-->

ผู้เขียน หัวข้อ: นักฟุตบอลเจอกัน 9 โมงเช้าเอาเสื้อสีดำไปด้วยนะครับ  (อ่าน 25248 ครั้ง)

yothekop

• บุคคลทั่วไป

เต็มรึยังครับ ถ้ายังไม่เต็มขอเล่นด้วยคนนะครับ  ขอเบอร์ 20 นะครับ เบอร์ 089-4314151 โย ครับ

ปล. arsenal_fc  ไปด้วยกันนะ อิอิ

dvd6699

ตอนนี้นักฟุตบอลน่าจะเพียงพอแล้วครับ

อยากได้สปอนเซอร์เรื่องชุดแข่งขันครับ

ท่านที่มีกิจการสนใจจะสกรีนชื่อร้านหรือโฆษณาทางเรายินดีครับ

สมทบทุนครับ อิ อิ

ฟตุบอลแข่ง วันอาทิตย์ที่ 27 ธันวาคม 2552 เริ่มคู่แรก 09.00 น.

ทีมชนะเข้าชิงชนะเลิศ ทีมแพ้เข้าชิงที่ 3

รอบชิงที่ 3 กับ ชิงชนะเลิศจะแข่งช่วงบ่ายครับ

1. dvd  ok. เบอร์ 7
2. 1ideal   ok. เบอร์ 11
3.  where  ok. เบอร์ 8
4. asus16x ok.
5. mrskyeyes44 ok. เบอร์ 4
6.  BOMBTOOL  ok. เบอร์ 10
7. garner  ok.
8. underground009  ok.
9. hippo1421 ok.
10. albatross ok. เบอร์ 22
11. ตัวเขียว  ok.
12. arsenal_fc ok. เบอร์ 18
13. CastlevaniaX  ok. เบอร์ 13
14. Lostman133 ok.
15. pokemon77 ok.
16. Threelert  ติดต่อไม่ได้
17. mmppp ติดต่อไม่ได้
18. Keijikung ok. เบอร์ 17
19. VanDeZoo
20. yothekop ok. เบอร์ 20
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ธันวาคม 2009, 23:23:58 โดย albatross »

underground009

เบอร์ 69 ถ้าไม่มีเจ้าของผมขอนะคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ

cmxseed

เขิน  ยังไม่ครบ 22 คนนี้  ตัวสำรองสัก 11 ร่วมน่าจะสัก 33 กำลังดี  เอ๋ เพิ่มอีกสักทีมแข่งพวกเดียวกันได้แล้วนี้  jhg

albatross

แข่งบอลไม่ถนัด 

แต่ถ้าเล่น บาส วันไหนจะขอไปด้วยคน

แหะๆ

............นักบาสฯทีมเทพ จุติแล้ว กีฬาสีคราวนี้ท่าจะสนุกๆแน่ๆ............ jhg jhg

pagne2204

ถ้าเป็น GK ขอเบอร์ 1 แต่ถ้าอันอื่นขอ 23 ก๊าบ

pokemon77

ขอเบอร์ 9 ละกัน ยังมะมีใครเอา เบอร์ติดท่าน where เลย.....หุหุ  เขิน

arsenal_fc

เต็มรึยังครับ ถ้ายังไม่เต็มขอเล่นด้วยคนนะครับ  ขอเบอร์ 20 นะครับ เบอร์ 089-4314151 โย ครับ

ปล. arsenal_fc  ไปด้วยกันนะ อิอิ

ไหวไหมท่าน มาซ้อมด้วยกันที่ พายัพก่อนไหม  เผื่อจะได้มีแรง jhg

deztiny

Re: กำหนดวันแข่งขันฟุตบอล 4 เส้า ต้องการผู้&#
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2009, 09:16:51 »

ยังทันไหมครับพี่dvdผมเพิ่งเข้าเวปอะหายไปหลายวัน deztiny เบอร์9 คนเดิมครับผม kick 083-8611073 ครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ธันวาคม 2009, 09:30:25 โดย deztiny »

garner

เต็มรึยังครับ ถ้ายังไม่เต็มขอเล่นด้วยคนนะครับ  ขอเบอร์ 20 นะครับ เบอร์ 089-4314151 โย ครับ

ปล. arsenal_fc  ไปด้วยกันนะ อิอิ

ไหวไหมท่าน มาซ้อมด้วยกันที่ พายัพก่อนไหม  เผื่อจะได้มีแรง jhg

hgjhgวันไหนครับ ผมไปด้วยได้หรือเปล่าครับ กลัวไม่ฟิตเหมือนกัน  ซ้อมแต่ในวินนิ่ง lhgfr
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ธันวาคม 2009, 09:37:36 โดย garner »

