ผู้เขียน หัวข้อ: New!! " กัซเบล " สาววัยรุ่น น่ารัก ผิวเนียนที่สำคัญนวดกษัยเก่งมากๆ คล้ายวีด้าค่ะ  (อ่าน 1804 ครั้ง)

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

eta02 So Hot!!ไม่มีหยุด
ต้อนรับนางฟ้าฮาเรมคนใหม่ล่าสุด
rock03 ก่อนหมดโปรโรแมนติก

MU02 “น้องกัซเบล (Gash-Bell)”  MU02 สาวน้อยผมทองสีแสบจี๊ดจ๊าด เพิ่งเรียนจบม.ดังมาหมาดๆ อยากลองมาสัมผัสอากาศหนาวที่เชียงใหม่ น้องได้ยินมาว่าพี่ๆที่นี่น่ารักแถมใจดีอยากมาพิสูจน์ด้วยตัวเอง พี่ๆจะเอ็นดูน้องมั้ยน๊าาา บอดี้สวยหุ่นดีหุ่นแซ่บเลยค่ะ พอดีไม้พอดีมือ เรื่องงานก็ไม่ต้องห่วงค่ะน้องตั้งใจมาพิสูจน์คำร่ำลือของบ่าวเชียงใหม่อยู่แล้ว จัดหนักแน่นอนค่ะ งานได้ทุกแนวเน้อ (ปล.น้องเป็นงานมาแล้วค่ะ)
สูง163 นน.48
สัดส่วน 34-25-35 (อกแท้)
อายุ 23
ผิวขาวเหลือง
บอดี้แท้ ไม่ศัล ไม่มีรอยสัก
งานได้ทุกแนว จัดให้ได้ หากสุภาพกับน้องรับรองเต็มที่ค่ะ

khjhgg สนใจสาวน้อยน้องกัซเบล อย่าลืมกดเบอร์มาสอบถามคิวได้ที่ 087-1748583
mbvc หรือแอดไอดีไลน์ haremspa
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มกราคม 2019, 18:30:38 โดย Harem massage&spa »

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

• *

mbvc สดใส วัยน่ารัก เรียกใช้น้องกัซเบลได้นะคะ อิอิ

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

• *

เตรียมมันนี่ในกระเป๋าให้พร้อมนะคะ เพราะ " น้องกัซเบล " คอนเฟริมจองตั๋วมาแล้ว เครื่องลงถึงเชียงใหม่วันที่ 12 แน่นอนค่ะ รอบการอัพเดทเปิดรอบจองรอบแรกได้อีกทีนะคะ

lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh

• *

ข่าวดีเริ่มกันตั้งแต่ต้นปีกันทีเดียวค่ะ

Update พบกับ “ น้องกัซเบล “
Upadte พบกับ “ น้องรถเมล์ “

2 สาวสองสไตล์ที่พี่ๆหลงรักมากๆ น้องพร้อมกลับมามอบความสุขให้พี่ๆแล้วค่ะ

ปักหมุดเคลียร์งานพี่ๆได้เลยนะคะเพราะสองสาวกลับมาแล้ว ครั้งที่แล้วใครที่ได้ขึ้นถือว่าโชคดีมากๆค่ะ อย่างที่ทราบว่าทั้งน้องกัซเบลและน้องรถเมล์ใจบริการสุดๆ เต็มที่ มีฝีมือ ไม่งอแง แถมบอดี้สวยไม่มีที่ติ ได้ขึ้นแล้วพีอาร์รับรองว่าต้องกลับมาขึ้นอีกแน่นอนค่ะ

เปิดรอบจองครอสแรกวันที่ 13 ม.ค.
 ( 10 โมงเช้าค่ะ ทั้งสองคน ) !!

สอบถามข้อมูลขอสัดส่วนน้องๆเพิ่มเติมทักข้อความได้เลยค่ะ
 Line id : haremspa
 Tel. 087-1748583

จ๊อบ

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

• *

จบกี่เทา

ค่าสินสอดไม่แพงค่ะ ทักไลน์มานะคะที่รัก