-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้วจร้า ลอกการบ้านดีไม่มีหล่นภาค2 น้องมิ้น @ ธัญภา  (อ่าน 1038 ครั้ง)

JAKY CHANG

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

หลังจากครั่งแรก ที่พลาดเสียท่าให้น้อง  ต้องหาโอกาสไปแก้ตัวให้จงได้ แล้ว วันนั้นก็มาถึง วันนี้ออกไปรับงานลูกค้าวันนี้งานเสร็จไว เวลาเหลือ อีกครึ่งวันช่วงบ่ายก่อนกลับบ้าน line ไปขอนัดน้อง บ่ายโมงตรง ใกล้เวลานัดเอาอีกละ อาการตื่นเต้นมันกลับมาอีกแล้ว ผมไปก่อนเวลา นัด 10 นาที เดินเข้าไปในร้าน เห็นน้อง 2-3คน นั่งในร้าน สวัสดีครับ ที่นัดไว้บ่ายโมงนะครับ น้องมิ้นลุกขึ่น ทำหน้างง ๆ แล้วชี้มาที่ตัวเอง ผมก็ผยักหน้ารับ พี่น้ำหวาน ตะโกนแซวมา ติดใจน้องมิ้นน่อ ครับ ผมคนรักเดียวใจเดียว แล้วน้องก็พาขึ่นข่างบน ชั้น2 แสดงว่าผมเป็นลูกค้ารายแรก ถึงได้ห้องนี้ น้องถามคราวนี้พี่จะนวดอะไรดี หรือเหมือนคราวที่แล้วมั๊ย ผมเหมือนคราวที่แล้วก็ได้แต่ขอเบาๆหน่อย คราวก่อนน้องนวดให้พี่ ระบม ไปหลายวันเลย แล้วน้องก็มาถอดสื้อผ้าให้ แล้วพาไปอาบน้ำ งวดนี้มีพิเศษ เอาไฟหน้ามาถูหนอนให้ มี บอดี้ หลัง บอดี้หน้าให้ เอา ก้นมา ถูใถ หนอน น้อยให้ด้วย เสียวจนเกือบ  แพแตก ตัดเข้ามาที่ห้อง คราวนี้ผมรู้งานละ ถอดผ้าขนหนูออก ขึ่นไปนอนควำบนเตียง แล้วน้องก็เริ่มนวด คราวนี้น้องถอดผ้านวดให้เลย ขึ่นมานั่งครอมหลังผม แล้ว เริ่ม บอดี้ให้ เอาไฟหน้ามานวดหลังให้ แล้วกระซิบข่างหูผมว่า แบบนี้ นวดแรงไปมั๋ย 55555 อยากให้นวดตรงใหน ผมบอก ใหล่ เอว แล้วก็แขน โดยเฉพาะข่างขวา คือผมทำงานเกียวกับ คอมพิวเตอร์ แขนข้างขวา จะใช้งานหนัก ปวดไปทั้งแทบเลย น้องเริ่มนวดจริงจัง  นวดเอว ใล่ขึ่นมาใหล่ แล้วน้องบอกจะนวดแขนให้ พี่นอนหงายเลย นวดแขน ให้ นวดดีมาก ลงไปนวดที่ปลายเท้า แล้วไล่ขึ่นมาที่ กลางลำตัวแล้วน้องก็ ออกไปเอาอุปกรณ์เข้ามา เริ่ม สปาลิ้นให้ละ สลับกับดูดนมให้ แล้วน้องก็โหลด cdให้ ใช้ มือกับปากโหลด ขึ่นมาครอม ค้อยๆโยกช้าๆ แล้วเริ่มหนักขึ่น กลัวเหมือนคราวก่อนคราวนี้ไม่ยอมพลาดแน่ ผมรีบจับตัวน้อง แล้วพลิกตัวไปอยู่ช่างล่าง ขึ่นครอมน้องแทน น้องช่วยจับหน่อนน้อยเข้าถ่ำให้ ผมค่อยๆโยก อารมผมเริ่มเตลิดเปิดเปิง ก้มลงดูดไฟหน้าน้อง ลืมตัวดูดน้องแรงไป โอ้ยพี่ ดูดเบาๆหน่อย ผมรีบขอโทษ น้อง พี่ขอโทษ พี่ลืมตัวไปหน่อย แล้วน้องก็ครางออกมา จะเสร็จแล้ว ผมเริ่มโยกหนักและแรงขึ่น น้องเริ่มกระตูก ร้องออกมาเบาๆ โอ้ยที่รัก จะเสร็จแล้ว แล้วน้องเสร็จนำหน้าผม ไป1/0 ผมหยุด ให้น้อง หายใจสักครู่ น้องถามพี่เสร็จหรือยัง ผมตอบ ยัง น้องคิดว่าผมคงหมดแรง น้องบอกให้หนูขึ่นให้มั๊ย ผมเลย เริ่มเดินเครื่องอีกครั้งแทนคำตอบ  ทั้งหนัก ทั้งแรงจนเสร็จ   แล้วก็ไปอาบน้ำกัน สรุปงวดนี้ แก้ตัวสำเร็จ งานน้องดีมาก ทอนกระจายครับ pongz pongz pongz pongz pongz
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 พฤษภาคม 2016, 05:35:02 โดย JAKY CHANG »

