-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แย่งกันแทบตาย สุดท้ายผัวน้องมา แต่ก็ได้อะนะ คนมันดวงมาทางนี้ซะอย่าง  (อ่าน 8609 ครั้ง)

shotgunman

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

วันนี้มาต่อจากตอนไปเที่ยวฮอลลีวู้ดให้จบ  ตามปกติทุกปีตอนนี้สงกรานต์ยังไม่จบนะเนี่ย  แต่ปีนี้ไปที่ไหนก็เงียบ  ซื้อเหล้าติดรถไว้ลังหนึ่งกับโซดาสองถาด  ทุกปีไม่เกินวันที่ 15 หมดต้องซื้อเพิ่ม  ปีนี้เหลือตั้งสี่ขวด โซดาอีกถาด คิดดูว่าปีนี้เซ็งขนาดไหน  ไปบ้านใครเจอหน้าก็รีบไปซื้อแกล้ม  ทุกปีไปแกล้มเต็มบ้าน  ท่าทางปีนี้เงินทองจะหายากเพราะไม่มีใครใช้จ่ายกันเลย  นั่งไหนก็คุยเเต่เรื่องการเมือง  เป็นสงกรานต์ที่เซ็งโคตร ๆ  สู้ตอนส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ที่ผ่านมายังไม่ได้เลย   piuyty piuyty piuyty
          เข้าประเด็นโลดเดี๋ยวจาเซ็งกันหมด   roister roister roister  คืนนั้นเมื่อผมกับเพื่อนสนิทและไม่สนิทนักอีกสองคนไปเปิดเหล้าที่ฮอลลีวูดรอน้อง ๆ กับเพื่อนคนพะเยา  ก็ตกลงกันว่าสองขวดแรกผมกับเพื่อนผมเปิดก่อน  ถ้าเหล้าไม่พอขวดที่สามกับสี่ก็ไล่ตามลำดับ  เพราะวันนั้นผมกับเพื่อนผมอาวุโสสุด  อีกสองคนนามสมมุติ ต่าย กับ พล  ละกัน  ต่ายรับเหมาเหมือนกันเป็นเพื่อนกันมานานแต่ไอ้พลเนี่ยอายุห่างจากพวกผมหลายปีรู้สึกประมาณ 35 แต่ที่เข้ากลุ่มได้เพราะบ้านเช่าติดกับบ้านไอ้ต่าย ๆ เลยพาเข้ากลุ่มเพราะชอบกินเหล้าทุกวันเหมือนกัน  ที่สำคัญสองคนนี้มีเมียแล้วและเมียใจดีปล่อยให้กินเหล้าได้เสรีไม่มีบ่น   dsgjsd dsgjsd dsgjsd  ไอ้พลทำงานกินเงินเดือน  เลยหน้าตาไม่โทรม  ดูดีแบบพวกนั่งโต๊ะห้องแอร์  ส่วนพวกผมหน้าตาเต็มอิ่ม ลงพุงนิดหน่อยแต่ดูราศีเสี่ย(ความจริงก็แค่มีกินมีเที่ยว) ทุกทีเที่ยวด้วยกันไอ้ต่ายกับพลมักไม่ไปต่อเที่ยวหญิงเพราะเมียโทรตาม  แต่คืนนี้หนีเมียมาไกลถึงพะเยาเลยได้ข้ออ้างค้างคืนเพราะกลัวโดนด่านเป่าแอล kjhg kjhg kjhg  ปัญหาเริ่มตรงนี้แหละ  เมื่อบักโก้ ซี้เก่าพะเยาพาเด็กสาวอายุอานาม 18-21 เข้ามากันหกคน พ่วงด้วยกระเทยหุ่นผอมบางวัยรุ่นอีกสองคน มาด้วย ก็พาน้อง ๆ มาทักทายซึ่งน้อง ๆ ก็ยกมือไหว้พวกผมกันทุกคน .,mn .,mn .,mn  ผมเลยสั่งไอ้บ๋อยโจรห้าร้อยประจำตัวผม ไปหาเก้าอี้มาให้ครบคน  ซึ่งมันก็จัดให้ตามสั่งแบบว่าตอนมันยกเก้าอี้มาไอ้โต๊ะข้าง ๆ เขม่น ๆ แม่งทำไมโต๊ะนี้เก้าอี้มันหาง่ายจังวะ อารายทำนองเนี้ย   jljhl jljhl
            เมื่อน้อง ๆ มาถึงก็รินเหล้ากันมีเข้าห้องน้ำไปเติมแป้งกันตามประสาหญิง ๆ ซึ่งพวกผมนั้นก็เล็งเป้ากันตามระเบียบ สรุปได้ดังนี้ นอกจากคู่ขาบักโก้ซึ่งพวกผมหมดสิทธิ์ลุ้น  น้องอีกห้าคนนั้น  น้องนุ่นสวยสุด ๆ เรียกได้ว่าเป็นแบงค์พันก็แล้วกันเข้าใจง่ายดี  หน้าตาคล้ายน้องเอ้ หรือที่เรารู้จักกันในถ่ายแบบนู้ด lin si yee ที่เล่นเป็นนางเงือกพระอภัยมณี หนังอาร์แผ่น นั่นแหละ เรียกได้ว่าเป็นน้องสาวฝาแฝดเลยก็ว่าได้  น้องเธอสูงแค่ 155 แต่หน้าตารูปร่างสมส่วน  ส่วนอีกสี่คน น้องทราย  น้องแก้ม  น้องอาย  น้องมิว   ผมอยากเทียบว่าเป็นแบงค์ห้าร้อยแต่มันไม่ถึงขั้นจริง ๆ ต้องเทียบว่าเป็นแบงค์ร้อย  ถึงจะถูกต้อง สูสีกันทั้งสี่คนเรียกได้ว่าได้คนไหนก็เหมือน ๆ กัน ไม่ได้ดีกว่าที่เหลือว่างั้น    กระเทยอีกสองไม่ต้องพูดถึง อีปาย  กับ อีฟ้า  นั้นผมพยายามอยู่ห่าง ๆ แบบว่าไม่ใช่แนวจริง ๆ  รับไม่ได้อะ fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf
