-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ลอกการบ้านดีไม่มีหล่น น้องมิ้น @ ธัญภา  (อ่าน 1440 ครั้ง)

JAKY CHANG

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

สวัสดีครับ กระผมนาย JAKY CHANG ขอฝากเนื้อฝากตัวฝากตัวด้วยครับท่านเทพฯ และสมาชิกเวปcmxseed สังคมราตรี ที่น่ารักทุกท่าน ความจริงผมสมัคเข้ามาเป็นสมาชิกเวปนี้มานานพอสมควร อาศัยศึกษาหาความรู้ จากท่านเทพๆทั้งหลาย ไม่ว่าจะ ท่านเฒ่าใจแตก อาเดียว หรือ นายหนอนชาเขียว Greentea โดยเฉพาะ ท่านเฒ่าใจแตก จนมั้นใจรวบรวมความกล้า ออกศึกครั้งแรก ตัดสินใจไปร้าน ธัญภา ได้ id  line  ร้านธัญภาจากหน้าสปอนเซอร์ แอทไปปุ๊บ ทางร้านแอทรับทันที เข้าไปดูทามไลน์ของร้าน มีน้องคนใหน เข้าตาบ่าง ไปสะดุด ตาที่น้องคนนึง ขาวสวย หมวยเอ๊ก ตรงสเปคเฮียเลย ชื่อน้องมิ้น น้องคนนี้มีการบ้านของพี่เฒ่าด้วยถือโอกาสลอกการบ้าน เลยขอนัด น้องวันจันทร์ ปรากฏว่าน้องยังไม่กลับจาก กทม. มาวันอังคาร โอเค รอ อีกวันก็ได้ เลยจองคิวน้องไว้วันอังคาร บ่าย 2  หลังจากนัดเสร็จ แล้วระหว่างที่รอถึงวันนัด มันเกิด อาการ แปลกๆกับผมยังไงไม่รู้ รู้สึก ร้อนๆ หนาวๆ ตื่นเต้น เหมือน คล้ายๆ ที่เราเป็น บ่าวน๋อย กะลังตามจีบสาว อยู่ เลย นอนไม่ค้อยหลับ จนถึงตอนเช้า ระหวางวัน ก่อนเวลานัด ใกล้เข้ามายิ่งตื่นเต้นหนักเลยครับ โอ ไม่นึกไม่ฝันว่าความรู้สึกแบบนี้เราจะได้สัมผัสอีกครั้ง พอถึงเวลานัด ก็ขับมอไซร์ไปแอบไว้ซ้อยข้างร้าน (บ้านผมอยูใกล้ร้าน เดี๋ยวเคราะหามยามร้าย แม่บ้านผ่านมาทางนี้ มีเห็นรถเข้า ซวยแน่ๆเลย) เข้าไปในร้านเห็นน้องๆนั่งในร้าน3-4คน มีน้องคนนึงออกมาสวัสดีต้อนรับถ้าจะเป็นแครชเชียร์ ผมบอก ที่นัดไว้บ่าย 2นะครับ น้องบอก ออ นัดน้องมิ้นไว้ รอสักครู่นะคะ น้อง ขึ่นงานอยู่ อ่าว สงสัยงานนี้ อดเสียแล้ว เรา ระหว่างที่นังรอน้อง ก็แอบมอง น้อง ที่ว่างๆอยู่ 3-4 คน มีอยู่คน เข้าตา กะลังจะไปถามน้อง ว่า ไม่รอ แต่ขึ่นงานกับน้องคนใหม่ได้มั๋ย ปรากฏว่ามี ลูกค้าเข้ามาใหม่ อีกคน โลกมันกลมมาก เป็นลูกค้าเราเสียงั้น ทักทายกัน คำ2คำ เค้าก็หิ้ว น้องคนที่เราเล็งๆ ไว้ปาดหน้าเราไปเสีย ชิบ    ไปรับลูกก่อนเดี๋ยวมา ส่งการบ้านต่อครับ khjhgg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พฤษภาคม 2016, 18:55:06 โดย JAKY CHANG »

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
Re: ลอกการบ้านดีไม่มีหล่น น้องมิ้น @ ธัญภา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2016, 17:20:00 »

รอนะ jljhl jljhl
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

JAKY CHANG

• แอบหื่น
Re: ลอกการบ้านดีไม่มีหล่น น้องมิ้น @ ธัญภา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2016, 18:39:57 »

