-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจสงสาวสวยเข้าร่วมประกวด :: Girl of The Week :: ติดต่อที่นี้ครับ  (อ่าน 2372 ครั้ง)

cmxseed

• บุคคลทั่วไป

ถ้าท่านเป็นสถานประกอบการที่มีสาวสวยและต้องการลูกค้าผู้ชายที่มีอำนาจในการจับจ่ายสู่ง

เรายินดีรับใช้ เราคือเว็บกลางคืนที่มีผู้เข้าชมมากที่สุดในภาคเหนือ

เพียงท่านติดต่อเราให้ไปถ่ายรูปน้องๆๆมาขึ้น ห้อง  Girl of The Week

ท่านเตรียมพบกับคลื่นมวลชนที่จะไปหาท่าน

หวังว่าเราคงได้รับใช้ท่านนะครับ

don_design_2@hotmail.com

pagne2204

ก็คือผมจะอธิบายคร่าว ๆ ใหม่นะครับ

ตอนนี้เราจะไม่เน้นแฟรชั่นเหมือนเดิมแล้วครับ

เราจะเอาความน่ารักสดใจมาเป็นจุดขาย

ค้นหาช้างเผือกที่แฟงตัวอยู่ตามที่ต่าง ๆ ไปตามร้าน ๆ ที่เราอยากไป

ร้านไหนน้องน่ารักสวยก็ถ่ายไม่สวยก็ถ่าย

fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf

เผื่อค้นหาสาวสวยแห่งเดือน  แห่งปีต่อไป

ถ้าท่านคิดว่าท่านมีของดีอยู่ในทือแล้ว

จะกลัวอยู่ใยติดต่อเราแล้วเราจะไปถึงที่

kjhgf kjhgf kjhgf

mormor1973

ถ่ายนักร้องคาเฟ่ ซายูริมาดูบ้างดิ dfsg

noialb

ถ่ายแล้วส่งไปเองไม่ได้เหรอท่าน

BOSSA

อยากตามไปถ่ายด้วยจังครับ lkkjjh

MUD

เอ้าๆๆ
ใครเปิดร้านแนวนี้
ติดต่อด่วนๆๆๆครับ เดด