ผู้เขียน หัวข้อ: All New Beauty เสน่ห์ร้อนแรง ...เกินห้ามใจ...  (อ่าน 2914 ครั้ง)

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
All New Beauty เสน่ห์ร้อนแรง ...เกินห้ามใจ...
« เมื่อ: 27 มิถุนายน 2018, 14:44:41 »

สวัสดีสมาชิกชาว Cmxseed ทุกท่าน  ;khhg ;khhg กลับมาพบกับผม Drjj อีกครั้ง  หลังจากที่เงียบๆหายไปพักใหญ่  จิงๆก้อไม่ได้หายไปไหน วนๆเวียนๆอยู่แถวๆ นี้แหละครับ แต่สาเหตุที่ผมเงียบไปเนื่องจาก ผมถูกพลังงานลึกลับบางอย่าง ดึงดูดเอาไว้  จนไม่สามารถไปไหนได้  ไม่มีคราครั้งใดที่ผมจะติดหล่มนานขนาดนี้  วันนี้ผมจะมาเขียนถึงนางฟ้าผู้น่ารักคนนี้  .น่ารักขนาดใหน ดีงามยังไง ลองไปชมภาพตัวอย่างกันครับ ..  เขินนนนนน เขินนนนนน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 กุมภาพันธ์ 2019, 08:11:51 โดย drjj »

drjj

• V.I.P.
  • *
Re: All New Beauty เสน่ห์แรง ...เกินห้ามใจ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2018, 14:46:10 »

น้อยครั้งนะที่ผมจะส่งการบ้านน้องคนเดิม ซ้ำๆ   เขินนนนนน เขินนนนนน  แต่สำหรับน้องบิ้วตี้คนนี้    คงต้องขออนุญาติทุกท่าน  เนื่องจากความสุข  ความฟิน  มันแน่นอก จนต้องขอมาระบายออกผ่านตัวหนังสือ จากครั้งแรกที่ผมได้เจอน้องแม่บ้านอวบๆคนนี้  ที่กำลังหอบผ้าไปซัก  เมื่อหลายเดือนที่แล้ว  จนมาถึงวันนี้ เฝ้าดูพัตนาการความสวยของน้อง   คนอะไร ยิ่งเจอ  ..ยิ่งสวยขื้น..  ยิ่งเสน่ห์แรงขื้นๆ ไปทุกวัน  mbvc mbvc  สวยจนเปล่งปลั่งดั่งดาวที่จรัสแสงเป็นประกาย  ท่านใดที่ยังมีความทรงจำกับลุคน้อง ในแบบเดิม  สาวขาว อวบ.. ท่านคงต้องได้เวลาไปอัพเดจใหม่  น้องฝากบอกพี่ๆใจดีว่า...ตอนนี้นู๋หุ่นดีละน้า. Beauty New Look  ความขาวเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือสวยขื้น หุ่นดีขื้น ลองไปชมภาพ  กันเอาเองครับ      dsgjsd dsgjsd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 กุมภาพันธ์ 2019, 08:12:01 โดย drjj »

drjj

• V.I.P.
  • *
Re: All New Beauty เสน่ห์แรง ...เกินห้ามใจ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2018, 14:46:32 »

ความเดิมตอนที่ แล้ว  ถ้าหากใครยังจำได้ ว่าผมได้เดินทางมาหา ยารักษาใจ จากอาการ น้องหญิงลิซึ่ม  หลังจากน้องหญิงสูญหายออกไปจากวงการ  ก้อได้ตะเวนไปตามบ้านต่างๆ จนมาเจอน้องบิ้วตี้ แห่งบ้านฮาเรมคนนี้  ช่วงรักษาเยี่ยวยาจนอาการดีขิ้น ด้วยความน่ารักของน้อง ความจิงใจของน้อง   รักษาไปรักษามา  ผมหลงตกหลุมเสน่ห์นางฟ้าสายฮิล คนนี้ ไปอีกคนซะแล้ว   ...  เขินนนนนน เขินนนนนน

**หนึ่งคนทิ้งเราให้ตาย อีกคนให้ลมหายใจ
อีกทางคือรักจริง อีกทางก็รักฝังใจ
ไม่อยากเสียใครซักคน แต่วันนี้ต้องตัดสินใจ
โจทย์ความรักจะจบเช่นไร ยังไม่รู้หัวใจตัวเอง..

