-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รวมรูปภาพ เจ้าเเมวเหมียว ขาสั้น น่ารักฟรุ้งฟริ้งกระดิ่งแมว  (อ่าน 390 ครั้ง)

namfha20

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

วันนี้เราจะพา ทาสแมวทุกคน มาดูเจ้าแมวขาสั้นกัน ว่าจะน่ารักขนาดไหน..^^

เราอาจจะเคยเห็นน้องหมาขาสั้นมาแล้วบ้างไม่ว่าจะเป็นคอร์กี้ หรือดัชชุน แน่นอนว่านอกจากความน่ารักของมันแล้ว
พวกมันยังเป็นที่นิยมชมชอบของคนรักหมาอีกด้วย และนอกจากหมาขาสั้นแล้วแมว
ขาสั้นก็มีเหมือนกันนะในครั้งนี้เราจึงได้รวบรวมภาพของเหล่า”น้องแมวขาสั้น” ตัวจิ๋วมาให้รับชมกัน