-->

ผู้เขียน หัวข้อ: [แจ้งข่าว] นัดสังสรรค์และพูดคุยเรื่องงานบุญของเวป ในวันเสาร์ที่ 23 ก.ค. 54  (อ่าน 1603 ครั้ง)

etatae333

• บุคคลทั่วไป

เชิญทุกท่าน "นัดสังสรรค์และพูดคุยเรื่องงานบุญของทางเวป" 

เชิญร่วมประชุมเพื่อกำหนดทิศทางกิจกรรมกุศล และกิจกรรมต่างๆของเวปในอนาคตครับ
ใครมีความคิดดีๆ มาร่วมกันออกความเห็นได้ครับผม ลุ้นสิทธิเป็น VIP

ใน วันเสาร์ที่ 23 ก.ค. 54 ณ กาดสวนแก้ว ฟู๊ดเซ็นเตอร์ (ชั้นบนหน้า IT CITY)
เริ่มประชุมเวลา 13.00 น. นะครับ

ใครสนใจเข้าร่วม กรุณาลงชื่อไว้ด้วยนะครับ

1. don
2. etatae333
3. p_nuin
4. Chefbb
5. prince
6. nokkapoot
7. man69
8. offrx
9. sanookman
10.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 กรกฎาคม 2011, 16:02:29 โดย etatae333 »

chon

jljhl jljhl jljhl jljhl   ไปกันเยาะๆๆนะครับ 

Chefbb

• แก๊งต์ติดอ่างอยู่แล้ว อ่างและ นกป ให้ความสุขได้
  • กรรมการเวป
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เริ่มประชุมกันตอนกี่โมงครับผม  เลิกงานบ่าย 2 กว่าๆ  อะครับผม  แล้วจะรีบตามไปสมทบถ้าทันนะครับผม
ช่วงนี้งานประจำแขกเยอะอ่าครับผม 

etatae333

เริ่มประชุม 13.00น. ครับ ขออภัยลืมพิมพ์ไป

Chefbb

• แก๊งต์ติดอ่างอยู่แล้ว อ่างและ นกป ให้ความสุขได้
  • *

ขอบคุณครับ  ถ้าเลิกงานเร็วกว่าปกติได้จะไปสมทบนะครับผม  ไม่แน่ใจเหมือนกัน  แต่จะไปประชุมให้ได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 กรกฎาคม 2011, 19:10:37 โดย Chefbb »

prince

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

1 เสียงไปด้วยครับ
ถ้ากลับมาจากเชียงรายทันอ่ะ

nokkapoot

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ไปก็ไป อิอิ

chon

วันเสาร์ทำงานตั้งแต่ 13.00 - 20.00 น.ครับ ขออภัยด้วย  ljhgf ljhgf

man69

• เด็กทะลึ่ง
  • *

ljhgf แล้วจะนัดประชุมอยู่ไหมครับป๋า........ในส่วนของป้มก็มิมีอะไรมาก....เตรียมใบลงชื่อยูสคนที่มาใหม่เพื่ออัพเป็นวีไอพี พร้อมที่อยู่เพื่อจัดส่งดีวีดี ป้ายชื่อเวปจากท่านดล กล้องถ่ายรูปดิจิอ้น  dsgjsd หมดแล้วก้าบบบบบบ

etatae333

ใครสนใจไปลงชื่อไว้นะครับ ไปแสดงความเห็นกันได้นะครับวันนั้น

offrx

• แอบจิต
  • **

ใกล้ที่ทํางานพอดีเลยขอลงชื่ออีกคนนะครับ แต่ผมยังไม่รู้จักใครเลยกลัวไปแล้วทําตัวไม่ถูกครับ

don

• แตกหนุ่ม
  • *

;khhg ;khhg ;khhg   เดียวมาแจ้งเรื่อง  วาระการประชุมครับ

jang

• X5 Club
  • เด็กทะลึ่ง
  • *

ต้องขอโทษด้วยนะครับที่ไปไม่ได้เพราะผมก็มีประชุมเหมือนกันเวลาบ่าย2โมง เทียวนี้ขาดไม่ได้ด้วยเพราะเที่ยวที่แล้วก็นโดดไปที่นึงแล้ว

chon

ljhgf แล้วจะนัดประชุมอยู่ไหมครับป๋า........ในส่วนของป้มก็มิมีอะไรมาก....เตรียมใบลงชื่อยูสคนที่มาใหม่เพื่ออัพเป็นวีไอพี พร้อมที่อยู่เพื่อจัดส่งดีวีดี ป้ายชื่อเวปจากท่านดล กล้องถ่ายรูปดิจิอ้น  dsgjsd หมดแล้วก้าบบบบบบ
ปาชุมจิ ขาดป๋า ไม่เปงไร อยากไปน่ะ แต่งานรัดตัวเหลือเกินช่วงนี้ อยากให้ปรึกษากันเรื่องไปเลี้ยงเด็กตาบอดด้วย มีคนอยากจะบริจากเยอะ ถามเจ้านก กะเจ้าไม้ให้ด้วย คชจ ประมาณเท่าไร หรือไม่ก็ขอเบอร์ รร ดังกล่าวเอาไว้โทรไปถามรายละเีอียดน่ะ ว่าเราจะบริจากไรได้บ้างนอกเหนือจาก อาหารกลางวัน แล้วค่อยมาวางแผนงาน และดำเนินงานต่อไป ไปประชุมด้วยไม่ได้จริงๆ ทำงานไม่ทันงะ  uilo uilo uilo uilo

sanookman

• **
  • Country: 00

เครียรงานทันจะไปนะคร๊าบบบ รับแซบ

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

zad อยากไปครับ แต่ติดงานอยู่ต่างจังหวัด ไปมะได้
ยังไงก็รอรับมติที่ประชุมครับ  pongz

Redberry

• only girl in the world ^^ ~
  • ว๊องแมน
  • *
  • Country: th
    • -

พึ่งสังเกตว่าประชุมผู้บริจาคเลือด แต่คงมีแต่ผู้ชายไป เป็นผู้หญิงคนเดียวก้แปลกอยู่ ไว้รอฟังแล้วกันงับ

nokkapoot

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ติดธุระด่วนไปบ่าด้ายครับ

Chefbb

• *

ขออภัยด้วยที่ไม่ได้ไปประชุม  เนื่องจากติดงานประจำมีงานด่วนเข้ามาครับผม กว่าจะออกเวรก็เกือบ 5 โมงเย็นแล้วอ่า

sanookman

• **
  • Country: 00

ghjk ไปแล้วไม่มีใครเลยอ่ะ รอถึงบ่ายสอง เลยกลับ

ปล. วันนี้ร้านแอนตี้แอนขายดีมาก เห็นสาวน่ารักด้วยก็อยากไปต่อแถวซื้อ แต่เธอดันอยู่กลาง ๆ แล้วนะซิ