ปู่พรามหณ์เดินดง

• แอบหื่น
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ทั้งตื่นเต้น ทั้งเกร็ง เหมือนดู  Civil War เลยทีเดียว..... hgjhg  มีการหยุดให้น้องหายใจด้วย!!!!!   jljhl

#ถี่เหมือนจักรซิงเกอร์

#รัวจนร้องขอชีวิต

#คนแก่อิจฉา......

kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 พฤษภาคม 2016, 08:39:11 โดย ปู่พรามหณ์เดินดง »
กลับมาใหม่ เพราะใจมันเรียกร้อง อยากจะลองดี อยากให้น้องมาลองไมค์

mad

• คณะสำรวจ
  • *

แน่นอนจริงๆ

rewka007

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

น่าสนใจครับ  pongz

starblink

• *

เดี๋ยวแวะไปหารูปน้องดูประกอบเรื่องราวแพ๊พ.. จะได้จินตนาการได้รสชาติ

eakpop1

• เด็กทะลึ่ง

lowwww lowwww แบบนี้ต้องไปซ้ำ

JAKY CHANG

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

พึ่งไปซ้ำ ตอนบ่าย พาพี่ชายไปขึ่นครูกับน้องดาวด้วย ออกมาบอกเสียวแทบตาย เกรงไปหมดทั้งตัว ส่วนของผม กับน้องมิ้น น้องหยุดไปหลายวันมาก งานเลยดรอบๆลงหน่อยเหมือนไม่ค้อยพร้อม แต่คุยกันสนุกมาก พอถึงตอน xxx ต้องใช้เจลช่วย แต่ก็โอเค หายคิดถึงละ dsgjsd

ปู่พรามหณ์เดินดง

• แอบหื่น
  • Country: 00

พึ่งไปซ้ำ ตอนบ่าย พาพี่ชายไปขึ่นครูกับน้องดาวด้วย ออกมาบอกเสียวแทบตาย เกรงไปหมดทั้งตัว ส่วนของผม กับน้องมิ้น น้องหยุดไปหลายวันมาก งานเลยดรอบๆลงหน่อยเหมือนไม่ค้อยพร้อม แต่คุยกันสนุกมาก พอถึงตอน xxx ต้องใช้เจลช่วย แต่ก็โอเค หายคิดถึงละ dsgjsd

scaryเจ๊ดาว กรงเล็บปีศาจ   scary ghjk ljhgf

เสียว....จนจะขาดใจตาย!!!!
กลับมาใหม่ เพราะใจมันเรียกร้อง อยากจะลองดี อยากให้น้องมาลองไมค์

game55nu

• *

ต้องตาม