-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านสะท้านปฐพี ตอน ศึกหนักทะลักเดือด VS นู๋ว้อดก้า  (อ่าน 2771 ครั้ง)

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2

mbvc mbvc mbvc mbvc

> INTRO <

กลับมาเยือนบ้าน Absolute paradise อีกครั้ง หลังจากได้เฮกับผลประกวดการบ้าน ไม่นึกไม่ฝันเหมือนกัน ตอนตัดสินใจส่งประกวดก็ไม่คิดว่าจะได้มาไกลถึงขนาดนี้  ;khhg ;khhg

เพราะท่านเทพเวปนี้มีอยู่เยอะแยะเต็มไปหมด(ที่ซ่อนตัวอยู่ก็ยังมีอีกเยอะ) pm ไปบอกคุณบอยว่าอีก 2-3 วัน จะเดินทางเข้าไปรับรางวัล  eta03 eta03

และแล้วก็มาถึงเวลานี้ซะที ผมเดินทางไปถึงที่ร้านราวๆบ่ายโมงครึ่งเล็กน้อย เล็งน้องในใจไว้อยู่แล้วตั้งแต่ก่อนที่จะเดินทางออกจากบ้าน  dsgjsd dsgjsd

เห็นน้องถนัดแนวบู๊ล้างผลาญ แนวถนัดของผมเลย แต่เพราะน้องเพิ่งจะมาทำที่นี่ไม่นาน การบ้านของน้องจึงไม่ค่อยจะมีมากนัก  .,mn .,mn

***จึงเห็นควรจะบังเกิดการบ้านสะท้านปฐพีให้กับน้องสักครั้งคงจะเป็นการดี  ครับผมหมายถึงน้องว้อดก้าขาบู๊ที่น่ารักของพี่ๆนั่นเอง dsgjsd dsgjsd

หลังจากรับรางวัลเสื้อสามารถแชมป์การบ้านจาก คุณบอยแล้ว ก็มาถึงรางวัลใหญ่อีกรางวัลก็คือคอร์สขึ้นฟรีจากทางร้านนั่นเอง หลังจากรอไม่นานนักก็ได้มาเจอกับน้องว้อดก้าเป็นครั้งแรก  fdgdfdf fdgdfdf

>First Time<

แว๊บแรกที่ได้เห็นตัวเป็นๆของน้อง ถึงกับเฮ้ย!ในใจ ทำไมตัวเล็กๆน่ารัก ดูไม่ค่อยจะเหมือนรูปในเวปเลยแฮะ..! eta32 eta32

ในเวปรูปน้องจะดูตัวออกใหญ่ๆ ดูจะเป็นแนวเซ็กส์ซี่ๆ ก็เลยแซวน้องไปว่าดูรูปน้องในเวปแล้วน้องตัวใหญ่มากเหมือนกระเทยเลย  kjhg kjhg

แต่เจอตัวจริงแล้วเหมือนตุ๊กตาญี่ปุ่นตัวเล็กน่ารัก ที่ว่าเหมือนตุ๊กตาญี่ปุ่นก็คือตาของน้องคับ  eta03 eta03

น้องตาโตแบ้วเหมือนที่เห็นในการ์ตูนญี่ปุ่นเลย ยังคิดสงสัยเลยว่าออกแนวตัวเล็กๆน่ารักแบบนี้จะบู๊กับพี่ไหวเร้อ!  jljhl jljhl

>IN ROOM<

หลังจากที่ได้พูดคุยทักทายละลายพฤติกรรมกับน้องไปได้สักครู่ น้องก็ชวนไปอาบน้ำ น้องถอดเสื้อผ้าให้กับผมและจัดวางไว้ให้เป็นอย่างดี  ;khhg ;khhg

คราวนี้ก็ถึงคราวน้องถอดมั่งล่ะ  Wow! Doom Doom ของน้องใช้ได้เลยล่ะ ขนาดกำลังดีไม่เล็กไม่ใหญ่สมตัวกับน้อง น่าขยำเล่นชะมัด fdgdfdf fdgdfdf

>IN BAHT<

เข้าไปในห้องอาบน้ำ ไม่คิดไม่ฝันว่าความมันส์แบบอภิมหามันส์แห่งความบันเทิงรอบแรกจะมาแบบติดจรวดรวดเร็วทันอกทันใจได้ไวขนาดนี้  eta03 eta04