              ทุกคนล็อคเป้าน้องนุ่นหมด  ผมเลยบอกของแบบนี้แล้วแต่น้อง ๆ เขาเป็นคนเลือก น้องเขาชอบใครคนนั้นก็ได้ไป (ความจริงพูดไปงั้น ๆ เพราะไม่อยากให้ต้องมีการแย่งกัน  แต่ในใจคิดไว้ใครแย่งกูตาย  roister roister roister)  เพื่อนสนิทผมรู้ความหมายคำพูดผมดีเลยไปเล็งน้องแก้มแทน  ส่วนไอ้ต่าย  ไปล่อโคโยตี้มา  เข้ามานั่งโต๊ะทีหลังเด็กพวกนี้มาเลยไม่ออกอาการล็อคเป้ามาก  ไอ้พลถึงมันจากเรียกผมพี่ทุกคำ  ผมก็ไม่สละสิทธิ์ให้มันหรอก  kjhg kjhg kjhg มันมองหน้าผมเห็นผมก็เล็งน้องนุ่นมันเลยพูดว่า  แล้วแต่ดวงใครดวงมัน  น้องเขาชอบใครก็ถือว่าโชคดี   ผมเลยรู้ละ  ว่าไอ้พลเนี่ยมันเอาคำผมมาย้อนกันท่าผม  ผมเลยยกแก้วชนกับมันแล้วพูดว่า  ดวงใครดวงมัน  และแล้วเกมแย่งน้องนุ่นก็เริ่มขึ้น  ณ  บัดนั้น lowwww lowwww lowwww
              เมื่ออีปายซึ่งดูท่าว่าจาสนิทกับน้องนุ่นมากที่สุดเห็นเต้นด้วยกันไปห้องน้ำด้วยกัน  หยิบบุหรี่วอนเดอร์เขียวมาดูด ผมก็สะกิดเอวเข้ามาคุยว่าชอบบารากุมั้ย  เดี๋ยวพี่สั่งให้  น้องแกก็บอกจริงหรือค้า  ผมบอกจริงดิ  แล้วก็สั่งบ่อยประจำตัวไปเอาบารากุมา  โถหนึ่งให้น้องคนนั้น  ชี้ไปที่น้องนุ่น  ซึ่งเต้นอยู่ติดกับอีปาย  พอบารากุมา  น้องนุ่นก็ตกกะใจแต่ไอ้บ่อยผมคงกระซิบว่าผมสั่งมาให้เห็นมันชี้มาทางผม  kjhg kjhg kjhg น้องนุ่นเลยยิ้มสวนมา  อีปายเมื่อมันดูดบารากุ จนสำลักควันก็พาน้องนุ่นมาชนแก้วขอบคุณผมพร้อมกับชงเหล้าให้ผมด้วย kjhg kjhg kjhg  แล้วน้องก็กลับไปเต้นกันต่อน้องเขานั่งกันโต๊ะสาม  พวกผมนั่งโต๊ะหนึ่ง  โต๊ะกลางมีพวกน้องที่เหลือ ๆ นั่งกัน  เรียกได้ว่าฟ้าไม่เป็นใจ  ไอ้พลมันน้องนุ่นมาชนแก้วขอบคุณผมพร้อมกับช่วยอีปายชงเหล้าให้ผมมันก็อาศัยความหนุ่มเหลือน้อยของมัน  ไปเต้นกับกลุ่มน้องนุ่นที่โต๊ะแรก  แถมยังชนแก้วกับน้องเขาอีก   eta20 eta20 eta20  ไอ้ฉิบหาย  มันเนียนเหลือเกิน  ไอ้ผมก็จาไปเต้นกับน้องเขาคงไม่ได้  เพราะวัยกับท่าเต้นกลองยาวนำหน้าขบวนแห่นาคของผมนั้นถ้าเต้นออกมาในนี้  กลัวว่าจะเป็นจุดสนใจ  fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf  ยิ่งไอ้พลมันเต้นใกล้ ๆ พร้อมกับกระซิบข้างหูชวนน้องนุ่นคุยบ่อย ๆ เข้า  ผมก็ชักหนาว ๆ เหมือนกัน  จังหวะนั้นเพื่อนผมก็ตีสนิทน้องแก้มสำเร็จ  น้องมายืนเต้นพร้อมกับชงเหล้าให้ตาลอด  เลยพ่วงเอาน้องทรายมาด้วย  กะว่าจะให้นั่งเป็นเพื่อนผม  แต่ผมบอกไม่เป็นไรเดี๋ยวพี่ออกไปสูบบุหรี่เดี๋ยว
              เมื่อออกมายืนดูดบุหรี่นอกฮอลด้วยความหงุดหงิดเสร็จ  กำลังจากลับเข้าไปอีปายกับอีฟ้า  เดินออกมาพอดี  ผมถามไปไหนได้คำตอบว่าไปเซเว่นซื้อบุหรี่  ผมเลยอาสาขับรถพาไปส่งแถมให้เงินอีกห้าร้อยไปซื้อบุหรี่  อีฟ้าได้เงินก็กริ๊ดใหญ่เลย  จะเข้ามาหอมแก้ม  ผมเลยบอกไม่ต้อง ๆ  scary scary scary  เรื่องเล็ก ๆ น้องแกเลยชวนดูดบุหรี่ต่อหน้าฮอล  ผมเลยชวนคุยเรื่องน้องนุ่นว่าน้องแกเรียนอยู่อะเปล่า  ได้คำตอบว่าเรียนอยู่ระดับปวส. กันทั้งหมด  ถึงจาคนละห้องก็สนิทกันมาก ๆ เพราะคบกันมาตั้งแต่ มอสาม  