกข้างล่างผมด้วยแล้วมาอมไอติม พอเสร็จแล้วน้องก็ขึ้นมานั่งคลอ่ม แล้วก็จัดท่าจำลองขย่ม ผมก็ขอเล่นจิ๊มิ๊ของน้องแบบถูๆไปเรื่อยๆ น้องก็ไม่ว่าไรแล้วมือก็เอื้อมไปรูดๆน้องชายเรื่อยๆ สุดท้ายทนอยู่สักพักผมไม่ไหวก็พ่ายแพ้  เสร็จแล้วผมก็ชวนน้องคุยกันไปเรื่อยเปื่อย แล้วก็ลุกไปอาบน้ำ
          หน้าตา 7 ไม่ค่อยสเปคผมเท่าไหร่
          ไฟหน้า 10 ใหญ่แล้วได้ทรงสวย
             งาน  10++++  ถือว่าเด็ด
              GF  10+++++ สุดๆ กอดได้ หอมได้ จับได้ 
ถือว่าเด็ดสุดเท่าที่เคยจัดมาเลย ขอน้องนาโกะน่าจะกลับมาอีกครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มกราคม 2024, 11:53:03 โดย redspa »

redspa

• รอง Global Moderator
  • กามนิตหนุ่ม
  • *
Re: >>การบ้าน<< น้อง นาโกะ สุดๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2018, 10:33:43 »

mbvc mbvc ขอบคุณการบ้าน จากคุณ KAO ครับ

redspa

• รอง Global Moderator
  • กามนิตหนุ่ม
  • *
Re: >>การบ้าน<< น้อง นาโกะ สุดๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 มีนาคม 2019, 00:13:14 »