แรกๆอาบน้ำก็ดูเหมือนจะชิวๆพื้นๆ แต่มันไม่ธรรมดาเอาก็ตอนหลังจากที่น้องลงสบู่ทาตัวไปแล้วน่ะสิ! เป็นงานบอดี้ที่หฤหรรษ์ที่สุดเท่าที่ผมเคยเจอมาก่อนเลยล่ะ  ;khhg ;khhg

น้องใช้ดูมดูมบอดี้สไลด์ขึ้นลงให้อย่างสุดสยิวพาเพลิน ทั้งด้านหน้า+ด้านหลัง+ขึ้นบน+ลงล่าง มาครบแทบหายใจหายคอเอาไม่ทัน  eta03 eta03

เสียวได้สักพักน้องก็ผลักผมลงไปนั่งที่ฝาชักโครก เอ๊!คราวนี้จะเล่นกับพี่แบบไหนอีกล่ะแม่แบ้วบู๊ของพี่ (แบ้วบู๊ = ตาโตแบ้ว+แนวขาบู๊)  eta32 eta32

***และในตอนนั้นเอง ผมก็รู้สึกได้ในทันทีเลยว่า กำลังจะได้พบเจอกับศึกหนักระดับสะท้านปฐพีเข้าให้แล้วสิ! ghjk ghjk

น้องนั่งหันหลังลงบนตักผมด้วยเนื้อตัวที่เปียกลื่นด้วยน้ำและสบู่ ผมรู้งานไม่รอช้าเอื้อมมืออ้อมไปบีบขยำขยี้ดูมดูมน้องไปมาอย่างเมามันส์   eta04 scary

โหย! ยิ่งมีสบู่เปียกลื่นตามตัวอยู่ด้วยมันยิ่งทำให้บีบโคตรมันส์สุดๆเลย ขอบอก  eta04 eta04

มือไม้ผมก็ทั้งล้วงทั้งควักไปมาทั่วเรือนร่างน้อง แต่จะเน้นๆขยำดูมดูมของน้องมากเป็นพิเศษ  dgd ;khhg

ยิ่งตัวน้องหันหลังนั่งอยู่บนตักแบบนี้ยิ่งทำให้ขยี้ขยำได้ถนัดถนี่ บีบได้แบบเต็มๆสองมือ และแน่นอนไม่มียั้งมันส์โคตรๆ  เขินนนนนน เขินนนนนน

เมื่อมีหันหลังแล้วก็ต้องมีหันหน้ามั่งสิ ไม่รอช้าจับน้องหันหน้ามานั่งบนตักมั่ง คราวนี้ประจันหน้ากันเลย  dgd jljhl

จับน้องมาบีบนมกันต่อหน้าต่อตากันเลย ได้อารมณ์ชะมัดเลย บีบไปก็ดูหน้าน้องไป เป็นงัยล่ะ! แม่แบ้วบู๊จะบีบจะเคล้นให้แหลกคามือไปเลย  jljhl jljhl

>Scene AV<

จากนั้นน้องก็ยังมีลูกเล่นอีกโดยนั่งหันหน้าคล่อมกับขาซ้ายผมก่อนจากนั้นก็ใช้จิมิน้องถูไถสไลด์ไปมาก่อนที่จะเปลี่ยนมาเป็นขาขวามั่ง แต่..เอ..? ดูไปดูมาภาพนี้มันคุ้นๆตาอยู่อ่ะนะ...!  fdgdfdf jljhl

เฮ้ย! แม่นแล้ว นี่มันเหมือนกับในฉากหนัง AV ที่ตรูชอบดูอยู่บ่อยๆเลยนี่หว่า ไม่เคยเจอแบบนี้มาก่อนเลยแฮะ ชอบ...ชอบ  mbvc ;khhg

บอกตรงๆถ้าใครไม่อึดเป็นพิเศษมีหวังแพ้ knock กับน้องยกแรกในห้องน้ำแน่ๆเลย มันส์มากคับไม่เคยเจอบอดี้มันส์ๆถึงอกถึงใจแบบนี้มาก่อนเลย  eta04 eta04