อีฟ้ารู้ไส้รู้พุงผมทันที  บอกสนใจนุ่นละดิ  ผมเลยบอกไปว่าหน้าคล้ายแฟนเก่าพี่นะ   fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf ความจริงอยากจะบอกว่าน้องเขาหน้าคล้ายนางแบบโป๊   เขินนนนนน อีฟ้าบอกเดี๋ยวหนูจัดให้  แต่พี่ต้องดูแลเพื่อนหนูดี ๆ นะ เพื่อนหนูเพิ่งเลิกกะเเฟน  ตอนนี้กะลังอยู่ในช่วงทำจาย  ผมเลยบอกหายห่วงพี่เนี่ยคบใครคบทีละคน  ขอแค่น้องไม่เบื่อพี่ก่อนพี่รับรองตามใจล้านเปอร์เซ็น fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf  แต่ระวังไอ้พลเพื่อนพี่หน่อยละกัน  มันมีเมียแล้ววันนี้หนีเมียมาเที่ยวกลัวว่ามันจาทำน้องเขาซ้ำใจรอบสอง  อีปายกับอีฟ้าบอก  เดี๋ยวหนูกันท่าให้พี่หายห่วง  และแล้วก็พากันกลับไปนั่งโต๊ะ  โดยไอ้พลเจออีปายกับอีฟ้าพยายามเต้นขวางบวกกับยกแก้วชนกับไอ้พลบ่อย ๆ แถมผสมให้มันซะแบบว่าโซดาน้อยกว่าเหล้าละกัน  kjhg kjhg kjhg เพื่อนผมเห็นแล้วสะกิดผม  บอกมึงยังไม่ยอมแพ้ไอ้พล  เล่นของใส่มันเลยเหรอ  ผมเลยตอบเพื่อนไปว่า  แค่อยากให้มันรู้ว่าใครเป็นใครแค่นั้นเอง  kjhg kjhg kjhg
              ผ่านไปเกือบครึ่งชั่วโมงไอ้พลก็ยังไม่ยอมแพ้  ยังยกแก้วชนสู้กับอีปายอีฟ้ากับน้องนุ่นได้แบบว่าจิบๆ เอาเชิงไม่กล้ากระดกหมดเหมือนช่วงแรก ๆ เเละแล้วโคก็ขึ้นเต้นอีกรอบ  น้อง ๆ นั่งกันหมด  ไอ้พลก็กลับมานั่งข้างไอ้ต่าย  อีปายเดินมาหาผมบอกว่าไปนั่งข้างน้องนุ่นหน่อย  น้องเขาอยากกินพั้นซ์แก้เมา  (ความจริงอีฟ้ากับอีปายอยากกิน) ผมเลยลุกไปนั่งข้างน้องนุ่นพร้อมกับชนแก้ว  ชวนน้องเขาคุยเรื่องเบอร์โทรศัพท์  ซึ่งน้องก็กดโทรเข้าเครื่องผมและผมก็เมมไว้  จังหวะเก็บโทรศัพท์มองมาทางไอ้พลแล้วยิ้มให้แบบผู้ชนะ kjhg kjhg kjhg ไอ้พลหน้าซีด  มึงรู้รึยังว่าไผเป็นไผ roister roister roister  คุยกับน้องเขากับเรื่อย ๆ ซึ่งพั้นซ์สิบแก้วนั้นกระจายไปทั่วโต๊ะ  และแล้วเค้กวันเกิดน้องมิวก็มาที่โต๊ะพร้อมกับนักร้อง ร้องเพลงแฮบปี้เบริดเดย์ให้  รู้สึกมีอีกโต๊ะที่ได้เค้ก เมื่อทุกคนได้เค้กชิ้นเล็ก ๆ น้องนุ่นนั้นชวนผมกินผมเลยส่ายหน้าบอกไม่ชอบ  น้องนุ่นเลยตักใส่ปากให้ซึ่งผมก็กินแต่โดยดี เขินนนนนน เขินนนนนน  กินเสร็จยิ้มให้ไอ้พลอีกรอบ  kjhg kjhg คุยกันสักพักนักร้องลงน้อง ๆ ก็เริ่มเต้นกันอีก  ผมเลยกลับมานั่งที่เก่า  เพื่อนผมบอกมึงแกล้งไอ้พลเกินไป  ผมเลยบอกจิ๊บ ๆ น่า เหลียวมาว่าจะชนแก้วกับไอ้พล  แม่งมันยังไม่ยอมแพ้  ยังไปเต้นกับน้องเขาอีก  ภาษาบ้านผมเรียก  ไม่จบ  น้องนุ่นก็หัวอ่อนแต้  ไอ้พลขอเบอร์ก็ยังให้มันอีก  ไอ้พลได้เบอร์น้องนุ่นก็ส่งยิ้มให้ผม  ในใจผมกำลังนึกอยู่ว่าจะชวนอีฟ้าอีปายให้พาน้องนุ่นไปหาข้าวต้มกินดีกว่า  แบบว่าดึกแล้วชักแสบท้องเหมือนกัน  fdgdfdf fdgdfdf กะว่าจะให้ไอ้พลรู้ว่าไผเป็นไผรอบสอง  jljhl jljhl jljhl  กำลังจาเรียกอีฟ้า  อยู่ ๆ มีเด็กวัยรุ่นสามคนท่าทางกวนตีน  แต่ก็ดู ๆ นิสัยดีนะ  เข้ามาร่วมโต๊ะ  มายกมือไหว้พวกผมด้วย  ผมก็รับไหว้ได้คำตอบจากอีปายว่าเพื่อนกัน  แต่หนึ่งในนั้นเป็นแฟนเก่านุ่น  เห็นเข้าไปคุยอารายไม่รู้กะน้องนุ่น  เห็นน้องนุ่นหันหลังให้ตลอด  ไม่ยอมมองหน้ามันเลย  ไอ้พลท่าทางจารู้ละว่าส้นตีนอยู่ใกล้แค่เอื้อม  ทำเป็นเนียนเดินกลับมาแวะชนแก้วกับน้องทราย แล้วก็มานั่งที่เก่า   