มันช่างเข้าบรรยากาศกับเพลงนี้ ซะจิงๆ  วงเล้าโลมอาจจะไม่รู้จะเลือกทางใหน  แต่สำหรับตัวผมม ผมว่าผมมีคำตอบในใจแล้วละ ให้รูปนี้แทนคำตอบครับ  fdgdfdf fdgdfdf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 กุมภาพันธ์ 2019, 08:10:49 โดย drjj »

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2018, 14:47:05 »

น้องบิ้วตี้เป็นน้องไม่กี่คนที่ พี่ๆใจดีส่งการบ้านให้หลายฉบับ แต่ฉบับที่โดนใจ FC น้องอย่างผมเป็นอย่างมากคือฉบับพี่ กอ ไก่ ที่เขียนว่า pongz pongz 

คุณเอ๋ยของดีงานคุณภาพห้าดาวสิบแปดกะโหลกอยู่ใกล้ๆแค่เอื้อม...ที่บ้านฮาเรมนี่แหละ...ถึงขนาดว่าเอานางแบบ FHM มาแลกก็ไม่เอาครับ…เพราะน้องบิวตี้คนนี้ไม่แค่สวยและเอ๊กซ์เท่านั้น…แต่ความมันส์กับอารมณ์เซ็กส์ที่น้องมีนั้นมัน ล้นปรี่ กล้าพูดได้อย่างเต็มปากว่าน้องบิวตี้คือเพชรแท้ของวงการ นกป. ครับ หายากที่ได้งานครบเครื่อง อาบน้ำสะอาด นวดกะปู๋เสียวๆ งานบิวท์เริ่ด งานบนเตียงเยี่ยม ครบเครื่องแบบออลอินวันอยู่ที่น้องบิวตี้ครับ

คิอแบบว่า อ่านแล้วมันใช่ ตรงกับนิยามน้องบิ้วตี้ เป็นที่สุด ถ้าถามผมตอนนี้ ต่อให้เอานางแบบ FHM แถมบวก Maxim ให้อีกคน ก้อไม่แน่ว่าผมจะเอา ซึ่งคาดว่า FC น้องคนอื่นก้อคงจะคิดเหมือนผม   เวอร์เกินไปม้าง  yellow001 yellow001  น้องมันสวยขนาดนั้นเลยเหรอ  ก้อไม่ได้สวยมากมายขนาดนั้นครับ    แต่ประกายตาและ รอยยิ้มของน้อง ความสดใสร่าเริงของน้อง ความเป้นกันเอง  จิงใจ เข้าถึงตัวตนได้ของน้อง สิ่งเหล่านี้เมื่อมารวมกันแล้ว  ดูรวมๆแล้วมีเสน่ห์ครับ  ยิ่งยามน้องทำหน้าเผลอตัวในอารมเงียบๆแล้ว เป้นภาพที่งามตาตรึงใจมากครับ  ใช่ว่าผมไม่ลองไปดูน้องๆคนอื่น บ้านอื่น ก้อตามไปดูหมดละครับ เพียงแต่ อุปมาพริ้ตตี้นางแบบ เปรียบเหมือนท่านกินอาหารเหลาภัตรคาร ถึงแม้จะรสชาติดี ใช้วัตถุดิบอย่างดี นานๆกินทีก้อโอเคแต่ถ้าให้กินบ่อยๆ ก้อคงจะอร่อยถูกปากสู้กับอาหารที่ชอบบ้านเรา  ต้มยำกุ้ง  ยิ่งปรุงจากผีมือคนที่รู้ใจ ยิ่งอร่อย เปรี้ยวแซบ หวาน มัน ครบรส ไม่ได้   ว่าแล้วพี่เปเล่ก้อมา

