-->

ผู้เขียน หัวข้อ: นวดไปเรื่อยเปื้อย กับ anime  (อ่าน 933 ครั้ง)

puma555

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
นวดไปเรื่อยเปื้อย กับ anime
« เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2017, 12:12:33 »

เมื่อวานไปข้อป เสร็จแล้วเมื่อย เลยนึกขึ้นได้ว่ามีร้านอยู่ไกล้ๆ ไม่ได้ไปนานละ นั้นคือร้าน อนิเมะ ไปถึงวนๆ หาที่จอดรถโขคดีได้ใกล้ๆ ไม่ต้องเดินไกล (ร้านนี้หาที่จอดรถยากมาก)

ไปถึงบอกนวดชั่วโมงครึ่ง ไม่ดู ไม่เลือก (กะว่าจะไปนวดเป็นหลัก) แล้วก็ไปรอที่ห้อง ถอดชุดหมดละ น้องที่เดินมาเสียงเพราะแต่ไกล ดูใกล้ๆ นี้โอ้โฮสุดยอด ทั้งหน้าตาและรูปร่าง (ไม่อ้วน ไม่ผมอ เนื้อแน่น) ตอนแรกกะจะไม่นวดละแต่ต้องอดใจท่องนโม ว่ามานวดๆๆๆ

ไม่กล้าคุยกะน้องกลัวจะห้ามใจไม่อยู่ นอนคว่ำและทำเป็นหลับอย่างเดียว น้องนวดฝีมือเยี่ยมครับผิดกับหน้าตาและรูปร่าง ตอนเจอครั้งแรกคิดว่านวดในใจละว่าคงนวดไม่ดี แต่ที่ไหนได้เน้นเส้นได้ทุกเส้น ไม่หนักแต่โดน

และแล้วผ่านไปชั่วโมงเริ่มเข้าจุดวิกฤต น้องส่งสัญญาณเกือบชัด พอพลิกหน้ามา นี้น้องส่งสัญญาณแรงกว่าเดิม ใครจะอดใจไหวละ (นี้นอนเก็บกดมาชั่วโมงละ) แต่ต้องไว้ลายก็ไก่ตื่น ถามน้องไปว่ารับแบบไหน น้องบอกได้แค่ 1+ (คิดเอาเองละกัน) จัดไป น้องไม่ถือตัวมากครับ มีหลบหลีกพอให้ได้ฟีลลิ่งแฟน หยอกกันไปหาสุดท้ายก็ต้องแพ้ทาง

สรุป ค่าใช้จ่าย 1000+500
น้อง: ถามชื่อละแต่ลืม มิ๊กกี้ หรือม๊ากี้ นี้แหละ
รูปร่าง: กะไม่เป็น แต่มีน้ำมีนวล ของเต็มมือไม่ยวบ
ฟิลลิ่ง: เหมือนกับคบกับแฟนใหม่ๆ
สรุป: ไปซ้ำแน่แต่ไม่รู้ว่าจะจำน้องได้มั้ย

dlux_4

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: นวดไปเรื่อยเปื้อย กับ anime
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2017, 15:09:14 »

ร้านนี้ชื่อจะแนวๆ ญี่ปุ่นครับน้องน่าจะชื่อ "มิกิ" หรือเปล่าครับ 555

salapaohahaha

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: นวดไปเรื่อยเปื้อย กับ anime
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2017, 12:57:24 »

Innocent_popeye

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2017, 18:43:01 »