ตอนนี้เลยกลายเป็นหมาหงอยกันทั้งผมทั้งไอ้พล  เพื่อนผมได้น้องแก้ม  ไอ้ต่ายได้น้องมิว  เหลือน้องทราย กับน้องอาย  สองคนนี้ไม่ต้องแย่งกันใครได้คนไหนก็ไม่เสียดายอีกคนหรอก  ผมเลยบอกมึงเลือกก่อน  ไอ้พลตอนนี้มันกลับมาเป็นคนดีบอกพี่เลือกก่อนเลย   scary scary scary  ทำไมมึงไม่พูดแบบนี้ตั้งแต่แรกวะ  และแล้วน้องทรายก็มานั่งกับไอ้พล  ส่วนน้องอายนั้นมัวแต่คุยกับอีฟ้า  ผมเลยนั่งคุยกับอีปายซะเลย  ได้ความว่าแฟนน้องนุ่นเนี่ยเรียนช่าง  ไม่ใช่เพื่อนกลุ่มเดียวกันหรอก  แต่ไอ้ผู้ชายอีกสองคนเนี่ยเพื่อนกัน  แบบว่าต่างคนต่างอึดอัดเพราะแฟนน้องนุ่นเนี่ยมันเจ้าชู้  ตามประสาคนหล่อ  ซึ่งวันนี้ดูท่ามาง้อขอคืนดี  แต่น้องนุ่นไม่เล่นด้วยหันหลังให้ตาลอด  แถมยังร้องไห้น้ำตาซึม ๆ ออกมาด้วย  ตอนนั้นตีสองครึ่ง  ดีเจเริ่มประกาศว่าตีสามจะปิด  แต่นั่งต่อแบบไม่มีเพลงได้จนถึงตีสามครึ่ง  ผมเลยเตรียมใจละว่าวันนี้กูได้น้องอายแน่ ๆ เพราะน้องอายส่งยิ้มให้ตอนน้องคุยกับอีฟ้าหลายครั้งแบบเป็นนัย ๆ ละ  ljhgf ljhgf ljhgf เลยถามบักโก้ว่าแล้วอีฟ้ากับอีปายกะน้องนุ่นเนี่ยเอาไง  ถ้าพวกเราจะไปต่อม่านรูดกันมึงจะไปส่งกลับบ้านเหรอ  บักโก้คุยกะเด็กมันแล้วบอกว่ามันเมา  มันจะไปนอนม่านรูดวังทองเหมือนกัน  อ้าวแล้วอีฟ้าอีปายกลับไงวะ  บักโก้เลยบอกมึงเมาปะ  ไม่เมาพอได้  งั้นไปส่งหน่อยแถว ๆ แม่ต๋ำบุญโยง  เดี๋ยวอีฟ้าเป็นคนบอกทาง  โอเคตามนั้นพวกมึงรอกูอยู่นี่  อีฟ้าอีปายเลยไปแยกน้องนุ่นออกจากการง้อของอดีตแฟนเก่า  แล้วพากันขึ้นรถผม  น้องนุ่นพอขึ้นรถได้ร้องไห้ออกมาแบบไม่อายใคร  โดยมีอีฟ้าคอยดึงทิชชู่ในรถผมส่งให้น้องนุ่นเช็ดน้ำตาจนเกือบหมดกล่อง  ผมเลยชวนกินข้าวต้มก่อนกลับทุกคนตกลง  แวะกินข้าวต้มโต้รุ่งใกล้กับศาลพ่อขุน  น้องนุ่นไม่กินนั่งกินน้ำตาในรถ  ผมเลยกินกันกับอีฟ้าอีปาย  เลยถามว่ากลับดึกแบบนี้อยู่หอเหรอ  ได้คำตอบว่าอยู่บ้านอ้าวแล้วเข้าบ้านยังไงพ่อแม่ไม่ว่ากะ  มันบอกเดี๋ยวไปนอนกันบ้านน้ามันเช้า ๆ ค่อยเข้าบ้าน  ผมเลยบอกงั้นนอนม่านรูดปะเดี๋ยวเปิดห้องให้  แต่พี่ไม่หวังอารายนะ (แบบว่าไม่ชอบไม้ป่าเดียวกัน)  fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf  อีฟ้าไปถามน้องนุ่นในรถ น้องนุ่นตกลง  ผมเลยพาไปเปิดห้องที่วังทอง ให้น้องเขานอนสองห้อง  อีฟ้ากับอีปายนอนด้วยกัน  น้องนุ่นนอนคนเดียวห้องหนึ่ง  mbvc mbvc mbvc แบบว่าหวังไว้นิด ๆ  พอเปิดห้องเสร็จก็บอกน้อง ๆ นอนกันเดี๋ยวผมไปกินต่อกับเพื่อนที่เหลือ  อีฟ้าอีปายบอกหนูยังไม่อยากนอนอะ  พี่อยู่คุยปลอบนุ่นเพื่อนหนูมั้ย  เดี๋ยวหนูขับรถพี่ไปกินกันต่อกับเพื่อนพี่เอง   ;khhg ;khhg ;khhg  โหคุณน้องฟ้า กับคุณน้องปาย  สุดที่รักของพี่  มึงส่งซิกให้ขนาดนี้มีหรือพี่จะไม่รู้  เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน เลยตกลงเดี๋ยวอยู่คุยเป็นเพื่อนน้องนุ่นก็ได้  fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf   ว่าแต่ระวังด่านตรวจนะ  อีฟ้าบอกพี่หนูคนพะเยานะหายห่วง  ดูเพื่อนหนูดี ๆ ละกัน  ผมเลยเข้าไปคุยกะน้องนุ่นในห้องตอนปิดประตูล็อคเรียบร้อย 
             ขออภัยหิวข้าวขึ้นมาซะแล้ว  เดี๋ยวขอออกไปหาอะไรกินหน้าปากซอยก่อน  ถ้ากลับมาต่อไม่ทันยังไง ติดไว้พรุ่งนี้ละกัน ;khhg ;khhg ;khhg

รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

Chongnewy

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

รอติดตามตอนต่อไปครับ  เขินนนนนน

• ไอ้เสือปืนไว
  • *

bbgatoonjj

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

ละครวันหยุดสุดเสียว

arkarades

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

pongz เรื่องยาวเลยครับ

NIRVANA

• *

ม่วนดีค้าบบบ รออยู่เน่อค้าบบบบ hgjhg

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: th

dgd
ตื่นเต้น ตื่นเต้น
มาต่อเร็ว ๆ นะคร้าบท่านพี่
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

shotgunman

• V.I.P.
  • *

อะต่อให้จบ ๆ พรุ่งนี้ว่าจะนำทีมไปริชสปาเปิดใหม่ซะหน่อย  ไม่เห็นมีใครไปมาแล้วมาเล่าให้ฟังเลย  กลัวจาไม่แจ่มจริง ต้องไปดูให้เห็นกะตาเสียหน่อย dsgjsd dsgjsd dsgjsd
            เมื่อล็อคประตูห้องเสร็จน้องนุ่นรู้สึกจะหยุดร้องแล้ว  เห็นผมเดินเข้ามาก็ถามไม่ไปหาเพื่อนเหรอ  ผมก็เลยบอกว่าจาอยู่เป็นเพื่อนกลัวน้องคิดมาก  เป็นห่วง fdgdfdf  น้องนุ่นทำหน้าอาย ๆ บอกห่วงหรือหวังอย่างอื่น เขินนนนนน ผมบอกเป็นห่วงอย่างเดียวจริง ๆ นะ น้องไม่เชื่อบอกให้สาบานดิ   eta20  โหน้องเล่นซะแรง  ผมเลยบอกสาบานก็ได้อะแต่นี่มันม่านรูดนะ  กลัวสาบานแล้วเกิดผิดคำสาบานเจ้าที่เจ้าทางทำให้พี่หน้ามืดปล้ำน้องขึ้นมาทำไง  เขินนนนนน น้องบอกลองปล้ำดิเดี๋ยวจาร้องให้คนช่วย  อุ้ยน้องไม่เคยเข้าม่านรูดกะ  ไอ้คนที่เข้ามานะไม่ช่วยน้องหรอกมาช่วยพี่ซะมากกว่า  kjhg kjhg kjhg  น้องนุ่นหน้าแดงหยิบหมอนมาไล่ตีผมใหญ่เลย  จังหวะจับหมอนได้เลยดันน้องล้มลงกะเตียงแล้วตาเราก็มองประสานกัน  ไม่อยากบอกว่าเหมือนในหนังน้ำเน่าหลังข่าว  แต่นี่เรื่องจริงแต่ในม่านรูดเลยจ้องเสร็จเลยจับไซค์ซอกคอหลังใบหูโดยสองมือนั้นลอดใต้เสื้อสายเดี่ยวทะลวงผ่านยกทรงไปขยี้หัวนมน้องแบบชำนาญการ  เรียกได้ว่าสามวิ  ลงสามจุดยุทธศาสตร์ หน้าอกน้องนุ่นมีไม่มากเรียกได้ว่าไม่ได้ขยำเต็มมือแค่จับเล่นบีบ ๆ แต่ดีที่น้องผิวขาวจุกนมเลยอมชมพูน่าดูดมาก ๆ  มือน้องนุ่นทั้งสองจับไหล่ผมทั้งสองข้างพยายามดันออกแต่น้องตัวเล็กเลยไม่มีแรง  แต่ในใจผมคิดว่าน้องดันเอาเชิงเพราะแรงที่ดันมันน้อยเกินไปสำหรับการขัดขืนจริง ๆ ได้ยินเสียงน้องบอกหยุดก่อน ๆ แต่ตอนนั้นใครจาไปหยุด  เมื่อสองมือดันยกทรงกับเสื้อน้องไปกองอยู่หน้าอก  ผมก็จัดการดูดเม้นหัวนมน้องนุ่นทันที  เสียงน้องเงียบไปหลับตาเกร็งอย่างเดียว  ผมเลยรูดเสื้อกะยกทรงออกผ่านหัวน้องเลยจูบหน้าผากไปหนึ่งทีแล้วบอกน้องว่าไม่ต้องกลัวนะ  พี่เนี่ยทำอารายไปเพราะชอบน้องจริง ๆ ไม่มีทิ้งขว้างหรอก(คำนี้ใช้ประจำแต่ทำไม่ได้ซักที เขินนนนนน)  แล้วก็ลงมานัวหน้าอกต่อพร้อมกับรูดกางเกงน้องทิ้งแล้วก็ปลอกเปลือกตัวเองซะอย่างเร็ว  ลงมาช่วงล่างอู้หู้วันนี้เจอของดีรอบสอง  บ่ะน้องไม่มีขนสักเส้น  ทำไมวันนี้กูโชดดีนะวะเนี่ยถึงว่าปีนี้ซวยมาตั้งแต่ต้นปี  แสดงว่าดวงกูเริ่มขึ้นละ  เลยจัดการทาสีซะจนน้องก้นไม่ติดเตียงถึงขนาดจับหัวผมกดคาไว้ตาลอด  ผมเลยจัดการยัดเข้าไปสองนิ้วควงสว่านพร้อมกับใช้ลิ้นขยี้เม็ดอย่างแรง  กลัวน้องจาเสร็จก่อนเลยลุกขึ้นมาจับยัดเข้าไปแล้วซอยท่ามาตรฐานทันที  ดูท่าทางน้องใกล้มาก ๆ ครางซะดังเชียว จับไหล่ผมซะเเน่น  ไม่ถึงสองนาทีน้องก็เกร็งตัวตอดตุ๊บๆๆ  หายใจแรง  ไอ้ผมเครื่องกะลังเริ่มร้อน  เลยรู้สึกร้อน ๆ เฮ้ยไม่ใช่ดิ  ทำไมมันร้อนจังตัวน้องก็ร้อนผมก็ร้อน   ฉิบหายแอร์ห้องนี้น้ำยาแอร์คงหมดสภาพ  ลมออกจากแอร์ออกมาเย็นนิดเดียว  ถึงว่าทำไมห้องยังอุ่น ๆ อยู่เกือบครึ่งชั่วโมง ตูจะบ้าตาย    scary scary scary  ไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้วช่างมัน  จับหน้าอกน้องขยี้หัวนมเล่น  พร้อมกับหอมแก้มน้องแล้วนัวซอกคอต่ออีกรอบ  แล้วก็ค่อย ๆ สาวยาว ๆ ช้า ๆ สักสามนาทีน้องเริ่มครางเบา ๆ เลยเร่งเครื่องขึ้น  ชักเมื่อย ๆ เลยจับน้องนอนตะแคงแล้วรัวซะเร็ว  แขนซ้ายให้น้องหนุนมือขวาจับหน้าอกน้องไว้  ดูน้องมีอารมณ์ร่วมมากจับมือขวาผมให้ขยำหน้าอกอย่างต่อเนื่อง  ใกล้จะเสร็จละแต่กลัวจาเสร็จก่อนน้อง  เลยจับน้องให้อยู่ข้างบน  น้องทำหน้าอาย