-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่น มินตรา miss spa  (อ่าน 1095 ครั้ง)

metaligus

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
หล่น มินตรา miss spa
« เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2016, 22:57:01 »

อยากให้รับรู้จะได้ไม่เสียอารมณ์แบบผม ผมใช้บริการน้องมินตราวันนี้ รอบแรก 11.00 น. นะครับ เหตุการณ์ตามนี้

มินตรา miss spa

รูปร่างหน้าตา+โปรไฟล์ - หน้าตาโอเค หุ่นดีมากนมใหญ่ แท้ นักศึกษาป.โท

ในส่วนของงาน สำหรับผมเลยคือ หล่น

เริ่มที่อาบน้ำ อาบให้ทุกซอกทุกมุมจริง แต่ๆๆๆ จากการแสดงออกคือ เหมือนไม่อยากให้นัว พออาบเสร็จมาอยู่บนเตียง นอนคว่ำให้น้องนวดให้ก่อน พอหันหน้ามาก็เลียหัวนม ต้นขา เราก็เขี่ยๆ สอดนิ้วไปได้นิดนึง ก็ดันมือออก(โอเครเค้าคงไม่ชอบ) นัวได้ซักพัก ถามเพิ่มออฟชั่นมั้ย อมผ่านถุง 2,000฿ อมสด 3,000฿ โหหหหหห เพิ่มขนาดนี้เวอร์ไปมั้ง(คิดในใจ) ได้ยินราคาเลยปฏิเสธไป น้องก็จะชักให้เราก็แบบอารมณ์มาจะขอรุกบ้าง แต่เหมือนน้องอยากชักให้เสร็จๆมากกว่าเพราะพอผมจับร้องพลิก น้องบอกไม่ถนัด เป็นท่านั้นท่านี้ได้มั้ย ผมก็ทำเป็นไม่สนใจ เลียนมดูดนมไปเรื่อย พอจะไซร้คอ ไม่ให้หันหนีดันผมออก จะลงไปทาสี ไม่ให้อีก ขึ้นมาจะหอมแก้ม หันหน้าหนีอย่างไว อืม กูนอนเฉยๆก็ได้ พอชักเสร็จ น้ำเราพุ่งไปโดน บ่นนิดว่า "น้ำพุ่งมาโดนเค้าเลย" แล้วรีบลุกไปล้างอย่างไว เห็นละแบบ รังเกียจมากละมาทำทำไมวะ !!!! เวลาที่เหลือก็นั่งคุยกันนิดหน่อยคุยแบบเฉยๆเก็บอารมณ์ไว้ แล้วก็ลงมา

จบ

ถ้าคิดจะไปจับนมดูดนมใหญ่ๆสวยๆ เชิญจองกันไปได้ แต่ถ้าคิดจะได้รับบริการดีๆประทับใจ แนะนำให้เลือกคนอื่นเถอะ โคตรเสียอารมณ์

kawai

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: หล่น มินตรา miss spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2016, 10:50:51 »

ผมก็เล็งไว้เหมือนกัน ว่าจะไปลองชักปอดแล้วสิ

indy108

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2016, 12:10:43 »

ง่าาาาาา eta20

Honey_Toast

• แอบจิต
  • **
  • Country: th
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2016, 13:19:09 »

บ้านนี้ เรียกออฟชั่นเยอะอ่ะครับ ผมไม่เข้านานแระครับ...
แต่ก็นะ ต่างกรรม ต่างวาระครับ...

Krapoo

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2016, 19:11:15 »

กำลังเล็งไว้พอดีเลยครับ คงขอผ่าน ถ้างานแบบนี้

blitz

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2016, 12:45:14 »

ก็ได้งานตามมาตรฐานนะครับ
    ส่วนออปชั่นราคาแรง บางทีน้องไม่อยากรับก็เรียกแพงๆจะได้ไท่ต้องทำ  งานแบบนี้น้องเขาก็มีสิทธิเลือกครับ

eak.nnnn

• คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2016, 13:17:35 »

กลัวเลยครับ

kawai

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2016, 14:12:19 »

ร้านนี้ผมก็ไปหลายครั้ง ยังไม่เคยเจอหล่น ราคาออฟชั่นก็ปกตินะ แต่กับน้องมินตรายังไม่ได้ลอง กลัวเหมือนกัน แต่เคยเจอคล้ายๆกันที่ร้านอื่น เราไม่ได้เป็นฝ่ายถามออฟชั่น แต่น้องเสนอเองมีหลากหลายราคา น้องบอกทำได้ทุกอย่างขอให้เงินถึง แต่ละอย่างราคาสูงลิ่วจนเกินจริง ฟังแล้วเจี้ยวหดเลยครับ ผมเลยไม่สนใจ ปล่อยให้น้องชักอย่างเดียว ตอนใกล้จบยังมาขอให้เราเลียให้อีก และยั่วอีกว่าอยากเอากับเรา การพูดของน้องออกแนวทะลึ่งๆ หยาบๆ ไม่ใช่แนวผม เลยไม่คิดจะเลือกอีก ช่วงนี้แต่ละแห่งแข่งกันเต็มที่ ลองใหม่ครับ

lnwhomework

• *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2016, 14:46:29 »

ออฟชั่นโคตรแพงแต่ที่แย่ยิ่งกว่าคือแบบว่าจะนัวแล้วแสดงออกว่าไม่อยากให้นัว ผมก็เคยเจอบ่อยด้วย เสียรมเหมือนกัน ถึงเราไม่ใช่สเป็คแต่มาทำตรงนี้ก็น่าจะมืออาชีพหน่อย ขอบคุณที่มาเตือนครับ สายนี้เจอแบบนี้บ่อยๆก็เริ่มเซ็งเหมือนกัน

wachira1

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2016, 15:09:29 »

ผมว่าขอทีเหอะคับ ต่างกรรมต่างวาระ น่ะ งัยคับ จะต้องพกเงินเป็นหมื่นเลยเหรอคับ จะได้ไม่ต่างกรรม เอาให้มันเข้าท่าหน่อยคับ พวกเราๆ ก็หาเช้ากินค่ำ อยากหาความสุขบ้างเล็กๆ น้อยๆ แต่ถ้าต่างกรรมต่างวาระมากๆ ก็ขอบายสายนี้คับ อย่าโฆษณาเกินจริงเลย ถ้าเข้าไปแล้วมันต่างกรรมเพราะเงินน้อย ต่างวาระเพราะไม่หล่อ ผมเที่ยวสายนี้มานานรู้คับว่าร้านไหนโอ ร้านไหนไม่โอ มีก็แต่พวกชอบ อวย ร้านจนเกินไปนั่นแหละ  ขอโทษน่ะคับ พูดแรงไปหน่อย เบื่อที่สุดคับคำที่ว่า ต่างกรรมต่างวาระ น่ะ

doggyrun

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2016, 01:17:32 »

นึกว่ากะทู้พันทิป

pci92

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2016, 22:40:44 »

จิงด้วยครับ

pci92

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2016, 22:41:56 »

จิงด้วยครับ

sorawat60

• 3ส
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2016, 17:48:03 »

เห็นใจครับ ผมก่ เคยที่ร้านนี้แหละ ประมาณเนี้ยเลย

Parman64

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2016, 07:59:59 »

เห็นด้วยครับ  dsgjsd dsgjsd dsgjsd