* ได้แค่นี้ก็พอ แค่เพียงมีเธอ   ได้แค่นี้ก็พอ ต้องการแค่นี้
 ได้แค่นี้ก็พอ แค่เพียงวันนี้ยังมีเธอ อื่นใด ก็ไม่ต้องการ
 รักหรือเปล่า ให้เป็นเรื่องราวของเธอ
 เป็นฉันหรือเปล่า ก็ตามแต่ใจของเธอ
 เพียงวันและคืน... ที่ยังมีกันและกัน
มีเธอให้รักก็เป็นสุขใจ ก็มากเพียงพอแล้ว

Fc น้องท่านคนอื่น คิดเหมือนผมกันบ้างมั้ย ..  เขินนนนนน เขินนนนนน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 กุมภาพันธ์ 2019, 08:11:05 โดย drjj »

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2018, 14:47:33 »

เสน่ห์น้องบิ้วตี้ไม่ใช่แค่ความสวย ความขาว แต่ส่วนที่ดีที่สุดคือได้อยู่ใกล้น้องแล้วสบายใจ ผ่อนคลาย หายเครียด หายเหนื่อยจากการทำงาน ไปหากี่ทีก้อไม่มีเบื่อ สบายกายไปที่ไหนก้อได้ครับ แต่สบายใจนั้น น้องบางคนต่อให้สวยเปอร์เฟคแต่ก้ออาจไม่ตอบโจทย์    ส่วนตัวผมนั้น โชคดีที่ได้มีโอกาสถ่ายทอดเรื่องราวของน้องมาให้ทุกท่าน  แต่ FC ท่านอื่นอย่าเพิ่งขเม่นผม  ผมก้อแค่ FC ธรรมดาๆของน้องคนหนึ่ง  ไม่ได้อะไรเป็นพิเศษ ผมกับท่านก้อหัวอกเดียวกัน   เพราะน้องบิ้วตี้บริการดีต่อพี่ๆทุกคน เหมือนๆกันหมด ใส่ใจในทุกคนเท่าๆกัน เพราะฉนั้น

"ห้ามหึง... และห้ามหวง... ให้ได้แค่ความห่วงใย... " ครับ

โปรดช่วยกันดูแล และถนอมน้อง ให้เกียรติน้อง ไม่รังแกน้อง น้องจะได้อยู่เป็นที่รักของเราทุกคนไปนานๆ ครับ ส่วนท่านอื่นที่ยังไม่เคยเจอน้อง ผมบอกได้แค่ว่า ถ้าท่านเที่ยว นกป เชียงใหม่ แล้วไม่เจอสาวเหนืออย่างน้อง บิ้วตี้ เหมือนท่านมาไม่ถึงเชียงใหม่ครับ คนนี้ Drjj ยอมเอาไอดีเป้นประกัน  ใครสุภาพและไม่หื่นจนเกินงาม แล้วหล่น มาบ่นผมได้เลย  เชื่อว่าเทพหลายๆท่านที่แอบซุ่มเงียบอยู่คงคิดเหมือนผม jljhl jljhl ส่งท้ายกันด้วยภาพสวยๆของน้องบิ้วตี้ครับ ฝากทุกท่านช่วยดูแลน้องด้วยครับ  eta08 eta08
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 กุมภาพันธ์ 2019, 08:11:29 โดย drjj »

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2018, 14:48:07 »

....

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2018, 15:57:21 »

กลัวครับเรียน ตามตรง กลัวจะติดหล่ม แบบท่าน drjj เพราะน้องสวยวันสวยคืนจริงๆ jljhl

drjj

• V.I.P.
  • *
Re: All New Beauty เสน่ห์ร้อนแรง ...เกินห้ามใจ...
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2018, 13:53:08 »

อัพเดจละนะครับ เดียวเย็นๆมาต่อครับ .. eta08 eta08

azka

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: All New Beauty เสน่ห์ร้อนแรง ...เกินห้ามใจ...
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2018, 14:03:49 »