ๆ บอกไฟสว่างปิดไฟได้ไหม  ผมเลยบอกไม่ต้องอายเดี๋ยวพี่หลับตาก็ได้  น้องนุ่นยังไม่หายอายเลยนอนทับตัวผม ๆ เลยจับไหล่น้องดันขึ้น ๆ ลง ๆ เร็วขึ้น ๆ เนื่องจากห้องมันร้อนและจังหวะเราก็เร็วเหงื่อน้องกับผมเลยเริ่มออกมาจนรู้สึกมือลื่นและตัวลื่นไปหมด  น้องนุ่นสงสัยใกล้เสร็จเอามือจับไหล่ผมแล้วดันตัวเองขึ้นแล้วเร่งสปีดผมเลยช่วยจับเอวน้องแล้วเด้งสวนให้ทันกับจังหวะของน้อง  แต่สงสัยวันนี้ผมจาเมามากไปเลยเสร็จยากนิดหนึ่ง  น้องนุ่นเสร็จจนได้ตอดตุ๊บ ๆ ลงมานอนทับผมอีกละ  ผมเลยขอเสียมารยาทจับไหล่น้องดันขึ้นลงแล้วเร่งสปีดเสร็จตามน้องไปจนได้  เล่นเอาซะเหนื่อยตัวเหนียวไปหมด  นอนพักหอบหายใจเริ่มรู้ละว่าห้องนี้มันคงไม่เย็นแล้วละ   เพราะได้กลิ่นจิมิของน้องนุ่นขึ้นมาถึงจมูก  กลิ่นหอมแบบมึน ๆ  fdgdfdf fdgdfdf
             น้องนุ่นลุกขึ้นบอกไปอาบน้ำก่อนร้อน  ผมเลยชวนเปลี่ยนห้องบอกแอร์คงเจ๊ง  น้องบอกขออาบน้ำก่อนเถอะตัวเหนียวมาก ๆ  ผมเลยบอกงั้นเดี๋ยวไปเปิดแอร์ห้องข้าง ๆ รอ  เดินออกมาเรียกเด็กมาบอกเปลี่ยนห้อง แอร์ห้องนี้ไม่เย็น  เด็กเลยพามาห้องข้าง ๆ แล้วลองเปิดแอร์ดูเออเย็นใช้ได้  งั้นพี่เปลี่ยนห้องนี้แหละ  ไปเอาเบียร์ลีโอเย็น ๆ มาให้ด้วยขวดหนึ่ง  พอน้องนุ่นอาบน้ำเสร็จผมก็เรียกมาห้องข้าง  ผมไปอาบน้ำน้องนุ่นนั่งดูทีวี  โทรศัพท์ดังขึ้นมาตอนอาบเสร็จพอดี  เพื่อนสนิทผมโทรมาถามว่าอยู่ไหน  ผมเลยบอกอยู่คุยเป็นเพื่อนน้องนุ่น  มึงจะถามทำไม (น้องนุ่นนั่งอยู่ข้าง ๆ เลยต้องใช้คำว่า  มึงจะถามทำไม เป็นรหัสรู้กันระหว่างผมกับเพื่อนว่าไม่ต้องคุยเรื่องนี้อีก) แล้วเด็กเหลือคนหนึ่งใครเอาหมายถึงน้องอาย   ผมเลยบอกแก้ปัญหากันเอาเอง  มันบอกแก้ไงวะโหให้กูคุยกับอีปายดิ  อีปายรับสายบอกค่าพี่  ผมเลยบอกน้องไปส่งน้องอายกลับบ้านหน่อยละกันเดี๋ยวพรุ่งนี้พี่มีค่าขนมให้  อีปายบอกได้คร่า  ผมเลยคุยกะเพื่อนว่าพรุ่งนี้ตื่นแล้วค่อยคุยกัน  เพื่อนผมบอกไม่ได้ ๆ มาช่วยกันลากบักโก้กับไอ้พล  ก่อนแม่งเมายุบคาโต๊ะ  เด็กเหลือเพียบ  ผมเลยบอกงั้นมึงขับรถมารับกูดิ เร็ว ๆ นะ ห้อง....  น้องนุ่นถามมีไรเหรอ  ผมเลยบอกเพื่อนพี่เมายุบคาโต๊ะ  ต้องไปช่วยกันลากออกมา  น้องนุ่นบอกหิวข้าวเดี๋ยวไปด้วย  ผมเลยบอกรถไม่พอนั่งมีหลายคน  เดี๋ยวซื้อมาฝากอยากกินอะไร  น้องบอกอะไรก็ได้  สักพักเพื่อนมาถึงก็พากันไปลากไอ้โก้กับไอ้พลยัดใส่รถ  ดีที่มีคนขับไหวคือผมกับเพื่อน  อีปาย รถสามคัน  โดยไอ้โก้กับคู่คามันห้องหนึ่ง  เพื่อนผมกับน้องแก้ม  ไอ้ต่ายกะน้องมิว  ไอ้พลนอนคนเดียว  นอกนั้นอีปายกะอีฟ้าขับรถผมพาไปส่งบ้าน  เนื่องจากอยากแกล้งไอ้พลเล่น  เลยหยิบเป๋าตังค์มันออกมาหยิบแบงค์พันแจกน้องทราย น้องอาย คนละใบ แบงค์ห้าร้อยแจกอีฟ้ากับอีปายคนละใบ  บอกให้กินหนมสงกรานต์  แล้วให้อีกห้าร้อยให้อีฟ้ากับอีปายเมื่อกลับมานอนม่านรูดซื้อของกินให้หน่อยสักสองสามอย่างน้องนุ่นหิว   
                   เมื่อเข้าห้องน้องนุ่น  เล่นมือถืออยู่  ผมเลยบอกเดี๋ยวของกินมา  น้องนุ่นถามว่าเพื่อนผู้ชายสามคนนั่นกลับไปแล้วเหรอ  ผมเลยบอกไม่เห็นนะ  เหลืออยู่แค่เพื่อนพี่กับเพื่อนน้อง  ทำมายจะคืนดีกับแฟนเหรอ  น้องนุ่นบอกไม่หรอก  เป็นคนเจ็บแล้วจำ  ผมเลยเอามือลูบหัวน้องบอกงั้นก็ดีแล้ว  น้องนุ่นทำหน้าบึ้ง  ดีอะไรล่ะ  เจอกับพี่แป๊บเดียวก็เข้าม่านรูด  พี่ก็หาว่าหนูง่ายใช่ไหมล่ะ   scary  เอาละดิงานเข้า  โหมันเรื่องบังเอิญน่า  ใครว่าน้องง่ายไม่จริงหรอก  น้องนุ่นก็หันหน้าหนีแบบเดียวกับหันหลังให้แฟนเก่าเดี๊ยะเลย  ผมเอามือจับไหล่ให้หันกลับมาก็ไม่ยอมหันได้ยินเสียงหายใจฝืดฝาด  น้องนุ่นร้องไห้อีกละ  แม่งร้องง่ายจริง ๆ  อารายนิดหน่อยเป็นบ่อน้ำตาแตก ทิชชู่ในห้องก็ม่ายมี  รถผมอีปายกับอีฟ้า  ขับไปไหนก็ม่ายรู้  รถเพื่อนก็กุญแจอยู่ที่มันคงกะลังเข้าด้ายเข้าเข็ม  ยิ่งร้องก็ได้ยินเสียงน้ำมูกน้องติดลำคอ  เลยไปหยิบผ้าเช็ดตัวในห้องน้ำมาให้น้องซับน้ำตา  แล้วจับมานอนกอด  ในใจก็นึกกว่าได้กินแต่ละทีกินยากกินเย็นจังโว๊ย  ไอ้ของฟรีเนี่ยใครว่ากินง่าย  เลยชวนคุยไปเรื่อยเปื่อยเรื่องเรียนเรื่องทำงาน  น้องบอกเบื่อพะเยาเหมือนกันเดี๋ยวจบปวส.ปีหน้า  จะไปเรียนเชียงใหม่ หรือไม่ก็เชียงราย  ผมเลยบอกมาเชียงรายดีกว่า เดี๋ยวหาหอพักให้อยู่ฟรีเลย  เพื่อนพี่มีหอพักอยู่หลายที่  บ้านเช่าก็มี คุยไปคุยมาใช้ท่าไม้ตาย  จับแขนน้องขึ้นมาแล้วใส่สร้อยข้อมือทองแท้ ครึ่งสลึง ซะเลย kjhg kjhg kjhg  เจอท่าไม้ตายนี้เข้าไปยิ้มออกเบย 
