-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ราศีกับเบอร์มงคล  (อ่าน 564 ครั้ง)

anony

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ราศีกับเบอร์มงคล
« เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2016, 14:29:31 »

ปัจจุบันมีศาสตร์ที่กำลังได้รับความสนใจเป็นอย่างมาก นั้นคือ ศาสตร์ในการดู12ราศีเกิด เช่น คุณเกิดเดือนกันยายน คุณก็มีราศีประจำตัวคือ ราศีสิงห์นั้นเอง เนื่องจากศาสตร์การดูราศีกำลังเป็นที่นิยม ผมเลยหยิบยกวิธีการใช้เบอร์มงคลมาให้คุณ ลองนำไปใช้กันดูครับ

1.   ราศีมังกร (CAPRICORNUS) คือผู้ที่เกิดระหว่างวันที่ 22 ธ.ค - 19 ม.ค คนที่เกิดราศีนี้จะมีอุปนิสัยเคร่งขรึม เจ้าระเบียบ ดุดัน ผมแนะนำให้เบอร์มงคลของคุณมีเลข 0 5
2.   ราศีกุมภ์ (AQUARIUS) คือผู้ที่เกิดระหว่างวันที่ 20 ม.ค - 18 ก.พ คนที่เกิดราศีนี้จะมีนิสัยเอาแต่ใจ ตัวเอง หูเบา มักหลงอะไรง่ายๆ ผมแนะนำให้เบอร์มงคลของคุณมี 1 5
3.   ราศีมีน (PISCES )   คือผู้ที่เกิดระหว่างวันที่ 19 ก.พ - 20 มี.ค คนที่เกิดราศีนี้มักจะหลงตัวเอง อวดดี เอาความคิดตัวเองเป็นใหญ่ ผมแนะนำให้เบอร์สวยของคุณมีเลข 2 6
4.   ราศีเมษ (ARIES ) คือผู้ที่เกิดระหว่างวันที่ 21 มี.ค - 19 เม.ย คนที่เกิดราศีนี้ใจร้อน ชอบใช้เงินเปลือง มักจะควบคุมตัวเองไม่ค่อยอยู่ ผมแนะนำให้เบอร์มงคลของคุณมีเลข 2 5
5.   ราศีพฤษภ (TAURUS) คือผู้ที่เกิดระหว่างวันที่ 20 เม.ย - 20 พ.ค   คนที่เกิดราศีนี้เชื่อคนง่าย โลเล ขี้เกียจ ผมแนะนำให้ซิมเบอร์มงคลของคุณมีเลข 1 9   
6.   ราศีมิถุน (GEMINI) คือผู้ที่เกิดระหว่างวันที่ 21 พ.ค - 21 มิ.ย คนที่เกิดราศีนี้เจรจาเก่ง มุ่งหวังแต่กำไรผมแนะนำให้เบอร์มงคลของคุณมีเลข 1 6
7.   ราศีกรกฎ (CANCER) คือผู้ที่เกิดระหว่างวันที่ 22 มิ.ย - 22 ก.ค คนที่เกิดราศีนี้เชื่อคนง่าย จิตใจบอบบาง ผมแนะนำให้เบอร์มงคลของคุณมีเลข 2 2
8.   ราศีสิงห์ (LEO) คือผู้ที่เกิดระหว่างวันที่ 23 ก.ค - 22 ส.ค คนที่เกิดราศีนี้ใจร้อน ตัดสินใจเร็ว ผมแนะนำให้เบอร์มงคลของคุณมีเลข 0 8
9.   ราศีกันย์ (VIRGO) คือผู้ที่เกิดระหว่างวันที่ 23 ส.ค - 22 ก.ย คนที่เกิดราศีนี้อยากได้การยอมรับ คิดมากผมแนะนำให้เบอร์มงคลของคุณมีเลข 1 1   
10.   ราศีตุล (LIBRA) คือผู้ที่เกิดระหว่างวันที่23 ก.ย - 22 ต.ค คนที่เกิดราศีนี้ใจอ่อนไม่หนักแน่ รักสบายผมแนะนำให้เบอร์มงคลของคุณมีเลข 9 2
11.   ราศีพิจิก (SCORPIO) คือผู้ที่เกิดระหว่างวันที่ 23 ต.ค - 22 พ.ย คนที่เกิดราศีนี้ ดื้อรันโกรธง่าย ผมแนะนำให้เบอร์มงคลของคุณมีเลข 1 2
12.   ราศีธนู (SAGITARIUS) คือผู้ที่เกิดระหว่างวันที่ 23 พ.ย - 21 ธ.ค คนที่เกิดราศีนี้เอาตัวเองเป็นใหญ่ผมแนะนำให้ซิมเบอร์มงคลของคุณมีเลข 0 1

เมื่อได้ทราบหลักในการเลือกเบอร์มงคลแล้ว คุณก็ลองเลือกมาใช้ดู จะช่วยให้ชีวิตคุณดีขึ้นจริงๆครับ
http://berded.pen.io