สัดส่วนมันน่ามั่กๆครับ ว่างๆสงสัยต้องตามไปเก็บ อยากรู้จิงๆ น้องมีไรดี ซ้ำได้ซ้ำดี  pong
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มิถุนายน 2018, 19:35:27 โดย drjj »

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2018, 15:47:22 »

jljhl กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆ พีอาร์นั่งอ่านน้ำไหลเป็นสายธาร อะไรจะฟินปานนี้  fdgdfdf อยากเป็นน้องบิวตี้จุง ฮ่าาาา

;khhg ขอบคุณการบ้านน้องบิวตี้จากพี่ drjj มากนะคะ น่ารักที่สุดเลยยยยย ขอจุ๊บ 1 ทีนะคะ อิอิ  mbvc

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2018, 20:04:31 »

กลัวครับเรียน ตามตรง กลัวจะติดหล่ม แบบท่าน drjj เพราะน้องสวยวันสวยคืนจริงๆ jljhl

น้องยังคงรอคอยคำสัญญาแห่งกุญแจมือสีแดง..จากท่านอยู่นะท่านนักสืบ... jljhl jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มิถุนายน 2018, 22:30:23 โดย drjj »

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-4
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2018, 05:48:52 »

ได้แต่ร้อง อื้อฮื้อ ออกมาดังๆเห็นภาพน้องบิวตี้ล่าสุดที่ท่าน drjj ถ่ายทอดมาให้พวกเราได้ชมนี่ ก.ไก่ต้องขอวาร์ปไปเจอน้องล่ะครับ มิน่าท่านdrjjถึงได้หาย jljhl มาติดหล่มความฟินอยู่ที่นี่เอง  ใครที่ชอบน้องสวยหุ่นดี งานรับ แบบ อารมร่วมเกินบรรยาย เสร็จแบบง่ายๆสายดีต่อใจต้องน้องคนนี้เลยนะครับ

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2018, 19:37:34 »

สัดส่วนมันน่ามั่กๆครับ ว่างๆสงสัยต้องตามไปเก็บ อยากรู้จิงๆ น้องมีไรดี ซ้ำได้ซ้ำดี  pong
อันนี้ต้องมาลองพิสูจน์ด้วยตัวเองครับ  jljhl jljhl

livestoned

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2018, 12:21:18 »

สงสัยต้องกลับไปซ้ำซะหละ ไปล่าสุด 3-4 เดือนที่แล้ว ดูจากในรูปเหมือนน้องจะผอมลงมานิดนึงนะครับ  ;khhg

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2018, 12:34:52 »

สงสัยต้องกลับไปซ้ำซะหละ ไปล่าสุด 3-4 เดือนที่แล้ว ดูจากในรูปเหมือนน้องจะผอมลงมานิดนึงนะครับ  ;khhg

jljhl ใช่ค่ะน้องผอมลงนิดนึงค่ะ แต่ความแซบมากกว่าเดิมนะคะ อิอิ

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2018, 16:35:52 »

มาต่อการบ้านให้จบแล้วนะครับ .  fdgdfdf fdgdfdf..พร้อมอัพเดจภาพสวยๆของน้องบิ้วตี้ มาฝากพี่ๆทุกท่านด้วยครับ   jljhl jljhl

kindek

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2018, 00:01:21 »

การบ้านสุุดประทับใจครับ

ผมชอบประโยคนี้

"น้องบางคนต่อให้สวยเปอร์เฟคแต่ก้ออาจไม่ตอบโจทย์"

ใช่เลยครับ

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2018, 14:33:36 »

การบ้านสุุดประทับใจครับ

ผมชอบประโยคนี้

"น้องบางคนต่อให้สวยเปอร์เฟคแต่ก้ออาจไม่ตอบโจทย์"

ใช่เลยครับ
ดีใจท่านท่านชอบครับ คนที่ใช่อาจไม่จำเป็นต้องดีที่สุดครับ jljhl jljhl

wutn

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2018, 00:18:16 »

รูปสวยมากครับพี่  mbvc

noom06

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2018, 15:10:52 »

สุยยอดคับ