>Sound AV<

อ้อ!ผมลืมบอกไปนับตั้งแต่นัวกันผมสังเกตุเห็นว่า น้องมี Signature ประจำตัวที่ชัดเจนอย่างหนึงก็คือ Sound AV คับ  jljhl jljhl

เป็นเอกลักษณ์โดดเด่นที่ไม่เหมือนกับใครเลย น้องจะร้องครางออกมาตลอดเวลา เรียกว่าพอเริ่มนัวก็เริ่มดังเลยล่ะ  scary scary

บรรยายไม่ถูกเหมือนกันกับเสียงร้องต้องมาลองฟังจริงๆด้วยตนเองคับ แต่ขอบอกมันเร้าอารมณ์มั่กๆ  mbvc  mbvc

โหย!นี่แค่เริ่มต้นบอดี้ในห้องน้ำแค่นั้นนะ น้องก็เล่น Surprise ปล่อยของมาซะเต็ม Max เลยล่ะคับ เล่นเอาซะเกือบหัวใจวายตายคาห้องน้ำเลย  eta04 ghjk

แต่เอ! แล้วหลังจากนั้นล่ะ! ศึกสะท้านปฐพีหนนี้ จะมีชีพรอดกลับมาเหมือนทุกครั้งรึป่าวนะ ม่าย...ไม่สิ ต้องรอด...ต้องรอด ยังมีสมรภูมิอีกยกที่ยังไม่ได้ประลองกับน้องเลยนี่นา  ;khhg ;khhg

>ON BED<

มาดูน้องแบ้วบู๊ใน Version on the bed กันมั่งดูซิว่าผมจะต้านทานเธอได้ไหวม๊ะ!
หลังจากอาบน้ำเสร็จแล้ว ผมก็มานอนแผ่หันหลังบนเตียงรอน้องมาเชือดด้วยใจระทึก  ghjk ghjk

ฟามจิงอยากจะข้ามขั้นตอนนี้เอาเป็นหันหน้ามานัวบ๊ะๆกันเลยดีกว่า แต่ก็ชักจะอายๆน้อง ดูแล้วมันท่าจะหื่นเกินไป  eta04 eta04

แต่ก็อดไม่ได้ที่จะบอกกับน้องว่าพี่ไม่ค่อยจะเมื่อยนะจ๊ะ นวดข้างหลังเร็วๆหน่อยก็ดี (อยากจะนัวแว้ว) เขินนนนนน เขินนนนนน

น้องสไลด์ดูมดูม บด+เบียด+บี้ ตาม step ทำให้รู้สึกเสียวซ่านเร้าอารมณ์ เมื่อมีดูมดูมของน้องมาสัมผัสและสไลด์ไปมาอยู่บนหลัง เสียวดีอ่ะ!  eta04 eta04

เหมือนน้องจะรู้ใจไม่นานนักก็ให้ผมหันหน้ามาให้น้องเชือดซะดีๆ(เต็มใจให้น้องเชือดจร้า)  mbvc mbvc

น้องลงมือนวดด้วยน้ำหนักมือกำลังดี มีคอยถามเราตลอดว่าหนักไปไหมเบาไปไหมใส่ใจดีคับ  eta03 eta03

นวดไปสักพักเอ๊ะ! ทำไมน้ำหนักมือมันเปลี่ยนมาเบาหวิวแถมยังจั๊กจี้เล็กๆ หันไปดู อ้อ!สปาลิ้นนี่หว่า เสียวสยิวก้นลอยเป็นจังหวะๆเลยล่ะ  eta03 eta03

และเมื่อมีนอนหันหน้า option   สเปย์เด็ดๆก็ต้องมีด้วยสิ ก็เลยบอกน้อง จัดไปอย่าให้เสีย  dgd fdgdfdf

อยากรู้ว่าเธอจะมีทีเด็ดอะไรอีกม๊ะ ก็ไม่น่านะ สเปย์ก็คงจะแค่ชิวๆ  ไม่น่าจะรู้สึก รู้สาอะไรหรอกน่า หุหุ...อิอิ...555+ kjhg kjhg

หัวเราะไม่ทันไรก็แทบหงายหลังผลึ่งทั้งๆที่กำลังนอนอยู่มหาเวทย์ดูดดาวของน้องแบ้วบู๊ก็ออกฤทธิ์ซะเต็มเหนี่ยวเสียวสุดๆ  ghjk ghjk