PumpkiN_KinG

9.00 ติดสอบมิดเทอมอ่ะท่าน

แต่ช่วงบ่ายๆสัก 16.00 ว่างล่ะ

แข่งเสร็จยังไม่รู้เน้อ fdgdf

yothekop

อ่า ผมต้องขอโทษทีครับ ช่วงเช้า วันอาทิตย์ ที่ 27 ผมมีความจำเป็นต้องไปส่ง ผบทบ. ที่โรงบาล ครับ จะเสร็จประมาณเที่ยงครับ ถึงจะไปเข้าร่วมได้ ยังไงถ้ามีสมาชิกที่ไปช่วงเช้ามาสมัครเพิ่มตัดตัวผมออกก่อนก็ได้ครับ เพื่อเปิดโอกาสให้ สมาชิกที่มีความพร้อมในช่วงเช้าได้ เป็นกำลังสำคัญให้ทีมได้เข้าชิงครับ แต่ผมจะเข้าไปเชียรในช่วงบ่ายครับ ขอโทษจริงๆครับที่ไปช่วงเช้าไม่ได้ แต่จะตามไปช่วงบ่ายครับ ;khhg

JohnyWalkerBlue

อยู่ต่างจังหวัดครับ ไม่สะดวก ไม่งั้นจะไปเป็นตัวสำรอง

ไงก็สู้ ๆ นะครับ นักบอลทุกท่าน  hgjhg

อ๋อ อย่าเน้นบอลสวยงามนะครับ  kick

managergittipong

kick ขอที่ว่างหนึ่งตำแหน่งครับเล่นกองหลังครับ ขอเบอร์ 3 ครับ T. 086-1141968  ss

deztiny

Re: กำหนดวันแข่งขันฟุตบอล 4 เส้า ต้องการผู้&#
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2009, 14:09:22 »

kick ขอที่ว่างหนึ่งตำแหน่งครับเล่นกองหลังครับ ขอเบอร์ 3 ครับ T. 086-1141968  ss

ครั้งที่แล้วได้เบอร์ 6 ไปชิมิ ไม่มีสอบกับเขาเหรอท่าน  oi8u7 ผมสอบเสร็จละ แล้วก็ทำใจละ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ธันวาคม 2009, 14:18:58 โดย deztiny »

mrskyeyes44

ss อยากได้กองเชียร์สาวๆอ่ะ มะมีเหรอ...... แล้วอย่าลืมนะครับ แฮตทริกได้ บัตรอาบน้ำฟรี....ผมจะทำให้ดู jhg

deztiny

ss อยากได้กองเชียร์สาวๆอ่ะ มะมีเหรอ...... แล้วอย่าลืมนะครับ แฮตทริกได้ บัตรอาบน้ำฟรี....ผมจะทำให้ดู jhg

ท่านป๊อปท่านเป็นกอง(อยู่)หลังไม่ใช่เหรอ ครั้งที่แล้วเราเล่นคู่กันอะผมจำได้ แล้วอย่าบอกนะว่าจะโหม่งเข้าประตูตัวเอง 3 ลูก อะ 5555 ผมเบอร์9 อะจำได้ป่าว jhg

mrskyeyes44

ท่านป๊อปท่านเป็นกอง(อยู่)หลังไม่ใช่เหรอ ครั้งที่แล้วเราเล่นคู่กันอะผมจำได้ แล้วอย่าบอกนะว่าจะโหม่งเข้าประตูตัวเอง 3 ลูก อะ 5555 ผมเบอร์9 อะจำได้ป่าว jhg
zad เอาซะให้เห็นภาพเยยก๊าบท่าน....อิอิจำได้...แล้วมาคู่กานใหม่นะครับ คราวนี้ได้ที่สองแน่...

mrskyeyes44

ลืมแจ้งป๋าไปครับ

รายชื่อ ทีม ที่เข้าร่วมการแข่งขัน (อย่างไม่เป็นทางการ)

1. ทีม CMXSeed
2. ทีม ไทยยานยนต์เชียงใหม่
3. ทีม โชคไพรศาร....
4. ทีม แมนยูคลับ...

ในวันที่ 27 ธันวาคมนี้ครับ....

งานนี้ผมขอเตือนป๋านะครับว่า....ทีมเราที่เป็นเด็กผี...อาจมีแปรพรรคได้...ดังนั้นควรระวัง.... kjhgf

deztiny

รายชื่อ ทีม ที่เข้าร่วมการแข่งขัน (อย่างไม่เป็นทางการ)

ในวันที่ 27 ธันวาคมนี้ครับ....