                  ท่าไม้ตายนี้ใช้เฉพาะกับน้อง ๆ ที่ถูกใจเท่านั้น  ส่วนมากใช้กับขาประจำเนื่องจากประหยัดเงินไปได้หลายอยู่  สร้อยข้อมือเส้นละครึ่งสลึง ตกอยู่ 2700-2900 แล้วแต่ลวดลาย ให้ครั้งหนึ่งสามารถฟันฟรีไปได้ประมาณสองสามครั้ง  มีข้อเสียอยู่อย่างเดียว  คือหลังจากนั้น น้องมักขอเส้นที่มันใหญ่ขึ้น  เช่น  สร้อยคอ เป็นต้น  อันนี้ตัวใครตัวมัน kjhg kjhg kjhg
                 พอน้องนุ่นได้สร้อยแขนเส้นเล็กเท่าหนวดกุ้ง  แต่ดีใจมากมาย  ถึงกับมาหอมแก้ม แล้วถามหยั่งเชิงว่าทองเคอะเปล่า  ผมเลยบอกถ้าเป็นทองเคเส้นมันต้องใหญ่กว่านี้ดิ  ที่มันเส้นไม่ใหญ่เพราะเป็นของแท้ล้านเปอร์เซ็น  เดี๋ยวถ้าน้องตั้งใจเรียน  เดี๋ยวซื้อให้อีกหลาย ๆ เส้นเลย  น้องนุ่นก็มาหอมแก้มอีกรอบ  บอกเป็นครั้งแรกที่มีคนซื้อของให้บอกพี่ใจดีจังเลย  ผมเลยจับน้องนอนบนหมอนแล้วบอกว่า  บอกแล้วไงว่าชอบจริง ๆ ไม่ได้ชอบเล่น ๆ และแล้วก็เริ่มยกสอง  แอร์เย็นหรือว่าน้องหนาวก็ไม่รู้ขนตามตัวลุกไปหมด  ยิ่งตอนลงมาช่วงล่างยิ่งขนลุก  นานทีจาเจอซักทีเกลี้ยง ๆ ธรรมชาติแบบนี้ เลยใช้ลิ้นกับนิ้วเล่นซะนานจนน้ำเยิ้ม  จับน้องดันลงมาบอกอมให้พี่หน่อย  น้องบอกทำไม่เป็น  เอาน่าลองดูไม่ยาก  น้องบอกปิดไฟก่อน  เลยตามใจลุกไปปิดไฟ น้องอมสดแต่อย่างว่าตัวเล็กปากก็เลยเล็กเข้าไปไม่ลึกเท่าไหร่  อยู่แค่เลยหัวบานไปหน่อย ๆ แต่ก็เสียวดี  จับหัวน้องขึ้นลงตามจังหวะ  สักพักน้องบอกเมื่อยปาก  เลยจับนอนลงใส่ถุงแล้วซอยทันที  แอร์ห้องนี้มันชักจาเย็นเกินไป  รู้สึกหนาว ๆ ทีไอ้ห้องเมื่อกี้เสือกร้อนเชียว  ลุกไปเบาแอร์  แล้วจับน้องต่อท่า dog  เพิ่งสังเกตว่าน้องไว้ผมยาวมาก ๆ ยาวมาถึงแก้มก้นทีเดียว  แต่อย่างว่าน้องตัวเล็ก  ลำตัวเลยสั้น  เลยดูเหมือนผมยาว ๆ แต่ไม่ใช่ปัญหารู้สึกน้องจากเสียวมาก ๆ เอามือกำหมอนร้องซะดังเชียว  ผมเลยเร่งสปีดรู้สึกมีอาการตอดตุ๊บ ๆ น้องบอกหยุดก่อน  เสร็จไปก่อนอีกแล้ว  น้องเสร็จง่ายจริง ๆ  พลิกนอนหงายจับหน้าอกน้องเล่น  แล้วก็ลามไปช่วงล่าง  แล้วก็ขึ้นซอยต่ออีกรอบ  คราวนี้จับอุ้มไปพิงผนังห้อง  แล้วยืนซอยดังตั๊บ ๆ ๆๆ สักสิบนาที กลับมาบนเตียงพิงหัวเตียงแล้วโยกใส่กันจนได้เรื่อง  ต่างคนต่างเสร็จท่านี้แล้วนอนหอบ  จังหวะดึงออกมาเนื่องจากปิดไฟ  มีแสงสลัว ๆ จากห้องน้ำน้องนุ่นคงไม่รู้  แต่ผมรู้ถุงแตกกองอยู่โคนเต็ม ๆ  scary scary scary  เลยลุกเอาไปทิ้งในชักโครกแล้วกดซะ  กลัวน้องตกใจ  นอนคุยกันเลยแกล้งแหย่ว่าทุกทีนอนกับแฟนใส่ถุงมั้ย  น้องบอกใส่สิ ใส่ทุกครั้ง  ก็เลยโล่งอก  น้องลุกไปเข้าห้องน้ำ  โทรศัพท์น้องดังขึ้นมาเลยหยิบไปส่งให้ในห้องน้ำ  อีฟ้าโทรมาบอกหลับยังซื้อข้าวต้มกุ้ง กะข้าวผัดกุ้งมาให้  พอเปิดประตู  อีฟ้าถามเพื่อนหนูอยู่ไหน  ผมบอกในห้องน้ำ  อีฟ้ายิ้ม ๆ บอกตอนนี้ตีสี่ครึ่งแล้วนะ  จะเอากันยันแจ้งเลยเหรอ ผมเลยบอกเดี๋ยวก็หลับแล้ว  และแล้วเมื่อน้องนุ่นกินข้าวต้ม กะข้าวผัดอยู่  ผมนอนเล่นรอบนเตียง  กะว่าจะเอาอีกรอบ เลยนอนตะเเคงห่มผ้าห่มนึกอารายเรื่อยเปื่อย  วูบไปตอนไหนไม่รู้  น้องนุ่นมาปลุกบอกเพื่อนพี่โทรหา  ดูมือถือนี่มันสิบเอ็ดโมงแล้ว  ผมเลยบอกพวกมึงกลับไปกันก่อนเลย  เพราะตอนมาเอารถมาสองคัน ผมกับเพื่อนคันหนึ่ง  ไอ้ต่ายกับไอ้พลคันหนึ่ง เลยฝากเพื่อนผมไปกับไอ้ต่ายด้วย ส่วนผมจากลับเย็น ๆ หน่อย  ที่ไหนได้ไม่ได้กลับเลยต่างหาก  ผมกะไอ้โก้พาพวกน้องนุ่นไปกินหมูกะทะตอนเย็น  แล้วเตลิดไปเกะ  แล้วจบที่ภูทองเพลส  กะน้องนุ่นคนเดิม  กลับมาเชียงรายตอนบ่ายสามของอีกวัน  เนี่ยยังไม่ได้นัดรวมตัวกันเลย  ไม่รู้ไอ้พลมันว่าไงคืนนั้นเงินมันหายไปหลายพัน  มันรู้รึยังว่าใครเอาไป jljhl แต่มันคงไม่ช้ำใจเท่ารู้ว่าวันที่ 20 นี้  น้องนุ่นจะมาเที่ยวเชียงราย  ว่าจะชวนรวมกลุ่มกินเหล้าแล้วพาน้องนุ่นไปให้มันช้ำใจเล่นอีกรอบคาวงซะเลย kjhg kjhg kjhg  ให้มันรู้ซะบ้าง  ว่าไผเป็นไผ  kjhg kjhg kjhg
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