น้องชายสุดที่รักของผมที่พกมาด้วยอยู่ๆก็โดนน้องเล่นกลเสกหายบ๊วบไปกับตา หูย...ย  fdgdfdf scary

ดูน้องจะเอร็ดอร่อยซะเหลือเกิน บ๊วบไปก็ทำหน้ายั่วไป เหมือนกำลังจะบอกว่า เรื่องสเปย์เรื่องจิ๊บๆ นู๋เอาอยู่ eta04 eta03

และสักพักเจ้าลูกบอลที่น้องชายของผม พกติดตัวมาเล่นด้วยกันทั้งสองลูก ก็พากันทะยอยหายตัว ผลุบๆโผล่ๆ สลับกันไปมาเป็นระยะๆ  ttu jljhl

โหย! หมดกันไม่มีอะไรจะเหลือแว้ว ทั้งอม+ทั้งเลีย+รูดขึ้น+รูดลง   ทรมานใจเค้าจุงเบย  dgd dgd

หลังจากโดนน้องแกล้งจนหนำใจแล้ว น้องก็เริ่มเลื้อยขึ้นมาเล่นข้างบนมั่ง ละเลงลิ้นวนรอบหัวนม  สลับกับดูดอมไปมา สยิวกิ้วดีเหมือนกันแฮะ! ขอบอก  mbvc eta03

>BATTLE<

ปล่อยให้น้องโซโล่เดี่ยวคนเดียวจนได้ที่ คราวนี้พี่ขอจัดมั่ง เป้าหมายที่อยากพุ่งชนอันดับแรกก็คือ ดูมดูมขนาดเหมาะมือคู่นั้นของน้อง  เขินนนนนน เขินนนนนน

ผมขยำขยี้อย่างมันส์มืออีกครั้งอย่างเมามันส์ บีบไปน้องก็ร้อง sound av ไป เข้ากันชะมัด ยิ่งบีบก็ยิ่งร้อง....ยิ่งร้องก็ยิ่งบีบ.... เอ้า!....บีบมันเข้าไป eta04 eta04

เหลือบไปเห็นมีม้านั่งอยู่ข้างๆไม่รอช้าเปลี่ยนฟิลมานั่งบนม้านั่งดูมั่งดึงมือน้องมายืนตรงหน้าส่วนผมนั่งอยู่ เต็มๆคับตอนนี้ดูมดูมน้องมาอยู่ตรงหน้าผมแล้ว  fhgj fhgj

จะไปเหลือหรือคับพี่น้อง ผมฟัด+เฟ้น+เม้ม+อม ดูมดูมน้องไปมาอย่างหฤหรรษ์มันส์สุดๆ และเช่นเคยคับ ยิ่งร้องก็ยิ่งดูด...ยิ่งดูดก็ยิ่งร้อง...เอ้า!ร้อง...ร้องมันเข้าไป eta20 eta04

เลือดในกายผมก็สูบฉีดไปทั่วร่างอย่างพุ่งพล่าน แต่ดูเหมือนว่าจะถูกส่งไปหล่อเลี้ยงที่จุดๆหนึงเป็นพิเศษ  fhgj jljhl

เพราะดูมันจะขยายใหญ่ขึ้นมาเต็มพิกัดมากกว่าปรกติ น้ำขุ่นข้นขาวที่อยู่ข้างในก็แทบทะลักล้นออกมา จนแทบจะฝืนทนกลั้นไว้ แต่ยัง...ยัง  eta04 eta04

ผมจับน้องให้นั่งลงบนตักโดยให้หันหน้ามาก่อน เช่นเคยคับบีบมันลูกเดียว ขยำขยี้มันเข้าไป บีบยังไงก็ไม่พังมันส์มือชะมัด  eta04 eta04

อารมณ์ผมเริ่มพุ่งพล่านถึงขีดสุด คราวนี้พาน้องลุกขึ้นยืนประกบหลังน้องโดยที่ทั้งสองมือยังคงไม่ปล่อยจากดูมดูมน้อง เดินไปมารอบๆห้อง เดี๋ยวนั่ง เดี๋ยวยืน บีบนมน้องไปมาอย่างเมามันส์ไปด้วยตลอดเวลา  eta04 eta03