ต่อ หลังจากโดนปาดหน้าไปแล้ว ก็จำใจนั้งรอน้องสักครู่แล้วกัน ประมาณ 20 นาที น้องเค้าก็มาเรียก ลูกค้าคะ เชิญได้แล้วคะ น้องรอข่างบน น้องแคชเชียร์ พาเดินขึ้นไปชั่น 2 แนะนำให้รุ้จักน้องมิ้น วินาทีแรกที่เห็น โอยๆๆๆ คุ้มกับที่นั่งรอนาน มากๆตัวจริง ผมว่าสวยกว่าในรูปนะ ดูอ่อนวัยกว่าในรูป ผมนี้แทบอยากโดดเข้าไปกอดน้องเลย แต่ ทำฟอร์มนิ่งๆไว้ก่อน น้องเข้ามายกมือใหว้สวัสดี แล้วก็พาชึ่นไปชั้น3 พอเข้าไปในห้องน้องถาม พี่เคยมาหรือปล่าว ผมตอบครั้งแรกครับ น้องถามต่อ พี่จะนวดแบบใหน ระหว่างนั้น มีเสียงครางจากข่างๆห้องดังขึ่นมาเบาด้วย น้องก็ยิ่มแบบอายๆน่าร๊ากกกกก ผมก็ตอบไปนวดไทย แต่ขอระดับสาม น้องคิดยังไงครับ น้องบอกถ้าจบเลย 2เทา ผมโอเคน้องแนะนำด้วยนะพี่มาครั้งแรกน้องยิ้มหวาน แล้วก็เข้ามาถอดเสียผ้าให้บอกเดี๋ยวเราต้องไปอาบน้ำกัน เอาผ้าขนหนูมาใส่ให้  แล้วน้องก็ถอดของน้องออกบ่าง ถอดไป ก็หันมายิ้มแบบอายๆ ให้ด้วย โอยยย ตัวเล็กๆขาวๆ หุนดีมากนมใหญ่สวย แล้วน้องก็นุ่งผ้าเช็ตตัว พาผมไปอาบน้ำ ถึงห้องน้ำ น้องอาบให้ดีมาก มีไสลหนอน ล้างหนอนล้างไข่ เสียวสุดๆเลยครับ ระหว่างที่น้องสไลหน่อนให้มาการกระซิบบอก โอใหญ่จัง อาบให้ผมเสร็จน้องก็อาบบ่างไอ่เราอยากอาบให้น้องบ่างจังเลย แต่ ใจยังไม่กล้า อาบเสร็จ น้องพาเข้าห้อง บอกให้นอนคว่ำ น้องก็เริ่มนวด ไล่ตั่งแต่ปลายเท้า น่องแล้วก็ขึ่นมาเหยียบ หลังให้ น้ำหนักน้องพอดีๆ เหยียบเสร็จ มานั่งคล่อมเอา จิมิมา สปาหลังให้ นวดใหล่ แล้ว ก็ถึงนาทีระทึกใจ น้องให้นอนหงาย แล้วน้องก็ถอดผ้นขนหนูน้องออก สวรรค์ รำไร แล้วกลู น้องก็เริ่ม นวดต่อ ผมต้องชันหมอนขึ่นดูน้องนวดไปด้วย นวดดีมากครับ ตัวเล็กแต่แรงดีเหลือเกิน สักครูน้องขอตัวออกไปเอาอุปกรณ์เขามาแล้วก็เริ่ม สปาลิ้นให้ ใล่ตั่งแต่ ดุดนมให้ แล้วป้วนเปี้ยนแถวหน้าขา แฉลบ หนอนน้อยผมไปๆมาๆ ลงใข่ บ่าง แล้วน้องก็โหลด cd.ให้ ใช้ปาก กับมือช่วย บ๋วบให้ นิดๆ แล้วน้องก็ขึ่นคร่อม โยกเบาๆ ก่อน สลับ ขึ่นมาดุดนมให้ เริ่มโยกหนักขึ่น สักพักน้องครางออกมาเบาๆ จะเสร็จแล้ว ผมไม่ทันตั้งตัว น้องโยกหนักเลยครับ ช่วงล่าง แน่นดีมาก ผมพล่าดเลยครับ แพแตก น้องก็โยกต่อกอดผมแน่น แล้วพูดเหมือนเพ้อ โอ้ยที่รัก โอ้ยที่รัก แล้วก็สงบลง หมดแรงนอนทับบนอกผม โอ เสียท่าจนได้เรา ไม่น่าพลาดเลย ไว้คราวหน้าแก้ตัวใหม่ เสร็จแล้วน้องก็พาไปอาบน้ำ ปรากฏว่าห้องน้ำชั้นบนไม่ว่างเลยลงมาข่างล่าง ไม่ว่างอีก น้องก็พาเข้าไปรอในห้องอีก 5555 สนุกดีเหมือนกัน จุงมือกันขึ่นๆลงๆ อยู่นั้น จนห้องน้ำข่างล่างว่างพอดี ลงไป เจอน้อง อีกคนออกห้องน้ำมา ตาน้องกับตาผมมาประสานกันพอดีครับ ตาโตสวย มองผมแบบมีความหมายยังไม่รู้ อิอิ น่าค้าหาว่าเป็นใครเอ่ย เข้าห้องน้ำ น้องก็อาบน้ำให้อีก แต่คราวนี้มีทีเด็จ มี ทำบอดี้ให้ด้วย ทั้งหน้า ทั้งหลัง แล้วน้องก็ล่างหนอนน้อยให้อีก โอพี่ แข็งแรงจัง ขนาดเสร็จแล้วยังแข็งอีก เอาไว้คราวหน้าแก้ตัวใหม่เน๊าะ น้องจะให้พี่ทำเองเลย อาบเสร็จ พากันกลับไปที่ห้อง น้องเช็ตตัวใส่เสื่อผ้าให้ อีก มีการจัด แต่งเสื่อผ้าให้เรียบร้อยด้วย อารมเหมือน แฟนเลย ผมเลย ของกอดน้อง อีกที กำลังเคลิ้มๆ น้อง บอก พี่ จ่ายตังหรือยัง อารมซึ่งๆ แบบแฟน หมดเลยครับ แต่คิดๆไปก็ดีเหมือนกัน ใจจะได้ไม่ผูกพันธ์ กับน้องมากเกินไป สรุป ผมให้คะแนน น้อง 100 เต็มครับ   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พฤษภาคม 2016, 18:49:20 โดย JAKY CHANG »