งานนี้ผมขอเตือนป๋านะครับว่า....ทีมเราที่เป็นเด็กผี...อาจมีแปรพรรคได้...ดังนั้นควรระวัง.... kjhgf

ไทยยายยนต์อีกละ คราวที่แล้วเราก็แพ้ทีมนี้ใช่ไหมครับ เล่นดีนะ ที่เหลือไม่รู้จักครับ แต่ก็สู้ครับ

mrskyeyes44

นรี สู้ๆกานนะครับ ยังไง ตั้งเป้าที่สองไว้ก่อนละกาน อยากได้เหล้า สาม ขวด

yothekop

เต็มรึยังครับ ถ้ายังไม่เต็มขอเล่นด้วยคนนะครับ  ขอเบอร์ 20 นะครับ เบอร์ 089-4314151 โย ครับ

ปล. arsenal_fc  ไปด้วยกันนะ อิอิ

ไหวไหมท่าน มาซ้อมด้วยกันที่ พายัพก่อนไหม  เผื่อจะได้มีแรง jhg

hgjhgวันไหนครับ ผมไปด้วยได้หรือเปล่าครับ กลัวไม่ฟิตเหมือนกัน  ซ้อมแต่ในวินนิ่ง lhgfr

เข้าไปได้เลยครับ ท่าน arsenal คุมสนามนี้อยู่ครับ สนามที่เป็น กรง อะครับ เล่นทุกเย็นแหละครับ มีไฟด้วย เลิกดึกๆได้ครับ เริ่มเตะก็มืดแล้ว เข้าไปถามหาได้เลยครับ ว่าใครคุมที่นี่ ฮ่าๆๆ ( พูดเล่นครับ ) ถามหาชื่อ โย ก็พอ อิอิ

roonaldo

เอาแล้ววว

ทีมแมนยูคลับ

อิอิ

บอร์ดนี้ผมก้อเป็นแอดมินอยู่ เอาไงดีนิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ธันวาคม 2009, 19:27:38 โดย roonaldo »

dvd6699

สรุปตอนนี้นะครับ

นักฟุตบอล

1. dvd  ok. เบอร์ 7
2. 1ideal   ok. เบอร์ 11
3.  where  ok. เบอร์ 8
4. asus16x ok.
5. mrskyeyes44 ok. เบอร์ 4
6.  BOMBTOOL  ok. เบอร์ 10
7. garner  ok.
8. underground009  ok.
9. hippo1421 ok.
10. albatross ok. เบอร์ 22
11. ตัวเขียว  ok.
12. arsenal_fc ok. เบอร์ 18
13. CastlevaniaX  ok. เบอร์ 13
14. Lostman133 ok.
15. pokemon77 ok.
16. Threelert  ติดต่อไม่ได้
17. mmppp ติดต่อไม่ได้
18. Keijikung ok. เบอร์ 17
19. VanDeZoo
20. yothekop ok. เบอร์ 20
21. deztiny
22. managergittipong

ปิดรับแล้วนะครับ ครบเซท 2 ทีมพอดี

ใครลงชื่อแล้วไม่มา โดนแบนแน่นอน 555

CastlevaniaX

ตกลงแข่งสนามไหนนะท่านพี่ ijhg

sama

แข่งบอลไม่ถนัด 

แต่ถ้าเล่น บาส วันไหนจะขอไปด้วยคน

แหะๆ

............นักบาสฯทีมเทพ จุติแล้ว กีฬาสีคราวนี้ท่าจะสนุกๆแน่ๆ............ jhg jhg
ชวนกันเล่น บาส ไหมครับ นอกรอบ ผมไปด้วย