fanta500

• **

ยาวมากครับ แต่อ่านจนจบเลย วางไม่ลง pongz

arkarades

• **

;khhg จบจนได้ ยอดเยี่ยมเลยครับท่าน ไม่น่าอยู่ห้องหล่นนะครับแบบนี้

drjj

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

การบ้านสุดยอดมากเลยครับท่าน hgjhg hgjhg ไม้ตายท่าน... คงต้องใช้พิจารณาญาณในการลอกเลียนแบบ .. scary scary....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 เมษายน 2014, 20:23:53 โดย drjj »

pjew

• V.I.P.
  • *

เรื่องยาว แต่สนุกครับ ป๋าเราขยันพิมพ์จริงๆ  mbvc

somkun

• แตกหนุ่ม

วันที่น้องไปเที่ยวเชียงรายคิดว่าท่านคงจะต้องเสียทองอีกสลึงแน่ๆ kjhg

บุรุษไร้นาม

• *

...สุดยอดเลยคับท่าน เป็นสเต็ปที่หาคนลอกเลียนแบบ..ได้ยาก ขอบคุณสำหรับการบ้านคับ  hgjhg

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

การบ้านเยี่ยมจริงๆ เลยท่าน นับถือๆ... ;khhg ;khhg

x1400ad

• แอบหื่น

ชอบท่าไม้ตายท่านจริงๆ ขอลอกหน่อยนะคับ

true

• V.I.P.
  • แอบหื่น
  • *

นานๆจะโพสสักที การบ้านสนุกมากครับ ขำตรงท่าเต้นกลองยาว pongz

chitjaa

tomxxx

• V.I.P.
  • *

pongz เยี่ยมครับ ประสบการณ์แบบนี้ เป็นผมคงตื่นเต้นมากๆ ไม่เคยแบบนี้เลย

ต้องลอง  kjhg kjhg kjhg

PumpkiN_KinG

เพื่อนรุ่นน้องท่านคนนั้น

ตอนนี้คงรู้ซึ้งละแน่ๆว่าไผเป็นไผ pongz

yetamon

• แอบหื่น

;khhg ขอคารวะเลยครับ การบ้านสุดยอด

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

kjhg uilo การบ้านนี้ที่หล่นมันคือ คนชื่อเดียวกะผม 555 ไม่ได้ฟันแถมตังค์ยังหายไปอีก

เป็นวิบากกามของคนชื่อ พล เค้าจิงๆ เด่วจะเปลี่ยนชื่อซะใหม่ดีกว่า 555
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Deep Blue Sea

eta03การบ้านเยี่ยมมาก สร้อยข้อมือนี่เด็ดจริง

golf@cm

• กอล์ฟ-Cmu
  • *

สเต็ปท่านช่างเหลือร้าย scary
ขอคาราวะ
แค่อกหัก เราคงไม่เลิกที่จะรัก…ใครสักคน

rxx

• แอบหื่น

สุดยอดติดตามผลงานท่านตลอด

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

ชอบมากเลยครับ เรื่องราวตื่นเต้นเร้าใจ และครบอรรถรสมากครับ ขอบคุณครับ

sukung

• V.I.P.
  • *
สุคุง คนเดิมครับ

kobmoi

• V.I.P.
  • *

.. อากังฟู จะมีตัวแทนก๊อครานี้แระ... อิอิ .. ttu

phayaomedia

pongz ยาวแต่เต็มไปด้วยคุณภาพ การบ้านสุดยอดมากเลยครับท่าน  hgjhg

blitz

ถุงแตกน่าจะบอกน้องนะครับ  หายาคุมฉุกเฉินให้น้องกินก่อน น่าจะดีกับน้องและเรามากกว่าครับ

meaw_meow

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

pongz การบ้านเยี่ยมครับ แต่ตอนถุงแตก นี่ห่วงน้องเหมือนกันนะครับ กลัวจะมีอะไรตามมาภาค 2  eta32

bbeckboy

• *

สุดยอดจริงๆ เรื่องราวแต่ละเรื่องมีมุมเด็ดๆตลอด
ชอบๆๆๆ
 pongz

supraxthailand

• แอบหื่น

hgjhg เล่าได้มันนนนนนมากกกดคับ

Hollowman2015

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ghjk หลังจากวันนั้นคาดว่าท่านคงได้ของแถมจากน้องนุ่นแล้วละมั้ง เพราะถุงแตก 555  kjhg ;khhg khjhgg

Jizzbo

คนชื่อพล คงเจ็บไปอีกนาน

promt

• *

teMbEr

Nchanneltv