-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นเต็มๆกับพีจีลานเบียร์สด  (อ่าน 3864 ครั้ง)

System

• บุคคลทั่วไป
หล่นเต็มๆกับพีจีลานเบียร์สด
« เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 21:08:33 »

พอดีเมื่อคืนโทรศัพท์มีสายจากแฟนเก่าที่เพิ่งเลิกกันไปโทรเข้าขอเคลียปัญหาส่วนตัว

ก็เลยตกลงนัดเจอกันที่ลานเบียร์งานอาหาร เพราะใกล้กับที่พัก

พอมาถึงเธอก็ยกเบียร์หมดแก้วพร้อมกับยิงคำถามใส่ผมว่า "ตกลงจะเลิกกันจริงๆ หรือจะกลับมาคบกันเหมือนเดิม"

ผมครุ่นคิดอยู่สักครู่ก็ยกแก้วเบียร์ที่วางข้างหน้าซดตามแล้วตอบไปว่า "เราเจ้าชู้ คบกันไปเธอก็มีแต่จะเสียใจ"

หลังจากได้ยินคำพูดน้ำตาเธอก็ไหลออกมาจากตา แล้วเธอก็รีบลุกกลับไปทันใด ทิ้งไว้เพียงตัวผมกับเบียร์อีกหนึ่งทาวเวอร์

ตอนแรกก็รู้สึกแปลกๆที่ต้องนั่งกินเบียร์คนเดียว แต่เห็นท่านเทพทั้งหลายในเว็บก็ชอบฉายเดี่ยวกัน ก็เลยตัดสินใจ เอาวะขอลองฉายเดี่ยวดูมั่ง เผื่อจะมีอะไรดีดีจริงๆ

และแล้วก็เป็นไปตามคาด ระหว่างผมนั่งจิบเบียร์ฟังเพลงอยู่คนเดียวนั้น เหล่าบรรดาสาวๆพีจีช้างทั้งหลายก็เดินแวะมาผลัดกันคุยด้วยทีละคนสองคน ช่างสุขใจจริงๆ

หลังจากกินได้สักพัก กินไปได้ค่อนทาวเวอร์ ก็มีสาวพีจีคนนึง(ไม่ขอเอ่ยนาม กลัวพระเอก) เข้ามาคุยกับผม เธอถามผมว่ากินคนเดียวทั้งทาวเวอร์เลยหรอ จะไหวรึ?(เข้าทางล่ะสิ)

ผมจึงเอ่ยออกไปทีเล่นทีจริงว่า "งั้นก็มานั่งกินด้วยกันสิ ช่วยกินหน่อย" อ่าว เอาจริงเว้ย เธอเดินกลับไปที่ซุ้มพร้อมกับแก้วหนึ่งใบ มารินเบียร์กินกับผมจริงๆ

ระหว่างคุยกันไป เธอก็ชวนผมชนไปเรื่อย ผมยกทีหมดแก้วแต่เธอจิบเบียร์แทบไม่ลด ผมเลยถามไปว่านี่จะมอมเค้าหรอ เธอก็มองหน้าแล้วยิ้มให้ พร้อมกับยกชนกับผมอีกแก้ว -*-

พอได้เวลาที่เธอเลิกงาน เธอก็ไปเอากระเป๋าแล้วก็มานั่งกับผมที่โต๊ะ ผมเลยถามไปว่าพักอยู่แถวไหน กลับยังไง

เธอก็บอกว่าเดี๋ยวกลับกับเพื่อน เป็นพีจีด้วยกันนี่แหละ ผมก้เลยอาสาไปส่งเธอเอง เธอก็ไม่ปฏิเสธ

สักพักเพื่อนของเธอก็มาที่โต๊ะเพื่อบอกเธอว่าจะกลับแล้ว ผมก็เลยบอกเพื่อนเธอไปว่าเดี๋ยวไปส่งให้เองไม่ต้องห่วง เพื่อนเธอก็เลยกลับไปก่อน

ผมนั่งกินกับเธอพลางคุยกันไปสักพักเบียร์ก็หมด ผมเลยบอกเธอว่าเดี๋ยวต้องไปเอารถที่หอก่อนนะ หออยู่ใกล้ๆเลยเดินมา

