-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ปันใจไปที่อาเขต  (อ่าน 1638 ครั้ง)

puma555

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ปันใจไปที่อาเขต
« เมื่อ: 07 เมษายน 2012, 14:37:58 »

ขอปั้นกระทู้อีกซักอันล่ะกันครับ พอดีกระทู้ที่ผมลอกมาไม่รุ้อยู่ไหน เวลาน้อยไม่ทันได้หา เรื่องมีอยู่ว่าวันที่ 5 เมย. เกิดเมื่อย (ผสมกับหื่นนิดๆ) เลยจะไปนวดแต่จะลองที่เก่าๆ ก็คนคุ้นเคยกันหมด ไม่ค่อยจะได้นวดเท่าไหร่ เลยเปลี่ยนฟากเมืองไปทางตะวันออกบ้าง หวยออกที่อาเขตโพธิ์เวต

ลองขับรถไปมีที่จอดในโรงแรมลับตาคนใช้ได้ พอไปถึงหน้าร้านเข้ากำลังปรับปรุงใหม่ตอนแรกนึกว่าจะอดซะแล้ว พอเข้าไปถึงยังไม่ทันตั้งตัวเจ๊คนนึงมาถามว่าจะนวดเหรอ ผมก็พะยักหน้ายังไม่ทันถามอะไรกันดีเลย ก็ให้ขึ้นไปด้านบนเลย ขอประกาศว่าห้องดีครับ (เกินคาดเพราะเพิ่งทำใหม่)

เลยนวด 1+1 (ไทย+oil) ไม่ได้เลือกคนเพราะไม่รุ้จักใครเลย เสี่ยงดวงเอา ผลปรากฎว่าได้หมอ สส ขั้นสุดท้ายเลยจัดให้นวดตามระเบียบ แล้วจบด้วยคอร์สห้าร้อย (เดาเอาเองละกัน) พอออกจากห้องน้ำมาเจอหมอสาวรูปร่างหน้าตาดี ก่ะจะลองถามชื่อก็ใจยังไม่กล้า เอาไว้ต้องไปลองเสี่ยงดวงกันอีกหลายๆ ครั้ง เพราะห้องดี นวดใช้ได้ แถมมีลุ้น หากใครชอบสายนี้แนะนำครับ แล้วอย่าลืมแจกการบ้านด้วยละกัน

หมายเหตุ ถ้าเจอเด็ดเมื่อไหร่จะส่งการบ้านให้ครับ

party

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
Re: ปันใจไปที่อาเขต
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 เมษายน 2012, 18:09:26 »

น่าจะลุยเลยน๊า

FCUK

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 เมษายน 2012, 20:22:48 »

ดีใจด้วยครับ ที่ชอบ ต้องขอบคุณท่านเทพ sameekal ที่ค้นพบและแนะลายแทงดีๆ
ผมก้ไปเป้นประจำ แฮ่ๆ  ที่นี่ขั้นต่ำระดับ 1 ถึง 1.5 มีในมือครับ ที่ไม่ได้ไม่มีนะยกเว้นไม่เอาเอง
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

lek9119

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 เมษายน 2012, 21:38:38 »

500 นี่ระดับ 1 ใช่มั้ยท่าน  dgd

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 เมษายน 2012, 07:37:40 »

น่าสนใจตรงหมอสาวๆ นี่แหละ ขอบคุณครับสำหรับการบ้าน ;khhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 เมษายน 2012, 14:00:27 »

ดีใจด้วยครับ ที่ชอบ ต้องขอบคุณท่านเทพ sameekal ที่ค้นพบและแนะลายแทงดีๆ
ผมก้ไปเป้นประจำ แฮ่ๆ  ที่นี่ขั้นต่ำระดับ 1 ถึง 1.5 มีในมือครับ ที่ไม่ได้ไม่มีนะยกเว้นไม่เอาเอง
    สงสัยเกินระดับ 1 ขึ้นไปค่าเสียหายคงจะสูง หรือว่าสถานที่่ไม่เอื้ออำนวย
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

sameekal

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 09 เมษายน 2012, 09:37:17 »

สงสัยเกินระดับ 1 ขึ้นไปค่าเสียหายคงจะสูง หรือว่าสถานที่่ไม่เอื้ออำนวย

สถานที่เอื้ออำนวยดีมากครับ ห้องหับอย่างดี แต่หมอบางคนเขาไม่รับจริง ๆ ครับ
บางคนก็มีลิมิตครับ รับเดือนละครั้งหรือสองเดือนครั้ง เพราะส่วนใหญ่ก็มีครอบครัวกันแล้ว
เอ๊ะ  เขินนนนนน แล้วผมรู้ได้ไงเนี่ย  kjhg

meaw_meow

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 09 เมษายน 2012, 10:30:45 »

pongz ลายแทงระดับเทพ มาเรื่อย ๆ แล้วครับ ต้องหาเวลาไปเมื่อย เอ้ยนวดซะแล้ว

puma555

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 09 เมษายน 2012, 23:27:04 »