>THE END<

สุดท้ายใกล้จะหมดเวลาแล้ว เลยบอกกับน้องว่าพี่ขอเสร็จตอนบีบขยำนมน้องก็แล้วกัน น้องก็ให้ความร่วมมือด้วยเป็นอย่างดี  eta03 eta04

แล้วก็สุดจะกลั้นเมื่ออารมณ์มาถึงขีดสุด ผมทะลักล้นออกมาเสร็จสมอารมณ์หมายเต็มอิ่มเต็มอารมณ์   mbvc fdgdfdf

ผมเสร็จโดยที่ทั้งสองมือยังกำนมน้องไว้ซะแน่นเลยล่ะ โอย!สาแก่ใจเป็นที่สุด
ฟินมั่กๆ คงหมดแรงลุกไม่ขึ้นไปหลายวันเลยแน่เรา สุดยอดไปเลยจร้า..นู๋ว้อดก้า  mbvc mbvc

eta04 eta04  eta04 eta04

>SCORE<

สรุปคะแนน

หน้าตา   =  8.5
รูปร่าง     =  8.5
GF   =  10
ลีลา  =  10
อารมณ์ร่วม  =  10
sound av  =  10

>COST<

ค่าใข้จ่าย

ฟรี...จร้า  (รางวัลจากทางร้าน)

>ADVICE<

คำแนะนำ

*** ใครที่ชอบน้องที่งาน บอดี้+งานนัว มันส์ๆ
หรือ ชอบ sound av ระดับ city class (น้องๆ world class)
ขอแนะนำ น้องว้อดก้า เลยครับ เด็ดจริง...ขอบอก

mbvc mbvc mbvc mbvc
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ธันวาคม 2014, 15:07:40 โดย boyz »
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ขอขอบพระคุณท่าน Playboy ขั้นเทพจริง ๆ ที่ช่วยส่งเสริมน้อง ๆ ของบอยอีกแล้วครับ
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

sorawat60

• 3ส
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ต้องลองสินะ ผม นี่ลุกเข้าห้องน้ำเลย

drjj

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

งวดหน้าขอการบ้านแพ็คคู่ นิคกี้ + ว๊อดก้า นะครับ  อยากทราบว่า พี่ Play boy จะเอาอยู่หรือป่าว ... jljhl jljhl jljhl

• V.I.P.
  • *

khjhgg khjhgg แหม! น่าจะมีคอร์สสุกี้นะคับ จะได้เชิญท่าน drjj มาร่วมวงด้วย 555+   kjhg kjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พฤศจิกายน 2014, 17:07:07 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

xnavin

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

สุดยอดครับ น่าไปจัด

manyou

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ljhgf ljhgf ชื่อเค้าก็บอกแล้วว่า ว๊อดก้า  ของมันแรง สงสัยท่านเพลย์บอยหมดแรงแน่ๆ

• V.I.P.
  • *

khjhgg khjhgg ว้อดก้าแก้วนี้ ดีกรีแรงจริง เล่นเอาซะหมดแรงข้าวต้มเลยคร๊า..บท่าน manyou ต้องมาลองดู

chansit

• แอบจิต
  • **

น่าลอก

• V.I.P.
  • *

khjhgg น้องว๊อดก้ามันส์มาก ว่างๆต้องมาลองดูคับ ท่าน chansit  eta03 eta04
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พฤศจิกายน 2014, 16:35:31 โดย PLAYBOY ขั้นเทพ »

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • เด็กหัดเสียว
  • **

อีกหนึ่งสาวที่งานสุดเทพ บิ้วท์สุดติ่ง สายฮาร์ดคอร์ที่อยากให้พี่พี่ได้ลิ้มลองครับ
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

• V.I.P.
  • *

khjhgg khjhgg สืบเนื่องจากกระแสการตอบรับจากการบ้านแรกดีมาก(2,500 views ภายในระยะเวลาแค่ 40 วัน)
จึงได้ปรับปรุงการบ้านโฉมใหม่ทั้งสองการบ้าน เป็นรูปแบบใหม่ไฉไลแปลกใหม่ยิ่งกว่าเดิม
ขอขอบพระคุณทุกท่านที่ติดตามผลงานครับ

Sultan

• แอบหื่น

เดี๋ยวผมต้องตามไปลอกการบ้านซะแล้ว eta04 eta04 eta04