เธอก็เดินมากับผมด้วย ระหว่างทางผมก็เลยชวนเธอว่าไปกินต่อกันไหม เดี๋ยวเลี้ยงเอง วันนี้เหงาๆไม่มีใครกินด้วย

เธอก็ไม่ปฏิเสธ(อีกแล้ว) ก็เลยตกลงว่าจะไปกินที่อินไซด์ปาร์คกัน ระหว่างทางขี่รถไปได้สักพัก เธอก็ยื่นข้อเสนอใหม่มาให้ผมว่า ไปกินที่ร้านแถวหอพักเธอได้ไหม จะได้ไม่ต้องไปส่งไกล(ผมคิดในใจ เอาก็เอาวะ ดีกว่าไม่ได้อะไรเลย ใกล้ๆหอเผื่อจะมีอะไรดีดี  เขิน)

พอไปถึงร้าน ผมก็สั่งเบียร์มา พร้อมกับสั่งอาหารให้เธอนิดหน่อย เราก็กินกันไปคุยกันไป จังหวะกำลังดีเลย แต่เบียร์เจ้ากรรมดันใกล้จะหมด!!

เธอเลยบอกผมว่า ถ้าเบียร์หมดแล้ว งั้นช่วยไปส่งที่หอเลยนะ พรุ่งนี้มีสอบ  mbvc

ผมก็ตกลง แต่ระหว่างที่ผมกำลังจะยกแก้วสุดท้าย พร้อมออกไปปฎิบัติการนั้น เสียงโทรศัพท์ของเธอก็ดังขึ้น เธอก็รีบลุกออกไปรับโทรศัพท์

สักพักเธอก็กลับเข้ามาหาผมแล้วบอกว่าเพื่อนมารับแล้วไปก่อนนะ(มันไปบอกให้เพื่อนมารับตอนไหนวะนี่) จากนั้นเธอก็ลุกออกจากโต๊ะพร้อมกับทิ้งเบอร์โทรศัพท์ติดต่อไว้ให้ผม

ผมเลยแอบตามไปดูหน้าร้าน ป๊าดดดดด ไหนว่าเพื่อนมารับ นี่มันผัวชัดๆ ผมได้แต่ภาวนาในใจขออย่าให้มันเข้ามาตีหัวผมในร้านเลย ผมเลยรีบเช็คบิลแล้วกลับที่พักอย่างไว เดียวดายอีกแล้ว...  /jhtdc

สรุปค่าเสียหาย เบียร์ 1 ทาวเวอร์+น้ำแข็ง 320 มั๊งจำราคาน้ำแข็งไม่ได้ + ทิป 100 + เบียร์กับอาหารอีกร้าน 300 กว่าๆ รวมแล้วประมาณเกือบ 800 ได้แค่นั่งคุย  lkkjjh

treeyawat

Re: หล่นเต็มๆกับพีจีลานเบียร์สด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 21:22:11 »

เอามาลงจริงๆวุ้ย  jljhl

คำแช่งได้ผล ไปกินไม่ชวน  kjhg

j007

Re: หล่นเต็มๆกับพีจีลานเบียร์สด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 21:27:18 »

เหอะๆ....

ถามตาไม้เลยครับ หล่นเพราะพีจีบ่อยมาก....... kjhg kjhg kjhg

สำหรับผมแนะนำว่า อาชีพเขานี่ครับ เรื่องแบบนี้มะต้องห่วงหรอก อย่าคิดไรมาก
ขอแค่เขามานั่งด้วยทำให้เราประทับใจก็น่าจะโอหล่ะ บางคนมานั่งกะพวกผม เซี่ยงสะตางไปเยอะ
ทิปทีไปหลายร้อย เมาด้วยกันหมดไปเปงพัน ไม่ได้แม้แต่จับมือ แต่ก็รุสึกดี ที่มีคนมานั่งคุยด้วย
 gsdgdgs

NUDT

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 22:28:00 »