ไปนวดมาอีกทีละ พอดีหลังไหล่เมื่อยมาก นั่งทำงานตลอด ไม่ได้เลือกหมอเช่นกัน เพราะยังอยากลองของใหม่ แต่ขอโทษทีไม่ได้ถามชื่อเลยครับ แต่หุ่นอวบๆ มอยนิดๆ นวดดีหลังไหล่หายเมื่อย เลยจัดหนักไปหนึ่งดอก

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 เมษายน 2012, 15:34:40 »

เมื่อ 2 ปีก่อนที่นี่ หมอเยอะครับ สว สส มีหมด ราคาก็ไม่แพง
ส่วนมากจัดระดับ 3 หมดทุกคน เพราะห้องเป็นส่วนตัว น้องๆ
ก็ใจดี ห้องแอร์ มีทีวี ตอนนี้เห็นปรับปรุงห้องใหม่ ราคาก็อัพขึ้น
หมอน้อยลง ค่าระดับแพงขึ้นเยอะ (แล้วแต่คนชอบครับ) แต่
เทียบกับหลายๆที่ถือว่าที่แพงนะ เมื่อก่อนจัดน้อง ชื่อ น้องแอม
น้องเสนอเองเลย ระดับ 3 ได้ 2 รอบ ในราคา 800 รวมค่านวด
น้องบอกว่าเลิกกับแฟน แต่มีอารม เลยขอให้พี่ช่วย อิอิ .......
มีพี่นก และน้อง.... อีกหลายๆคน ไม่เกิน 1000 เคยเป็นขาประจำ
อยู่พักนึง ตอนนี้ก็กะว่าจะหวนไปอีกสักครั้ง 55
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 10 เมษายน 2012, 22:24:36 »

เมื่อ 2 ปีก่อนที่นี่ หมอเยอะครับ สว สส มีหมด ราคาก็ไม่แพง
ส่วนมากจัดระดับ 3 หมดทุกคน เพราะห้องเป็นส่วนตัว น้องๆ
ก็ใจดี ห้องแอร์ มีทีวี ตอนนี้เห็นปรับปรุงห้องใหม่ ราคาก็อัพขึ้น
หมอน้อยลง ค่าระดับแพงขึ้นเยอะ (แล้วแต่คนชอบครับ) แต่
เทียบกับหลายๆที่ถือว่าที่แพงนะ เมื่อก่อนจัดน้อง ชื่อ น้องแอม
น้องเสนอเองเลย ระดับ 3 ได้ 2 รอบ ในราคา 800 รวมค่านวด
น้องบอกว่าเลิกกับแฟน แต่มีอารม เลยขอให้พี่ช่วย อิอิ .......
มีพี่นก และน้อง.... อีกหลายๆคน ไม่เกิน 1000 เคยเป็นขาประจำ
อยู่พักนึง ตอนนี้ก็กะว่าจะหวนไปอีกสักครั้ง 55
   kjhg ท่านต้องรีบหวนกลับคืนถิ่นเดิม เผื่อจะมีข้อมูลเด็ดๆ มาแจกจ่าย
พวกขี้เมื่อยที่ชอบของแถม กะพวกขี้เมื่อยที่ชอบลุ้น  eta20
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

maejo70

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 17 เมษายน 2012, 08:47:03 »

นึกไม่ออกร้านตรงไหนของอาเขตหว่า

poom

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 17 เมษายน 2012, 10:14:03 »

ชื่อร้านอะไร ราคาค่านวด กำลังจะไป

GuIlLoTiNe

• High Risk High Return~
  • X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 17 เมษายน 2012, 10:34:04 »

ชื่อร้านอะไร ราคาค่านวด กำลังจะไป

ผมก็ไม่เคยลองนะ แต่ไม่แน่ใจว่าชื่อ อาเขตอินน์ รึเปล่า

FCUK

• รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 17 เมษายน 2012, 11:37:46 »

ที่ตั้งก็ โรงแรมอาเขตอินน์ แต่อยู่ฝั่งตรงข้าม สังเกตุจะมีร้านกาแฟน่านั่ง
มีฝรั่งมากินกาแฟ ติดกันจะเป้น โพธิเวช สถานที่ดีครับ
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

NIRVANA

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 17 เมษายน 2012, 14:06:41 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีดีคับ

manop

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2013, 23:38:52 »

เลือกหมอได้ไหมครับ กับบอส อันไหนน่าสนครับ

Avanza

• *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2013, 08:35:44 »

yellow001ห้องสะอาดดีครับ

pollpea

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2013, 21:51:36 »

ก็เคยใช้บริการนะครับ ก็ไม่ค่อย สวนะ แต่ก็ตัวอ้วนๆนิด น้องให้ระดับ 3 ใช้ปากใส่ CD ให้ ก็จัดไปครับ  2 ครั้งแล้วกับน้องคนนี้ หรือว่ามีคนเดียวที่ระดับนี้ คนอื่นมะค่อยมี ได้แต่ระดับ 1