ผู้เขียน หัวข้อ: สวย ดูดี น่ารัก - ลิต้า - ของหรูดูแพง ราคามาตรฐาน บริการเกินคุ้ม  (อ่าน 2981 ครั้ง)

Bathlover45

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ผมเพิ่งมาบ้านนี้ครั้งแรกหลังจากที่ร้านนี้เปลี่ยนชื่อใหม่ครับ เห็นรูปที่ร้านโปรโมทน้องลิต้าทางไลน์แล้วทุกอย่างมันใช่มันโดนวัยกำลังแรงใสๆ น่าขบเคี้ยว เพรียว บาง ขาว หน้าตาน่ารักเลย เรียกว่าตอนผมมาดูตัวจริงที่ร้านพอน้องออกมาโชว์ตัวให้เห็นหน้าที่ร้านก็ใช่หุ่นเป๊ะเหมือนนางแบบ เจอน้องลิต้าแล้วสบายใจครับเป็นอะไรที่ชิลๆอ้อนๆหน่อย น้องบอกว่าเพิ่งมาบ้านนี้ครั้งแรกผมก็ไม่ได้ถามเหตุผล รู้แต่จังหวะที่อยู่ด้วยกันนี่น้องจะยิ้มๆอายๆ เขินๆน่ารักดีครับนมน้องสวยผิวเนียนๆอาบน้ำให้สะอาดดีครับ น้องเป็นคนสนุกครับ ขี้เล่นน่ารักอ้อนๆ หัวเราะง่ายอามรณ์ดี งานค่อยๆนวด ค่อยๆไปเรื่อยๆตามสเต็ป
เรื่องเนื้องานดีมากๆ เทคแคร์ เยี่ยม ผิวพรรณ ดี อกกำลังน่าขย้ำแถมจุกสวย ฟิวลิ่งเหมือนแฟน จูบกอดรัดฟัดเหวี่ยงเบาๆ ให้ร้องเพลงนี่งานถนัด ไม่ตกหล่น เข้าถูกทางไหลๆตามใจยาว  ขอท่าไหนได้ท่านั้น จะเข้ายากนิดหน่อยตรงช่วงล่างน้องแนบสนิทเพราะผ่านงานน้อย เธอตอบสนองผมได้สุดๆจริงๆไม่ว่าจะเป็นรุกเป็นรับเป็นเร้ามาเต็มผมประทับใจทุกท่า ยกได้ทั้งตัว ขย่มตัวเองได้ดีไม่มีตก  ซาวนด์ดีลั่นห้อง พลิกด๊อกกี้หันหลังขาวจั้วะ...จับเอวกระแทกเน้นๆๆ เต็มลิมิต
กลับมาท่าปกติ อ้าสุดเวี่ยงเพื่อรับแรงกระหน่ำ ดูหน้าหมวยๆหวานๆยังกะหนังเอ๊กซ์ เสียงน้องจะดังเป็นพิเศษครับตอนกำลังเมคซัมธิงค์เรียกว่าฟังแค่เสียงอย่างเดียวก็จะเสร็จ มือจิกหลัง เอวโยกตาม รับรุกรุนแรงขนาดผมน้ำอดน้ำทนเรียกได้ว่ามหาอึดพอควรปั้บๆปั่มปั๊มไม่นานยังเสร็จตามน้องไปงานนี้มีคุ้มสุดๆไม่ต้องคิดเยอะจัดหนักได้สบายๆราคามาตรฐานสองบาท
หน้าตา 9
หุ่น 9     
ผิว  9
งาน 9.5

ปล.1.ชอบมากๆเรื่องGFตอนเดินลงมา ก่อนแยกกันตรงบันได มีหอมลาด้วยแบบนี้สิครับที่เค้าเรียกว่าGFเหมือนแฟน
ปล.2.น้องลิต้าครับพี่เขียนการบ้านให้แล้วตามคำขอร้องของน้องนะขอรับจุ้บๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 กุมภาพันธ์ 2017, 20:48:40 โดย Aurora »

blu

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: สวย ดูดี น่ารัก -ลิต้า- ของหรูดูแพง ราคามาตรฐาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2017, 18:12:48 »

ขอบคุณท่านBathlover45 มากครับ

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: สวย ดูดี น่ารัก -ลิต้า- ของหรูดูแพง ราคามาตรฐาน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2017, 21:18:18 »

ขอบพระคุณมากค่ะพี่ Bathlover45 มากเลยคร่าาาาาาาา   

การบ้านเล็กๆน่ารัก แต่มาจากใจจริงๆ

น้องบริการดี คุณพี่ประทับใจแบบนี้ ทางเราและทางน้องรู้สึกปลื้มมาก แวะมาหาน้องอีกนะคะพี่

เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน

จ่านิว

• แอบจิต
  • **
  • Country: th

จ่าไปจัดมาแล้วครับ เห็นกำลังฮอตมีคนพูดถึงเยอะ ไปดูตัวจริงกันหน่อยดีกว่า
พอไปถึงน้องลิต้าว่างไม่มีจอง ขอดูตัว เจอตัวจริงก็ไม่ขาวเท่าไหร่แต่หุ่นดีเลย ส่วนงานต้องลองว่าแล้วก็จัดครับน้องควงแขนตามระเบียบขึ้นงาน มีแววว่าจะดีแล้วก็เป็นจริง น้องบอกเพิ่งมาอยู่ร้านนี้เป็นแทคแรกแล้วก็พาอาบน้ำจัดแจงทุกอย่างเรียบร้อย เสร็จแล้วก็ละเลงเลยครับตั้งแต่คอลงไปถึงกลางตัวตรงนี้ทีเด็ดหายไปทั้งยวง แล้วก็เพลินเลยครับ จนแทบไมไหวต้องมีโต้กลับบ้าง ให้น้องนอนแล้วก็จัดคืนบ้าง น้องมีครางคืนดีที่จ่าเตรียมอุปกรณ์ พร้อมรบคราวนี้ก็รบกันเลยครับ ได้ทุกอย่าง ไม่มีอิดออด บอกเลย นมสวยมากเวลาเราอยู่ข้างบน ทรงนี้เห็นแล้วสุดๆจริงครับ บอกเลยเนื้อตัวหุ่นดี สนุกมาก เรียกว่าครบเครื่องคนนึงนอกจากน้องแตงโมที่เรียกว่าเป็นดาวที่นี่ น้องลิต้าถ้าทำงานแบบที่ทำให้จ่าคงเป็นน้องใหม่ไฟแรงคนถัดไปแน่นอน  dgd
จ่านิวรายงานจากห้องสีม่วงร้านAurora ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 กุมภาพันธ์ 2017, 12:48:21 โดย จ่านิว »

Bathlover45

• แอบจิต
  • **

ขอบคุณเวปมากครับที่กรุณาเลือกให้การบ้านฉบับแรกของผมเป็นกะทู้แนะนำประจำอาทิตย์นี้ครับ  eta08 ;khhg

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

จ่าไปจัดมาแล้วครับ เห็นกำลังฮอตมีคนพูดถึงเยอะ ไปดูตัวจริงกันหน่อยดีกว่า
พอไปถึงน้องลิต้าว่างไม่มีจอง ขอดูตัว เจอตัวจริงก็ไม่ขาวเท่าไหร่แต่หุ่นดีเลย ส่วนงานต้องลองว่าแล้วก็จัดครับน้องควงแขนตามระเบียบขึ้นงาน มีแววว่าจะดีแล้วก็เป็นจริง น้องบอกเพิ่งมาอยู่ร้านนี้เป็นแทคแรกแล้วก็พาอาบน้ำจัดแจงทุกอย่างเรียบร้อย เสร็จแล้วก็ละเลงเลยครับตั้งแต่คอลงไปถึงกลางตัวตรงนี้ทีเด็ดหายไปทั้งยวง แล้วก็เพลินเลยครับ จนแทบไมไหวต้องมีโต้กลับบ้าง ให้น้องนอนแล้วก็จัดคืนบ้าง น้องมีครางคืนดีที่จ่าเตรียมอุปกรณ์ พร้อมรบคราวนี้ก็รบกันเลยครับ ได้ทุกอย่าง ไม่มีอิดออด บอกเลย นมสวยมากเวลาเราอยู่ข้างบน ทรงนี้เห็นแล้วสุดๆจริงครับ บอกเลยเนื้อตัวหุ่นดี สนุกมาก เรียกว่าครบเครื่องคนนึงนอกจากน้องแตงโมที่เรียกว่าเป็นดาวที่นี่ น้องลิต้าถ้าทำงานแบบที่ทำให้จ่าคงเป็นน้องใหม่ไฟแรงคนถัดไปแน่นอน  dgd
จ่านิวรายงานจากห้องสีม่วงร้านAurora ครับ

ขอบคุณพี่จ่านิวด้วยนะคะ ที่มาช่วยการันตีน้องอีกเสียง 

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

ขอบคุณเวปมากครับที่กรุณาเลือกให้การบ้านฉบับแรกของผมเป็นกะทู้แนะนำประจำอาทิตย์นี้ครับ  eta08 ;khhg

ขอบคุณ คุณพี่มากนะคะ ที่มาช่วยเขียนการบ้านให้น้องค่ะ

การันตีความงานดีแบบนี้ น้องๆ และทางร้านมีกำลังใจขึ้นอีกเยอะเลย

nattawutnet

• เด็กทะลึ่ง

เห็นคะแนนแล้วต้องหาเวลาไปลองซะแล้วครับ อิอิ

DelEro

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

อื้อหือ...ตัวจริงเหมือนรูปเลยไหมครับเนี่ย  mbvc mbvc

Bathlover45

• แอบจิต
  • **

ขอบคุณ คุณพี่มากนะคะ ที่มาช่วยเขียนการบ้านให้น้องค่ะ

การันตีความงานดีแบบนี้ น้องๆ และทางร้านมีกำลังใจขึ้นอีกเยอะเลย

ไปเท่วหลายที่ครับงานน้องต้องดีจริงถึงจะเขียนการบ้านคนับ

Bathlover45

• แอบจิต
  • **

เห็นคะแนนแล้วต้องหาเวลาไปลองซะแล้วครับ อิอิ
ฝากหอมแก้มน้องฟอดนึงแทนผมด้วยนะครับ

Bathlover45

• แอบจิต
  • **

อื้อหือ...ตัวจริงเหมือนรูปเลยไหมครับเนี่ย  mbvc mbvc
ใกล้เคียงครับท่าน(รูปนี้ทางร้านเอามาลงเอง) ตัวจริงไม่ขาวแบบนี้ครับ

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

mbvc mbvc mbvc mbvc

พร้อมให้บริการ จับจองกันได้แล้วนะคร่าาา

นานนนนๆๆกลับมาที ของดีที่ห้ามพลาดคะ

eta02 eta02 eta02 eta02

seo.james02

• ว๊องแมน
  • *
    • ufa007

โอ้ยยยยย พออ่านแล้วร฿้สึกอยากจะไปหาน้องจังเลย
คาสิโนบนมือถือ
 :J

Warit

• เด็กทะลึ่ง

ขอบคุณครับ