-->

ผู้เขียน หัวข้อ: futsalchiangmai.com ขอเชิญร่วมแข่งขันฟุตซอล OPEN 2010 รับสมัครถึง 30 ตุลาคม นี้  (อ่าน 2242 ครั้ง)

nan_2

• บุคคลทั่วไป

ทีมเราสมัครแข่งขันดีไหมครับ

arsenal_fc

1. จรรยาพาณิชณ์
4. อุไรฤทธิ์
6. แม่ริมการยาง
9. ราชมงคลล้านนา

เห็นชื่อ ก็หนาวแย๊ว  ghjk

dvd6699

dsgjsd

หนักแน่นอนครับ ทีมเรากำลังสร้างคงต้องสะสมประสพการณ์มากกว่านี้

BOMBTOOL

เห็นชื่อทีมแล้ว เคยเจอแค่ 3 ทีม  แต่  หนักเอาการแน่ ๆๆ ๆ

อุไรฤทธิ์
แม่ริมการยาง
ราชมงคลล้านนา

arsenal_fc

เห็นชื่อทีมแล้ว เคยเจอแค่ 3 ทีม  แต่  หนักเอาการแน่ ๆๆ ๆ

อุไรฤทธิ์
แม่ริมการยาง
ราชมงคลล้านนา

จรรยาพาณิชณ์

พวกนี้แก๊งเดินสายขนานแท้คับ  uiuo

hippo1421

ต้องขออภัยด้วยนะครับ พอดีผมโดนเซ็นสัญญาไปเล่นให้ทีมน้องผมในรายการนี้แล้วครับ