dvd6699

สนามรอคำยืนยันอีกครั้งครับ

แต่ไม่ไกลแน่นอน

เตรียมค่าชุดแข่ง 100 บาทนะครับ (จำเป็นจริงๆ) เพราะไม่มีสปอนเซอร์

ชุดที่แข่งเป็นชุดแมนซิตี้ ชุดทีมเหย้า ครับ

สกรีน CMXSEED ด้านหลังด้วย

คนที่ไม่ใช่นักฟุตบอลสนใจเสื้อก็เชิญได้ครับ อิ อิ

สมาชิกเยอะอย่างนี้ต่อไปคงจะไม่เปลี่ยนแล้ว คงจะยืนพื้นทีมแมนซิตี้ครับ

ujh เกือบไม่ทัน ต้องฟิตพุงรอแล้วละ แล้วเจอกันครับเหล่าเทพทั้งหลาย  ;khhg

mmppp

ป๋า DVD ผมขอเบอร์ 5 นะครับ

dvd6699

จะใส่กางเกงสีอะไรดีครับ สีดำ หรือ สีขาว นัดกันไว้ก่อน เพื่อความสวยงาม

man69

จะใส่กางเกงสีอะไรดีครับ สีดำ หรือ สีขาว นัดกันไว้ก่อน เพื่อความสวยงาม
เขิน เสนอว่าไม่ให้ใส่กางเกงครับเพื่อเอกลักษ์ของเว็บเรา  kjhg เอาเป็นว่ามาตกลงกันว่าจะใส่กางเกงในหรือไม่ใส่กันดีกว่าครับ ........................................................  lkkjjh ไปละครับก่อนโดนตื้บ

albatross

.............สีดำคับ.............สีขาวเดี๋ยวมันจะเปื้อน................ l,l, l,l,

roonaldo

สีเหียว

เอ้ยไม่ใช่สีดำครับบบ

ผมเอาด้วยนะเสื้อ 1 ตัวว

รบกวนพี่ dvd ช่วยแบบว่า pm สนามมาหน่อยนะครับ

อิอิ จะไปเชียร์กะพี่แมน 69

man69

สีเหียว

รบกวนพี่ dvd ช่วยแบบว่า pm สนามมาหน่อยนะครับ

dgd ติดเบอร์เลยมั้ยนังโด้  piuyty เผื่อมีประเภทเตะตลกขบขันจะได้ลงไปโชว์ฝีเท้า  kjhg

dvd6699

สีเหียว

ไม่ไปปายแล้วเหรอตะเอง อิ อิ

เด๋วจะสั่งให้นะครับ เอาให้ น้า man ด้วยอะป่าว

ส่วนสนามเด๋วประกาศครับ รอบยืนยันอีกครั้งนึง

manspringer

1ตัว เบอร์ 69 เหมือนเดิมนะพ่อตูดขาววววว

gbach

อยากไป kickด้วย แต่27 อยู่ ภูชี้ฟ้า  -0987

ส่งใจไปเชียร์แลเวกันนะครับ นรี

roonaldo

สีเหียว

ไม่ไปปายแล้วเหรอตะเอง อิ อิ

เด๋วจะสั่งให้นะครับ เอาให้ น้า man ด้วยอะป่าว

ส่วนสนามเด๋วประกาศครับ รอบยืนยันอีกครั้งนึง

ไปคร้าบบ  แต่กลับแล้วอิอิ
เด๋วเค้าจะไปเชียร์นะๆๆๆๆๆ

dvd6699

ตอนนี้ขอเช็คอายุผู้เล่นทั้ง 22 คนด่วนครับ

เพราะมีโควต้าบังคับอายุ 35 ปี ลงด้วย

deztiny

« ตอบกลับ #89 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2009, 09:49:18 »

ผมอายุ 28 ครับพี่dvd เรื่องเสื้อขอเบอร์ 9 เหมือนเดิมครับ kick
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ธันวาคม 2009, 09:55:56 โดย deztiny »

1ideal

30 ขวบ ร้อนๆครับ เขิน

yothekop

ผม 33 ครับ แต่หน้าตาอายุ 25 ครับ  9876 9876

garner

ผมอายุ  28  ขวบครับ  l,l, แต่หน้าตา  35  ครับ  เสื้อเบอร์ 12  ถ้ายังไม่มีใครเอา ผมขอจองนะครับ

Keijikung

25 คับ สรุปกางเกงสีไรคับป๋า ต้องไปหาซื้อใหม่ละมั้ง ผมว่าน่าจะมีซ้อมกันซักวันนะครับ เพื่อกำหนดตำแหน่งกัน ดีไหมเอ่ย

ผมอายุ 29 ครับน่านัดซ้อมสักวันนะครับ

zero_1

เดี๋ยวผมจะหลับตาเซฟลูกโทษอีกรอบ  fdgdfdf

deztiny

เดี๋ยวผมจะหลับตาเซฟลูกโทษอีกรอบ  fdgdfdf

ตกลงไปไหมครับท่านซีโร่ ยังไงเจอกันนะครับ urhys

zero_1

ตกลงไปไหมครับท่านซีโร่ ยังไงเจอกันนะครับ urhys

ไม่แน่ๆ คับ เพราะวันนั้นตรงกับงานแข่งกีฬาของหน่วยงานอ่ะ

mrskyeyes44

wq ผมก็ 28 แล้วจะทำไงดีหล่ะ ป๋า... 35 มะมีซักคน....

underground009

ผม 32 อะคับ..... ujh