นี่มันหลอกให้อยากแล้วจากไป ผมก็คิดว่าได้เรื่องล่ะมาด้วยกันขนาดนี้

ไม่เป็นไรคราวหน้าเอาใหม่  pongz

Ninja

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 23:43:27 »

อย่างท่านนี่ยังไม่หล่นหรอกครับ แค่บทเริ่มต้นเท่านั้นเอง  hssd

ดูรูปการแล้วจริงๆน้องเค้าก็มีใจให้ท่านแหละ และถ้าไม่มีโทรศัพท์ผัวมาตาม (งานเข้า) คืนนั้นท่านก้อมีสิทธิ์ลุ้นมากกว่านี้แล้วล่ะ

แต่เผอิญว่าผัวน้องเค้าดันโทรมาพอดี จังหวะเลยไม่เป็นใจ น้องเค้าก็คงเซ็งเหมือนกัน (กูกะจะฟาดพี่นี่ซะหน่อยผัวดันมาขัดซะ)  jljhl

ผมว่าถ้าท่านนัดเจอน้องเค้าอีก แล้วไม่มี กขค. หรืองานเข้าอีก ก็คงจะได้ปรี้กันแน่ 555  jljhl

vrc

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 23:57:32 »

ยังงี้ ต้องติดตามตอนต่อไป  ttu

System

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2010, 12:55:30 »

เบอร์โทรที่เค้าทิ้งให้ไว้ดันไม่ได้เก็บมาด้วย เพราะมัวช้ำใจที่เห็นเธอไปกับชายอื่น  lkkjjh

สงสัยคืนนี้ต้องออกไปตามหาที่ลานเบียร์อีกทีซะแล้ว  kjhg

Keijikung

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2010, 13:13:14 »

สู้ๆคับ ไม่เคยจีบ พีจีเรดเรย เคยแต่เหล้า สีแดง ผมว่าง่ายกว่าเบียร์อีก  jljhl jljhl

BgatoonJ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2010, 14:05:48 »

แต่ผมชอบพีจีสีฟ้ามากกว่าอ่ะ น่ารักอัธยาศัยดีเป็นส่วนใหญ่

MrBig

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2010, 20:46:23 »

ผมว่าดวงซวยจิงๆแหล่ะ น้องเค้าก็มีใจให้
แต่ผัวโทรตามพอดี อดไปครับคราวนี้
ถ้าไปหาอีกรอบแล้วยังเข้าทางอยู่ มีเฮแหงๆครับ ;kljj

tum_dtk

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2010, 03:58:28 »

ตามไปอีกครั้งนะครับมีแววได้แน่นอน....ถ้าผัวไม่มารับ....ได้ไปแล้วแน่ๆครับ

shoots

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2010, 12:53:02 »

ดีกว่าเสียชีวิต     jljhl

Makettingmanager

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2010, 16:46:21 »

เบอร์โทรที่เค้าทิ้งให้ไว้ดันไม่ได้เก็บมาด้วย เพราะมัวช้ำใจที่เห็นเธอไปกับชายอื่น  lkkjjh

สงสัยคืนนี้ต้องออกไปตามหาที่ลานเบียร์อีกทีซะแล้ว  kjhg

อย่าเสียใจเลยนะน้องโจสาวบางแสนยังมี พี่ว่ามีลุ้นกว่าจีบพีจีนะจากประสบกาม!!!!!เฮ้ยประสบการณ์ ss

xcore

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2010, 20:57:46 »

คิดว่าโชคดีแล้วกันครับ

ที่ไม่โดนผัวน้องเค้าเตะเอา 555+

ilovesupreme

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2010, 21:03:14 »

ผมคิดว่าเป็นการเริ่มต้นที่ดีนะครับ แต่มาผิดแผนตอนจบ
ไม่ถือว่าหล่นนะผมว่า

dvd6699

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2010, 19:07:10 »

สู้ต่อไป ยังมีหวังแน่นอนครับ

coolman

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2010, 20:02:52 »

นัดใหม่ โอกาสเหมาะเหมาะ  น่าจะได้ปรี้นะ ...

sisad

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2010, 17:14:03 »

ผมคนนึงที่ชอบหล่นกับพีจี ครับ เป็นกำลังใจให้ครับ  ss

suksao

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2010, 12:50:26 »

เหอะๆ....