Empire13

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2016, 14:24:32 »

การบ้านละเอียดยิบ อิอิ ตามรอยคนเฒ่าส่วนใหญ่จะไม่หล่นครับผม eta03

JAKY CHANG

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2016, 17:06:31 »

มีภาคสอง ไปมาเมื่อกี้นี้เอง เดี๋ยวหายเหนื่อยจะมา ส่งการบ้านครับ pongz
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พฤษภาคม 2016, 17:09:01 โดย JAKY CHANG »

hicaru1689

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2016, 13:03:00 »

งานดีจริงๆ hgjhg hgjhg

kit59

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2016, 15:42:49 »

ร้านนี้ไม่ผิดหวัง ครับ

กลั้นไว้

• *
  • Country: th
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2016, 20:08:31 »

ผมนี่รอภาคสองเลยคับ^^ fdgdfdf

Zaxx

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2016, 20:38:34 »

ต้องไปธัญภาสะแล้ว  eta04

ปู่พรามหณ์เดินดง

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2016, 18:00:52 »

+1 อีกเสียงครับ น้องคนนี้ งานดี นวดเก่ง ส.ป.ส. ด้วยนะครับ  ดูดด๊วบๆ เรยยย์ ใจจิขาดดดดด หัวแม่ตีนจิกผ้าหนักมาก 5555 สุภาพกับน้องไว้ให้มาก แล้วจะมีแต่ทอนครับ ^^

ข้อเสีย  น้องมีเรียน อาจจะแวบหายไปบ่อยๆ เชคเวลากันดีๆ ครับ
กลับมาใหม่ เพราะใจมันเรียกร้อง อยากจะลองดี อยากให้น้องมาลองไมค์

newlancer

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2016, 16:52:48 »

ดีใจกับท่านอีกคน

happy007

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2016, 19:36:19 »

จดๆๆๆ

reftside

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2016, 22:56:11 »

อ่านแล้ว อิจฉาจริงครับ  ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

iamjphat

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2016, 11:20:04 »

เล็ง ๆ ไว้ตัดสินใจได้ละแบบนี้

eakpop1

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2016, 17:40:42 »

roister roisterแบบนี้ต้องตามมมมม