ถามตาไม้เลยครับ หล่นเพราะพีจีบ่อยมาก....... kjhg kjhg kjhg

สำหรับผมแนะนำว่า อาชีพเขานี่ครับ เรื่องแบบนี้มะต้องห่วงหรอก อย่าคิดไรมาก
ขอแค่เขามานั่งด้วยทำให้เราประทับใจก็น่าจะโอหล่ะ บางคนมานั่งกะพวกผม เซี่ยงสะตางไปเยอะ
ทิปทีไปหลายร้อย เมาด้วยกันหมดไปเปงพัน ไม่ได้แม้แต่จับมือ แต่ก็รุสึกดี ที่มีคนมานั่งคุยด้วย
 gsdgdgs

ผมหลักพัน ยังดี มีอยู่คนมะใช่เหรอ เฉียดหมื่นนนนนนนนนนนนน

หออยู่ไหนยังไม่รู้เลย

G_unit

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2010, 21:56:19 »

ค่าเสียหาย 800 แต่ดีกว่าเสียค่ารักษาพยาบาลนะคับเหอๆๆๆ kjhg kjhg

Makettingmanager

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2010, 05:33:48 »

เหอะๆ....

gsdgdgs

แก๊งค์นี้มีแต่คนมีตังค์

ผมหลักพัน ยังดี มีอยู่คนมะใช่เหรอ เฉียดหมื่นนนนนนนนนนนนน

หออยู่ไหนยังไม่รู้เลย

maitoshi

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2010, 21:05:48 »

ไม่อยาก จะบอกว่า '''"เคย"" แบบเนี๊ยะ<ประจำ>zad lkkjjh

MINIWOW

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2010, 23:15:33 »

ljhgf อดยังดีกว่าถูกแตะนะครับ

tatooo

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2010, 10:22:43 »

ttu อะนะ สู้ ต่อ ไป ค๊าบบบ พี่น้อง

paholkarn

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 11:37:38 »

เรื่อง ปกติ นะงับ ต้อง รอ จังหวะ "ผัวเผลอ แร้ว เจอกัน" nears

pulohid

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 06 มกราคม 2011, 23:30:15 »

สู้ต่อไป ทาเคชิ  ss

bankxl

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 14 มกราคม 2011, 23:20:41 »

ตามเก็บต่อเลยครับท่าน  ;kljj

konsiafan

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 17 มกราคม 2011, 13:45:51 »

dsgjsd  แบบนี้ผมว่าไม่ถือว่าหล่นหรอกครับ วันหลังกลับไปเก็บได้สบายๆ

noialb

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 24 มกราคม 2011, 12:52:38 »

ใช่ยังไม่นับว่าหล่น ^^

riviara

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 24 มกราคม 2011, 15:14:03 »

หล่นเล็กน้อย

uouso

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2011, 18:31:22 »

ไม่หล่นเท่าไรครับ ยังได้คุยไง zad

oilteam

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2011, 11:35:25 »

นี่มันหลอกให้อยากแล้วจากไป ผมก็คิดว่าได้เรื่องล่ะมาด้วยกันขนาดนี้

ไม่เป็นไรคราวหน้าเอาใหม่  เเต่คงต้องหาเเบบไม่ผัวเป็นตัวตนจะดีมากเลย

Zeroza

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2011, 00:27:28 »

ผัว เขา มาตัว ใคร ตัว มัน ละ คัฟ ที นี้  mbvc

Pooh7

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 09 มีนาคม 2011, 16:00:55 »

มองแง่ดีคิดว่าพี่ชาย
โอกาสหน้ายังมี

bankziva

• ชิวหาสายฟ้าฟาด
  • เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 15 มีนาคม 2011, 07:56:09 »

อย่างน้อยก้อยังได้เบอร์มานะคับ

Bear69

• **
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 22 มีนาคม 2011, 01:50:18 »

อย่างน้อยก็ไม่โดนตีหัว
ถือว่าโอคับ

jobza

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 02 เมษายน 2011, 16:44:51 »

อย่างนี้ข้างเส้นดีกว่าหุหุหุ

jwing

• *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2011, 22:03:00 »

เกือบโดน ผ. น้องตีหัว

sanet

• **
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2011, 02:09:22 »

รอดมาได้ก็ ok แล้วครับจะได้ไปลันลา ได้อีก

katangg

• *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2011, 19:34:22 »

ยังดีครับ ของผมมีตามมาเป็นพรวน(ผัวน้องกะเพื่อนมัน)ยังดีที่ไปกับรั้วของชาติ เลยรอดไป
1 หากเดินตามรอยเท้าคนอื่น ก็ไม่มีวันมีรอยเท้าเป็นของตัวเอง
2 ความพยายามครั้งที่ 100ดีกว่าคิดท้อถอยก่อนที่จะทํา
3 ทําแล้วเสียใจ ยังดีกว่าเสียใจที่ไม่ได้ทํา
4 อะไรจะเกิดมันก็ต้องเกิด อย่ายึดติดถือติด
5 อ่อนโยน แต่อย่าอ่อนแอ
6  ตัดกระดาษต้องใช้กรรไกร แต่ตัดใจต้องใช้เวลา

zolo

• เมื่อโลกนี้ยังมีสาวๆผู้ชายอย่างผมต้องฟันให้ได้
  • V.I.P.
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2011, 12:53:09 »

lkkjjhรีบไปนะเดี๋ยวน้องเขาจะไม่อยู่นะครับ ljhgf ljhgf

Obko

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2011, 00:41:21 »

pongz lowwww lowwww ถือว่าได้เรื่องคับ แค่เขามานั่งด้วย
มาดื่มด้วย แถมยังกลับด้วย และไปกินอะไรต่อ ก็ถือว่าน่ายกย่องเช่นกันครับ
แต่ถ้า ได้เรื่องอีกอย่างอย่าได้มีเลย ขอให้ได้สาว ๆ สวย ๆ แทน สาธุ

CNX_man

• *
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2012, 16:41:56 »

ดีกว่าโดนตีหัวนะท่าน

romrawin

• *
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2012, 16:42:40 »

lowwwwเดี๋ยวนี้เขาพัฒนาขึ้นเยอะมาก...เป๊งอันว่าสอดท้ายเราเสร็จเขา5555 eta06 eta06

CNX_man

• *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2012, 01:54:46 »

หาโอกาสปิดเกมคราวหน้าสิ อิอิ

lexlex

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2012, 00:24:57 »

หล่น บ้าง ได้บ้าง อนิจาครับ
อายุบ่เกี่ยว จะเหี่ยวหรือตึง ก็เด้งดึ๋งได้

badmin

• **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2012, 14:45:09 »

55555 ถือว่าเริ่มต้นสวย แนะนำ สองทาง
1. ถ้าได้พูดคุยแล้วคิดว่าเริ่มต้นดีน่าจะไปได้สวย ยิงตรงๆไปเลยครับว่าคืนนี้ไปกับพี่ได้ไหม ถ้าโอเค เลี้ยวเข้าโรงเเรมครับปลอดภัยจากปั๋วๆแน่นอน ดีกว่าไปหอเธอซึ่งจะเจอไรมะรุได้ ส่วนค่าใช้จ่ายคุยเอาเองนะครับ (ทำนองถูกใจให้ฟรี-ทำไม่ดีขอค่าแรง jljhl jljhl)
2.ถ้าคิดจะจีบ หากมีปั๋วแล้วแบบนี้ ดูทางหนีทีไล่ให้รอบคอบนะครับไม่ว่าจะเป็น ช่วงเวลาหรือพลพรรคคอยช่วยเหลือยามคับขันหาไปด้วยก็ดี

008

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-5
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 12 กันยายน 2012, 17:54:12 »

อ่า  สายนี้ต้องรีบจบสอร์  ttu

jengvls

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 12 กันยายน 2012, 21:56:43 »

ต่างกรรม ต่างวาระ

pakasit

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 13 กันยายน 2012, 16:21:45 »

เป็นเรื่องธรรมชาติคับ โดนบ่อย55555 piuyty